ผู้เขียน หัวข้อ: ทำยังไงให้ได้ทะเบียนสวย ราคาถูก ?  (อ่าน 13049 ครั้ง)

ออฟไลน์ 0%

• Hero Member
ทำยังไงให้ได้ทะเบียนสวย ราคาถูก ?
« เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 21:53:30 »
บางคนบอกว่า ต้องรุ้จักคนข้างใน เอาออกมาได้ในราคาหลักพัน เบอร์แบบ xyxy นะ

บางคนคุยให้ฟังว่า ไปประมูลเอา ถูกกว่า ซื้อในเนต

บางคนเล่าว่า ไปขอซื้อกับพวกรถเก่าๆ เบอร์สวยๆ

ใครมีประสบการณ์เล่าให้ฟังหน่อยครับ

ออฟไลน์ Jaewrimdor

• Jr. Member
  • **
Re: ทำยังไงให้ได้ทะเบียนสวย ราคาถูก ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 21:58:21 »
อยากรู้เหมือนกัน ;D

ออฟไลน์ TUN69

• **
Re: ทำยังไงให้ได้ทะเบียนสวย ราคาถูก ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 22:09:38 »
1.ทะเบียนประมูลแต่ละหมวด มี 301 หมายเลข อยากได้ต้องไปประมูลเอง ถูกกว่าไปซื้อของเค้า

2.ยังมีเลขสวยที่ไม่อยู่ใน 301 หมายเลข อยู่ กทม.ก็ตื่นเช้าๆไปจอง เวลาเขาให้จอง แบบนี้ประหยัดสุด

3.อยู่ต่างจังหวัด ก็มีประมูลนานๆครั้ง ป้ายประมูลมีขาย ราคาย่อมเยากว่า กทม.

4.....

นึกได้แค่นี้คับ

ออฟไลน์ 0%

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 22:17:39 »
ส่วนตัวเคยไปรถตั้งแต่ ตี3 ตั้งแต่ประตูขนส่งใหญ๋ยังไม่เปิด

ผมไปถึงคนที่2

แต่พอจับเลขคิว เลขเริ่มที่ 8 - 9

แล้วเลขก่อนหน้านั่น ไม่รุ้มาได้ไงนะ 

แล้วทำไมนาฬิกาพนักงานมันแวววาวจัง

ไม่เชื่อลองไปดูได้นะครับ

ออฟไลน์ cinello

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 22:22:02 »
เคยไปถึงตี 5.30 มีคนรออยู่หน้าประตูแล้วเกือบ 10 คน

พอประตูเปิดบางคนวิ่งบางคนเดิน

ได้คิวที่ 5 ได้หมายเลข 8838 ตั้งใจจะเอา 8828 แต่มีคนเอาไปก่อนไม่รู้เบอร์ไหน

ออฟไลน์ VTEU

• Full Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 22:22:39 »
จากที่เคยเจอ เป็นแบบอันแรกครับ ยิ่งสนิทมาก บางทีไม่ต้องเสียสักบาท  ::)
'request start up and push back, please'

ออฟไลน์ TUN69

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 22:25:15 »
ส่วนตัวเคยไปรถตั้งแต่ ตี3 ตั้งแต่ประตูขนส่งใหญ๋ยังไม่เปิด

ผมไปถึงคนที่2

แต่พอจับเลขคิว เลขเริ่มที่ 8 - 9

แล้วเลขก่อนหน้านั่น ไม่รุ้มาได้ไงนะ 

แล้วทำไมนาฬิกาพนักงานมันแวววาวจัง

ไม่เชื่อลองไปดูได้นะครับ

ไปแล้วยังไม่ได้เลขที่ต้องการ หรือครับ

แล้วมีโอกาสจะไปขอดูนาฬิกาพนักงานครับ 555 ชั่งสังเกตนะครับ ;D

ออฟไลน์ Elros

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 22:36:04 »
เบอร์. x. xx. xxx. xxxx
x000. xxyy. xxyy. xyyx.
abc. abcd. พวกนี้ประมูลหมด(มั้ง)ครับ

ซื้อในเน็ทก็คือซื้อจากพ่อค้าที่ไปประมูลมา ก็ต้องมีค่ากำไรของพ่อค้าเป็นส่วนต่าง
แลกกับความสะดวก

ส่วนเบอร์อื่นๆไปลงชื่อขอได้เลยแต่ถ้าไปใจตรงกันกับคนอื่นเยอะๆก็ต้องตามคิว
ไม่ใช่แค่คิวของวันนี้นะครับเบอรสวยๆที่คนชอบๆกันมันไปเขียนจองได้
อย่างถ้ามีคนอยากได้1232ซัก10คนแล้วทุกคนยอมรอ
พอเปิดหมวดถัดไปก็จะได้ตามคิวแหละครับ
สมมติอยากได้ 8889 เนี่ยตามทฤษฎีก็คือขอได้แต่ทางปฏิบัติถ้าไม่มีเส้นใหญ่มากๆ
คงไม่มีทางได้

