ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งใจไปซื้อ teana ในงาน motor show มีใครได้โปรอะไรบ้างครับ  (อ่าน 3334 ครั้ง)

ออฟไลน์ moderndoc

• Newbie
  • *
ตั้งใจไปซื้อ teana ในงาน motor show มีใครได้โปรอะไรบ้างครับ
ตอนนี้เพื่อนบอกว่า ได้ package a บวก ทะเบียน พรบ. บัตรเติมน้ำมันอีก7000
ดอกเบี้ย 2.28 ดาวน์ 20 % ผ่อน 60 เดือน
มีใครได้โปรดีกว่านี้ไหม
หรือว่ารอหลังมอเตอร์โชว์ดีกว่า
ยอดขายรถปีนี้ ไม่ดีซักตัวเลย
ยอดจองเทียน่า น่าจะต่ำกว่าเป้านะ
เพื่อนๆเห็นว่าไงดีครับ
จะมีโปรเพิ่มไหม หลังมอเตอร์โชว์

ออฟไลน์ NineKlao

• Hero Member
  • ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
เพื่อนผมไปถามมา คือ ดอก 1.88 พร้อมฟรีประกันครับ

ออฟไลน์ Nikle_pk

ไม่ต้องไปเลยครับ
เหมือนในโชว์รูมทุกอย่าง
ตามโชว์รูมดอก 1.88 ตั้งแต่วันเปิดตัวแล้วนี่ครับ
ทำไมได้ดอกมาแพงจังเลยครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ secrecyguy

• 3.2plus
ตามโชว์รูมดอก 1.88 ตั้งแต่วันเปิดตัวแล้วนี่ครับ

ดอก1.88 มันผ่อน48 เดือนไม่ใช่หรอครับ

ออฟไลน์ PengZZ

• Full Member
ได้ดอก 1.88%  ฟรีประกันเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ supercat

• Sr. Member
ประมาณ 2 อาทิตย์ที่แล้ว ไปถามโชว์ย่านกลางกรุง 

ซื้อเงินสด มีส่วนลด 15,000 (เป็นโควต้าของแถม) + ประกันชั้น 1 ครับ   :) :) :)

ออฟไลน์ Nikle_pk

ดอก1.88 มันผ่อน48 เดือนไม่ใช่หรอครับ
ใช่ครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

jomyoot

• บุคคลทั่วไป
นิว เทียน่า นั่งสบายจริงๆครับ ผมให้เต็ม10 เลย สุดยอดมาก คุ้มกับราคาทุกบาททุกสะตางค์

ออฟไลน์ beebird

ชอบมากครับ ยกเว้นเฮทรูมด้านหลัง จะเตี้ยไปไหนครับ นั่งหลังชิดหัวชนครับ แล้วก็ที่ลุ้นอีกอย่างคืออัตราสิ้นเปลืองเครื่องลดลงจาก 6สูบเหลือแค่4สูบ แต่ก็ 2.5เหมือนเดิมเนี่ย ยังไงก็น่าจะบริโภคไม่น้อยอยู่แระล่ะ

นอกนั้นไม่มีปัญหาครับ นิสสันออกรถมาหลายรุ่นมากๆครับ ไปๆมาๆแข่งกะเจ้าอื่นไม่พอ แข่งกะตัวเองด้วย