ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามคุณจิมมี่ เกี่ยวกับรถวิช กับ แคมรี่ครับ  (อ่าน 5473 ครั้ง)

ออฟไลน์ ?????????

• Newbie
  • *
คำถามแรกครับ โตโยต้าวิช โฉมใหม่ตอนนี้มีโอกาสขายในไทยกี่เปอร์เซ็นครับ ผมชอบรุ่นนี้ ไม่ชอบของมิตซูครับ
คำถามที่สองครับ โตโยต้าแคมรี่ HYBRID ในปี2011 เปลี่ยนโฉมแบบไมเนอร์เชนจ์ หรือ โมเดลเชนจ์ครับ

ตอนนี้ผมใช้ฟอร์จูนเนอร์ เลยอยากใด้รถเจ็ดที่นั่งเหมือนเดิม และช่วงล่างนิ่มหนึบกว่าฟอร์จูนเนอร์ ส่วนแคมรี่เป็นตัวเลือกอันดับสอง เผื่อวิชไม่ขายในไทย ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
1. ไม่มาครับ
2. โมเดลเชนจ์ครับ
3. หลังจากที่ไปลองนั่ง วิชใหม่ ที่ Mega Web มาแล้ว
ผมคิดว่า ซื้อตัวเดิมใช้ไปก็ได้ครับ ไมได้ต่างกันมากมายนัก

ออฟไลน์ ??????

• Jr. Member
  • **
ตกลง camry โมเดลเชนจ์ 2011 ชัวร์ใช่ไหมครับ

แล้ว prius หละครับ มา2010 หรือเปล่า ที่บ้านภรรยา อยากได้ไฮบริดมาใช้ครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

มิตซูก็ไม่ได้มีคู่แข่งกับวิชนี่ครับ

ตกลง camry โมเดลเชนจ์ 2011 ชัวร์ใช่ไหมครับ

แล้ว prius หละครับ มา2010 หรือเปล่า ที่บ้านภรรยา อยากได้ไฮบริดมาใช้ครับ

เมืองนอกใช่ เมืองไทยยังไม่แน่ครับ

Prius เราคาดว่าจะเป็นอย่างนั้นครับ

ออฟไลน์ Chris Evn

Re: รบกวนสอบถามคุณจิมมี่ เกี่ยวกับรถวิช ก$
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2009, 01:01:12 »
อ้างถึง

Prius เราคาดว่าจะเป็นอย่างนั้นครับ
หมายถึง ขึ้นไลน์ ประกอบที่เมืองไทยเลยเหรอครับ

Re: รบกวนสอบถามคุณจิมมี่ เกี่ยวกับรถวิช ก$
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2009, 02:42:24 »
อ้างถึง

หมายถึง ขึ้นไลน์ ประกอบที่เมืองไทยเลยเหรอครับ

ABSOLUTELY YES!!

ออฟไลน์ ?????????

• Newbie
  • *
ขอบคุณคุณจิมมี่มากครับ

ออฟไลน์ ??????

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณสำหรับ คำตอบครับ

ออฟไลน์ koruru

• Sr. Member
คำถามแรกครับ โตโยต้าวิช โฉมใหม่ตอนนี้มีโอกาสขายในไทยกี่เปอร์เซ็นครับ ผมชอบรุ่นนี้ ไม่ชอบของมิตซูครับ
คำถามที่สองครับ โตโยต้าแคมรี่ HYBRID ในปี2011 เปลี่ยนโฉมแบบไมเนอร์เชนจ์ หรือ โมเดลเชนจ์ครับ

ตอนนี้ผมใช้ฟอร์จูนเนอร์ เลยอยากใด้รถเจ็ดที่นั่งเหมือนเดิม และช่วงล่างนิ่มหนึบกว่าฟอร์จูนเนอร์ ส่วนแคมรี่เป็นตัวเลือกอันดับสอง เผื่อวิชไม่ขายในไทย ขอบคุณครับ

มิตซุ ก็สวยนิคับ มีแอร์ราว ด้วย หนาวทุกที่นั่งคับ
เสียอย่างเดียว กินน้ำมันมากไปนิด - -*

ออฟไลน์ KnoT

• Full Member
  • ??????????????+?????????????14????
ผมรู้สึกเหมือนเคยเห็นขายผู้นำเข้าอิสระขายวิชใหม่อยู่ที่หนึ่งล้านปลายๆ เกือบสองล้านอ่ะครับไม่แน่ใจเหมือนกัน..... แต่ของไทยคงผิดหวังตามระเบียบ กอดคอหายไปจากตลาดพร้อมStreamเลยอ่ะ.... ยังคิดอยู่เหมือนกันว่ารายต่อไปของHondaคงเป็นเจ้าFreedแน่เลยที่มาเพียงโฉมเดียวแล้วบ๊ายบายเมืองไทยไปอ่ะ

ปล.จริงๆ ผมว่ามิตซู สแปซวาก้อน ก็ดีนะครับ ถ้าไม่ติดข้อเสียที่อาจรับไม่ได้เรื่องกินน้ำมันจุเนี่ยแหล่ะ
????????????????????.... ????????????????????????