ผู้เขียน หัวข้อ: จากข่าวนี้ คิดว่าโอกาสที่ Mazda6 จะเข้าไทย มีกันสักกี่ % แล้วครับ  (อ่าน 8500 ครั้ง)

ออฟไลน์ TT

• Newbie
  • *
พี่ J!MMY มาบอกไว้แล้วนี่คับ

มาสด้า3 จะเปิดตัวเมษายนปีหน้า

และมาสด้า6 อีกไม่กี่เดือนหลังจากเปิดตัวมาสด้า3

ยืนยันให้นะครับ อัพเดท

เปิดตัว Motor Show ปีหน้า 2014 ครับ

มาไวกว่าที่คิด มาเร็วกว่าที่คาด ไม่่อืดอาดเป็นเรือเกลืออีกต่อไป

และ Mazda 6 จะตามมาอีกไม่กี่เดือนหลังจากนั้น!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ขอบคุณครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
แต่ผมว่า มาสด้าน่าจะคิดใหม่เรื่อง 6 หลัง เทียน่าเปิดตัวซักพัก อาจมีท้องลมครับ

ออฟไลน์ Akara

• Full Member
พี่ J!MMY มาบอกไว้แล้วนี่คับ

มาสด้า3 จะเปิดตัวเมษายนปีหน้า

และมาสด้า6 อีกไม่กี่เดือนหลังจากเปิดตัวมาสด้า3

ยืนยันให้นะครับ อัพเดท

เปิดตัว Motor Show ปีหน้า 2014 ครับ

มาไวกว่าที่คิด มาเร็วกว่าที่คาด ไม่่อืดอาดเป็นเรือเกลืออีกต่อไป

และ Mazda 6 จะตามมาอีกไม่กี่เดือนหลังจากนั้น!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

นี่หละครับที่อยากเห็นจากมาสด้า 

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
มาเถอะนะ

Skyactiv-D เท่านั้นที่่รอคอย

ออฟไลน์ Nikle_pk

มาช้าไป ผมหมดสิทธ์แล้ว
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ PAN

ตัวestateจะมาไหมครับ :o :o

ออฟไลน์ AMG GT

มาเถอะครับ ผมว่าอนาคต รถ D-segment  คนจะซื้อมากขึ้นนนะ

ออฟไลน์ wiizkaya

• Full Member
สงสัยครับว่าจริงๆแล้ว all new mazda 3 2014 ไฟเลี้ยวจะอยู่ข้าง"ไฟหน้า"หรืออยู่ล่าง"ไฟตัดหมอก"กันแน่

เคยเห็นใน youtube น่ะครับ ซึ่งถ้ามีอยู่ข้างไฟหน้าผมบอกตรงๆว่ามันไม่สวยเลย ทำให้เส้นสายตรงโคมไฟหน้าไม่เชื่อมต่อกับกระจังหน้าอีกด้วย

จริงๆแล้วเป็นอย่างไหนกันแน่ครับ  :-\

เช่นนี้ >>>

ออฟไลน์ fishfinger

• Sr. Member
แต่ผมว่า มาสด้าน่าจะคิดใหม่เรื่อง 6 หลัง เทียน่าเปิดตัวซักพัก อาจมีท้องลมครับ

กลุ่มลูกคัา ผมว่าละกลุ่ม และความสวยก็คนละแบบ

ออฟไลน์ Nlight

• Sr. Member
  • พิมพ์ผิดประจำ
สงสัยครับว่าจริงๆแล้ว all new mazda 3 2014 ไฟเลี้ยวจะอยู่ข้าง"ไฟหน้า"หรืออยู่ล่าง"ไฟตัดหมอก"กันแน่

เคยเห็นใน youtube น่ะครับ ซึ่งถ้ามีอยู่ข้างไฟหน้าผมบอกตรงๆว่ามันไม่สวยเลย ทำให้เส้นสายตรงโคมไฟหน้าไม่เชื่อมต่อกับกระจังหน้าอีกด้วย

จริงๆแล้วเป็นอย่างไหนกันแน่ครับ  :-\

เช่นนี้ >>>

ผมเห็น VDO นี้แล้วผมแอบหวังลึกๆ ว่าด้าน สมรรถณะมันจะเข้าใกล้ Premium compact ตัวเล็กสุด ;D