ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องงาน Motor Expo รอบการกุศลครับ คนทั่วไปสามารถเข้าได้หรือป่าวครับ  (อ่าน 3242 ครั้ง)

ออฟไลน์ Guy y

• Sr. Member
อยากจะสอบถามพี่ๆครับ วันที่ 29 พ.ย เป็นรอบการกุศล

1.รอบการกุศลคนทั่วไปสามารถเข้าได้หรือป่าวครับ

2.ราคาบัตรเท่าไรครับ

2.ใส่ชุด นักศึกษาไป ในรอบการกุศลต้องซื้อบัตรหรือป่าวครับ

ขอบคุณค้าบบบบบบ
2010 VIOS

ออฟไลน์ Mortred

แล้วพรุ่งนี้เปิดตัว ford ecosport เลยไหมครับ

ออฟไลน์ NineKlao

• Hero Member
  • ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
รู้แค่ คนปกติเข้าได้ครับ ผมก็ไปพรุ่งนี้เที่ยงๆ

บัตรฟรีเข้าไม่ได้ ต้องซื้อบัตรหน้างานราคาปกติ หรือบัตรฟรีจาก app เข้าได้ 29-10

บัตรฟรีจากผู้จำหน่าย เข้าได้ 30-10 น่ะครับ ดูที่บัตรด้วยครับ ;D

ออฟไลน์ THEKHAM

ได้บัตร VIP มา

สามารถใช้วันพรุ่งนี้ได้มั้ยครับเนี่ย

วางอยู่บนโต๊ะที่บ้านไม่ทันได้ดูรายละเอียดเลย

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่

สามารถใช้วันพรุ่งนี้ได้มั้ยครับเนี่ย

วางอยู่บนโต๊ะที่บ้านไม่ทันได้ดูรายละเอียดเลย

VIP น่าจะเข้าได้คับ ดูที่หน้าบัตรครับ

แต่จำได้ว่า VIP มันวันนี้นี่ครับ ถ้าสะดวกเข้าวันนี้ไม่เจอคุณจิมได้เลย  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 28, 2013, 10:37:53 โดย NineKlao »

ออฟไลน์ Nikle_pk

รอบการกุศลคนทั่วไปเข้าได้ครับ
เพียงแต่หักรายได้มอบให้การกุศลครับ
ทีแรกผมจะไปวันนี้รอบสื่อว่างวันนี่ แต่ติดงานด่วน
เลยต้องเลื่อนเป็นพรุ่งนี้แทน ของผมบัตรแดง ไปวันไหนก็ได้
แต่ได้แค่รอบเดียว ไม่เหมือนบัตรทอง กี่รอบก็ได้
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ THEKHAM

VIP น่าจะเข้าได้คับ ดูที่หน้าบัตรครับ

แต่จำได้ว่า VIP มันวันนี้นี่ครับ ถ้าสะดวกเข้าวันนี้ไม่เจอคุณจิมได้เลย  ;D

ขอบคุณครับ พอดีพรุ่งนี้ไปทำธุระที่เมืองทอง
อดไปถ่ายรูปพี่จิมกะทีมงานเลย

รอบการกุศลคนทั่วไปเข้าได้ครับ
เพียงแต่หักรายได้มอบให้การกุศลครับ
ทีแรกผมจะไปวันนี้รอบสื่อว่างวันนี่ แต่ติดงานด่วน
เลยต้องเลื่อนเป็นพรุ่งนี้แทน ของผมบัตรแดง ไปวันไหนก็ได้
แต่ได้แค่รอบเดียว ไม่เหมือนบัตรทอง กี่รอบก็ได้

ไอ้ย่ะ เยอะจริงเลย  ;D

ออฟไลน์ Nikle_pk

ไปกันทั้งครอบครัวเลยครับแฮ่ะๆๆๆ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ kunimii

• Newbie
  • *
ถามเพิ่มหน่อยนะครับ รอบการกุศลนี่ ปกติคนเยอะไหมครับ ถ้าไม่เยอะจะได้ไปวันทีี่ 29 นี้แทนวันอื่นๆ