ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้บ้างครับว่าป้ายประมูล 1กก-1111 ราคาไปหยุดที่เท่าไหร่ครับ  (อ่าน 10202 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dr.Pop

• Sr. Member
พอดีได้มาจากเพื่อน ราคาน่ากลัวมาก แต่ไม่แน่ใจจบที่ราคานี้ หรือยังไปอีก

ออฟไลน์ PEAY

• Full Member
คอม error  อีกอ่ะเปล่า :)

ออฟไลน์ Mekkub

25 ล้านไปซื้อเฟอร์รารี่ขับใส่ป้ายทะเบียนห่วยๆ ดีกว่านะเนี่ยแพงเกิ้นนนน

ป.ล. ตามที่เข้าใจทะเบียนที่นำหน้าด้วย1 และลงท้ายด้วยเลข1 ความหมายไม่ดีไม่ใช่หรอครับทำไมแพงจังเลย

ออฟไลน์ PEAY

25 ล้านไปซื้อเฟอร์รารี่ขับใส่ป้ายทะเบียนห่วยๆ ดีกว่านะเนี่ยแพงเกิ้นนนน

ป.ล. ตามที่เข้าใจทะเบียนที่นำหน้าด้วย1 และลงท้ายด้วยเลข1 ความหมายไม่ดีไม่ใช่หรอครับทำไมแพงจังเลย
  จากอดีตที่ผ่านมาคนที่ซื้อป้ายทะเบียนไว้ ไม่มีคำว่าขาดทุนครับ แต่ไปซื้อเฟอร์รารี่ขับล้อหมุนพ้นโชว์รูมมูลค่าก็หายไปเยอะแล้วครับ

ออฟไลน์ warez

จากอดีตที่ผ่านมาคนที่ซื้อป้ายทะเบียนไว้ ไม่มีคำว่าขาดทุนครับ แต่ไปซื้อเฟอร์รารี่ขับล้อหมุนพ้นโชว์รูมมูลค่าก็หายไปเยอะแล้วครับ

ส่วนใหญ่พวกเก็งกำไรครับ อาศัยขายคนรวยจริงๆ เพราะคนพวกนี้ไม่มีเวลาไปนั่งต่อนั่งรอของหรอกครับ
ดูอย่าง ญญ 8888 ประมูลไปเท่าไหร่ ป่านนี้ไม่รู้จ่ายค่าป้ายออกมาหรือยัง

ออฟไลน์ sukhontha

• Hero Member
แพงจริง...อย่างเราใช้ป้ายขาวก็พอ...

ออฟไลน์ MystogaN

รู้สึกว่ามันเป็นแค่แผ่นเหล็ก .... :P

น่าจะจบที่เท่านี้จริงๆครับ  :o

ออฟไลน์ kowit1

ดีครับ เงินจะได้เข้ากองทุนเยอะๆ แต่แผ่นเดียวมันมีแค่อันเดียวทั้งประเทศเลยน่าาาา

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
ดีครับ เงินจะได้เข้ากองทุนเยอะๆ แต่แผ่นเดียวมันมีแค่อันเดียวทั้งประเทศเลยน่าาาา
สองอันสิครับ เอาไว้แปะหน้าหลัง :D
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ Parinya Cha

สองอันสิครับ เอาไว้แปะหน้าหลัง :D

ถูกของท่านครับ 5555

ออฟไลน์ goldsfirm

• Jr. Member
  • **
คนประมูลได้ ... โหงวเฮ้งทั่น ยอดเยี่ยมจิงๆคับ   :D

ออฟไลน์ power_on

• **
เห็นว่าเอาไปติดRR Wraithครับ  :o

ออฟไลน์ Bboomboom

สรุป หน้า 12.5 ล้าน
       หลัง 12.5 ล้าน

เห็นว่าเอาไปติดRR Wraithครับ  :o

คู่ควรอย่างยิ่ง

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
แต่ที่ผมแปลกใจมากกว่าราคาคือ เงินที่ประมูลได้ และจ่ายให้ขนส่งแล้ว มันไปไหน

ที่บอกว่าไปช่วยเกี่ยวกับความปลอดภัย มันไปถึงจริงตามที่ได้ประมูลหรือเปล่า

เพราะคิดดูหมวดปกติ รวมๆ ก็ไม่ต่ำกว่า 30 ล้าน แล้วมันกี่หมวดเป็นเงินเท่าไหร่ เงินไปอยู่ไหน ::)

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL

ส่วนใหญ่พวกเก็งกำไรครับ อาศัยขายคนรวยจริงๆ เพราะคนพวกนี้ไม่มีเวลาไปนั่งต่อนั่งรอของหรอกครับ
ดูอย่าง ญญ 8888 ประมูลไปเท่าไหร่ ป่านนี้ไม่รู้จ่ายค่าป้ายออกมาหรือยัง
ต้องชำระค่าป้ายภายใน30วันหลังจากที่ประมูลได้อยู่แล้วครับ
ถ้าไม่ชำระใน 30วัน ป้ายนั้นจะถูกประมูลใหม่และถ้าได้น้อยกว่าเดิมเราต้องจ่ายส่วนต่างให้ขนส่ง
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ goldsfirm

• **
แต่ที่ผมแปลกใจมากกว่าราคาคือ เงินที่ประมูลได้ และจ่ายให้ขนส่งแล้ว มันไปไหน

ที่บอกว่าไปช่วยเกี่ยวกับความปลอดภัย มันไปถึงจริงตามที่ได้ประมูลหรือเปล่า

เพราะคิดดูหมวดปกติ รวมๆ ก็ไม่ต่ำกว่า 30 ล้าน แล้วมันกี่หมวดเป็นเงินเท่าไหร่ เงินไปอยู่ไหน ::)

ถ้าเงินที่ได้ เอาไปช่วยบูรณะพื้นผิวถนนในกทม.ได้ จะดีมากคับ

ท่านๆทั้งหลายที่ประมูลให้กรมขนส่งไปหลายๆล้าน จะได้มีถนนดีๆไว้ขับรถหรูๆบ้าง

เฮ้ออออออ ... เมืองไทย

เคยได้ยินมาว่า "หากจะดูว่านักการเมืองในประเทศโกงกิน คอรัปชั่นกันแค่ไหน .. ให้ดูสภาพพื้นผิวถนนของประเทศนั้น"

ออฟไลน์ nai_innova

25ล้านครับ นักธุรกิจอสังหาจากชลบุรีได้ไป นสพ.ลงข่าวแล้ว

ออนไลน์ อีกนิดก็แรง

อยากซื้อมาใส่ eco car แต่ติดตรงไม่มีเงินนี่แหละ ;D

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
ใช่คันนี้ปะครับ พอดีไปเจอใน Facebook มา
SLK 55 AMG :o