ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดพอทราบมั้ยครับ Nissan X-Trail 2014 จะมีให้ยลโฉมใน Motor Expo เดือนหน้ามั้ยครับ  (อ่าน 4006 ครั้ง)

ออฟไลน์ cybershot

• Newbie
  • *
เท่าที่ทราบจะมาผลิตในไทยเดือนมีนาปีหน้า ความเห็นส่วนตัวผมคิดว่า nissan น่าจะเอามายั่วน้ำลายลูกค้าก่อน เผื่อใครกำลังจะดู CX-5  ที่กำลังจะเปิดตัว จะได้มีตัวเลือกเพิ่ม หุหุ ผมก็คนนึงหล่ะ ที่อยากรอดูก่อน  :)

ออฟไลน์ beebird

• Hero Member
ไม่ทันนะครับ ... ที่แน่ๆไม่มี Diesel ครับ

ออฟไลน์ Sman

• Sr. Member
ไม่น่าทันน่ะ

แต่ที่แน่ๆ Juke น่าจะมาก่อนครับ

และน่าจะมาช่วงปลายปีนี้ด้วยครับ

ออฟไลน์ beerrl

ผมว่าจะมากลางปีหน้า เป็นอย่างเร็วครับ
Volvo 850GLT
Honda odyssey
Toyota Camry hybrid
Suzuki swift eco
Hyundai tucson crdi
Nissan Xtrail 2.0V 4wd
Honda Civic FC 1.8EL

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
อันนี้ขึ้นอยู่กับฝ่ายการตลาดของนิสสันว่าจะเล่นเกมส์ แทงกักเป็นกับชาวบ้านเขาเป็นหรือเปล่า

ถ้าผมเป็นผู้บริหาร ผมจะเอามันมาวางโชว์ แล้วล้อมคอกปิดโน้นนิด นี่หน่อย ให้เหมือนรถทดสอบ

เอามาวางโชว์เล่นๆ ไม่ต้องให้ข้อมูลมาก ให้เห็นลักษณะรูปร่างรถพอ ;D

แต่ถ้าทำแบบนี้ ก็ต้องจัดเปิด junk ซักเดือนหน้านี้ก่อน ให้พอขายมันได้ เดี่ยวทางอินโดจะค้อนเอา ;)

ออฟไลน์ KIAT

• Full Member
ช้าอดนะครับ เปิดใหม่2-3ค่ายแล้ว แต่ยังไม่โดน ลองรับจองดูสิ ;D

ออฟไลน์ nithiyod

• Sr. Member
อาจจะเอามาโชว์นะ

ออฟไลน์ cybershot

• Newbie
  • *
ขอแค่เอามาโชว์ภายนอกภายใน ราคายังไม่ต้องก็พอครับ หุหุ จะได้ตัดสินใจสักทีว่าจะรอหรือเปล่า หุหุ

ออฟไลน์ VVC_77

• Jr. Member
  • **
อันนี้ขึ้นอยู่กับฝ่ายการตลาดของนิสสันว่าจะเล่นเกมส์ แทงกักเป็นกับชาวบ้านเขาเป็นหรือเปล่า

ถ้าผมเป็นผู้บริหาร ผมจะเอามันมาวางโชว์ แล้วล้อมคอกปิดโน้นนิด นี่หน่อย ให้เหมือนรถทดสอบ

เอามาวางโชว์เล่นๆ ไม่ต้องให้ข้อมูลมาก ให้เห็นลักษณะรูปร่างรถพอ ;D

แต่ถ้าทำแบบนี้ ก็ต้องจัดเปิด junk ซักเดือนหน้านี้ก่อน ให้พอขายมันได้ เดี่ยวทางอินโดจะค้อนเอา ;)

แหม พี่ ครับ "JUNK" นี่ หมายถึง ขยะ นะพี่

เรียกชื่อ ให้ถูกต้อง ด้วยคร้าบ    มันต้อง "JUKE"