ผู้เขียน หัวข้อ: ส่วนลดCamryHybridในงานMotorExpoตอนนี้ควรได้เท่าไหร่บ้างครับ?  (อ่าน 5680 ครั้ง)

ออฟไลน์ power_on

• Jr. Member
  • **
 สนใจออกCamryHybridอยู่ครับ ผมกะจะไปดูกับที่บ้านในงานExpoด้วยตัวเองแต่สถานะการณ์การเมืองดูจะไม่สะดวกที่จะเดินทางไป

เลยอยากจะสอบถามพี่ๆที่ไปมาว่าได้กันเท่าไหร่บ้างครับจะเอามาต่อรองกับโชว์รูมแถวบ้านดูแทน

ส่วนรุ่นCDกับDVDมีอะไรที่แตกต่างกันบ้างครับเคยอ่านผ่านๆว่าไม่ได้ต่างแค่มีจอกับไม่มีจอแต่จอที่ได้มาทำอะไรได้มากกว่าดูหนัง  :o

ขอบคุณทุกคห.มากๆครับ  :D

ออฟไลน์ ToucHOnz

• **
ไม่สนตัว top หรอครับ 3 โซน เบาะหลังปรับได้ มีลูกเล่นให้คนด้านหลังกด ผมว่าคุ้มดีนะครับ

ออฟไลน์ Chris Evn

• Hero Member
ไม่สนตัว top หรอครับ 3 โซน เบาะหลังปรับได้ มีลูกเล่นให้คนด้านหลังกด ผมว่าคุ้มดีนะครับ

ผมว่าไม่คุ้มกับราคาที่เพิ่มมา 2.2แสนเลยครับ

ออฟไลน์ ToucHOnz

• **

ผมว่าไม่คุ้มกับราคาที่เพิ่มมา 2.2แสนเลยครับ

สำหรับผม การมีอะไรให้คนข้างหลังเล่น มันทำให้การเดินทางไม่น่าเบื่อด้วย

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
เพื่อนผมก็สนตัว Top เพราะเบาะหลังนี้ล่ะครับ

ซึ่งตัวอื่นทำไม่ได้ ทั้งๆที่ตัวอื่นดีกว่ามันหมด แต่แพ้แค่เบาะหลังอย่างเดียว

ออฟไลน์ HamooNgun

• **
  • มือใหม่หัดขับ น้อมรับคำชี้แนะ ^_^
ส่วนลดไม่ต่ำกว่า 1 แสนครับ  ไม่รวมของแถมอย่างอื่นอีกนะครับ ( ถ้าได้โปรน้อยกว่านี้ ไปดูยี่ห้ออื่นดีกว่า )  รุ่นที่น่าสนใจที่สุดคือ รุ่น Top ครับ ( สำหรับภาวะตลาดช่วงนี้ ถ้าราคาเต็มผมไม่แนะนำครับ)

ของอำนวยความสะดวกครบถ้วน ปุ่มปรับเบาะหลังเอนได้  ปรับแอร์ซ้ายขวาได้  ก็เจ๋งแล้วครับ  พาครอบครัวไปเที่ยวต่างจังหวัด นั่งยาวๆ สบายมากๆ ^^ 

*** จำไว้อย่างนึงครับ  ก่อนเซ็นต์ใบจอง อำนาจทุกอย่้างอยู่ในมือเราครับ  ;D ;D ;D ;D

ยังไงก็ให้ได้รุ่นที่ถูกใจ  และ โปร โดนใจนะครับ
มือใหม่หัดขับ น้อมรับคำชี้แนะ ^_^  มีเจ้าม้าศึก Altis 1.8G  ( mc2010 ) เป็นพาหนะ

ออฟไลน์ power_on

• **

สำหรับผม การมีอะไรให้คนข้างหลังเล่น มันทำให้การเดินทางไม่น่าเบื่อด้วย
ไปรุ่นท็อปคงไม่ไหวตอนแรกตั้งงบแค่แอคคอร์ด2.0เองครับแต่จะเลื่อนเป็นแคมรี่เพราะเห็นว่า
ช่วงนี้น่าจะลดเยอะแล้วได้ประหยัด+แรงด้วยครับ

ออฟไลน์ NoName__???

ลองนั่งดูรึยังคะ เบาะเอนได้แต่ก็ไม่ได้มีนัยะสำคัญอะไรมากเท่าไหร่ เหมือนของโตโยต้า crown มีแบบนี้มาหลายสิบปีแล้วแค่แคมรี่เพิ่งมาใส่เพิ่มมูลค่า

ออฟไลน์ Nikle_pk

ลดต่ำกว่า 1.5 แสน ไม่ต้องซื้อครับ
ไม่รวมของแถมอย่างอื่นนะ ต้องได้ด้วย

ผมถามมาเดือนกว่าก่อนที่จะจัดงานก็ลด 1.5 แสนแล้ว

ปล.ตัวTop นะครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ supercat

• Sr. Member
หลายเดือนที่แล้ว เคยโทรไปถามเซลล์ที่ลงโฆษณาไว้ในบอร์ด camry ครับ
ซื้อเงินสดได้ส่วนลด 150,000 + แถม ประกันชั้น 1

ในขณะที่โชว์รูมแถวบ้านผม เซลล์บอกว่าลดได้สุด ๆๆๆ ได้แค่ 80,000 (ไม่มีอะไรแถมเพิ่มอีกแล้ว)  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Nikle_pk

หลายเดือนที่แล้ว เคยโทรไปถามเซลล์ที่ลงโฆษณาไว้ในบอร์ด camry ครับ
ซื้อเงินสดได้ส่วนลด 150,000 + แถม ประกันชั้น 1

ในขณะที่โชว์รูมแถวบ้านผม เซลล์บอกว่าลดได้สุด ๆๆๆ ได้แค่ 80,000 (ไม่มีอะไรแถมเพิ่มอีกแล้ว)  ;D ;D ;D

ไม่อยากจะคุย จันทบุรี บอกลด 2 หมื่น + ประกัน สุดๆแล้ว

55555555+
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ supercat

• Sr. Member

ไม่อยากจะคุย จันทบุรี บอกลด 2 หมื่น + ประกัน สุดๆแล้ว

55555555+

กรี๊สสสสส ๆๆๆๆ  555

ออฟไลน์ the_bunz

• **
ไปลองถาม 2.0G มา ลด 1 แสน แถมประกัน แต่ดอกเบี้ย 25% - 48 เดือน ยัง 2.45% เลย
ถ้า 0% นี่อาจจะมีโดน

ออฟไลน์ reyeshenry

จัดไปครับ  เจ้าของกระทู้เลือกหาเอาเลย  ถ้าจะเอาแนะเอารุ่น TOP HV เท่านั้น

http://camry2012club.com/webboard/index.php/board,10.0.html

เท่าที่อ่านผ่าน  บางศูนย์ลด 17X,XXX บาท เชียวครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เห็นด้วยครับ ถ้าส่วนลดเงินสดต่ำกว่า 150K ไม่ต้องเอา

แล้วต้อง + ประกันชั้น 1 ด้วยเน้อ