ออฟไลน์ localgame

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 22:39:55 »
เบอร์. x. xx. xxx. xxxx
x000. xxyy. xxyy. xyyx.
abc. abcd. พวกนี้ประมูลหมด(มั้ง)ครับ

ซื้อในเน็ทก็คือซื้อจากพ่อค้าที่ไปประมูลมา ก็ต้องมีค่ากำไรของพ่อค้าเป็นส่วนต่าง
แลกกับความสะดวก

ส่วนเบอร์อื่นๆไปลงชื่อขอได้เลยแต่ถ้าไปใจตรงกันกับคนอื่นเยอะๆก็ต้องตามคิว
ไม่ใช่แค่คิวของวันนี้นะครับเบอรสวยๆที่คนชอบๆกันมันไปเขียนจองได้
อย่างถ้ามีคนอยากได้1232ซัก10คนแล้วทุกคนยอมรอ
พอเปิดหมวดถัดไปก็จะได้ตามคิวแหละครับ
สมมติอยากได้ 8889 เนี่ยตามทฤษฎีก็คือขอได้แต่ทางปฏิบัติถ้าไม่มีเส้นใหญ่มากๆ
คงไม่มีทางได้

ตามนี้เลยครับ xyxy ยังไงก็ไม่มีทางขอได้ เค้าจับเอาไปประมูลหมด

ออฟไลน์ O-ver-Late-Driver

• Sr. Member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 23:19:59 »
ตอนนี้ เลขสวย แบบ ป้ายขาว ดำ ไม่ประมูล มีราคาตั้งแต่ 5000 ขึ้นไป หา และ สั่งเอาโดยวิธีจ้างผู้มีอาชีพ
แต่เขา อาจจะไม่เสียอะไรเลย หรือ เสียก็น้อยมาก
แต่ถ้าป้ายประมูล  หลักหลายหมื่นขึ้นทั้งนั้นครับ  ไปประมูลเอง เสร็จ พ่อค้า ผู้มีอาชีพทั้งนั้น

อ้อ  ป้ายประมูล ตจว ไม่ถูกนะครับ แพงมากๆครับบางเลขแพงกว่า กทม
เพราะ นานนาน หนึ่ง หรือ สอง สามปี ประมูลครั้ง   

ออฟไลน์ sajilki

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 23:23:35 »
กั๊กเลขไว้เยอะเกิน

ออฟไลน์ เกมส์'พิดโลก

• อยากทำอะไรรีบทำ เมื่ออิสระยังอยู่กับเรา ก่อนที่จะไม่เหลือเวลา...
    • Facebook
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 23:58:45 »
ผมพึ่งไปนั่งประมูลของ จ.พิษณุโลกที่ผ่านมา กะว่าจะเอาเลขที่ถูกที่สุด ในใจคิดว่าคง 5,000-10,000
ที่ไหนได้ โอ้โห เปิดประมูล 5000 ก็จริง แต่คนที่เคาะครั้งแรก 20,000 up ทุกป้าย ยังกะหน้ามายังไงยังงั้น สตั๊นไปครึ่ง ชม.
เลยกัดฟันเอามาป้ายนึงครับ "กบ 1100 พิษณุโลก" ในราคา 33,000 บาท  >:(  ถูกที่สุดที่เห็นในงานก็ 30,000
จ่ายเงินไปเรียบร้อย แต่ยังไม่ได้เอารถไปจด เค้าก็ยังไม่ให้ป้ายเรามาครับ และเรายังสามารถขอป้ายสีขาว แบบไม่มีลายกราฟฟิก เพิ่มได้ด้วยครับ ส่วนป้ายกราฟฟิก เก็บไว้บูชาที่บ้าน(ผ่านการปลุกเสกมา). เห็นในพิษณุโลก ติดป้ายประมูลสีขาวไม่มีลายกราฟฟิกกันเยอะครับ ผมว่ามันดูเท่กว่าป้ายกราฟฟิกสะอีก มันดูมีอะไรดีครับ เพราะบางเลงอย่าง 8888 9999 888 999 แต่เป็นป้ายสีขาวธรรมดา บางคนจะแปลกใจ ทำไมไม่ใช่ป้ายประมูล ได้มาอะไรยังไง ทั้งที่จริงแล้วมันคือป้ายประมูลมานั่นเอง
C-Class C300 AMG W205 - Now
Pajero GT 2WD 2016 - Now
Camry HB Top ACV50 2012 - Now
Triton 2.5 - Now
Wish MC - Now
City V 09 - Now
Z4 s20i Pure balance - Sold
F30 320d - Sold
Accord G9 2.4 -Sold
Jazz SV 08 - Sold
CRV G4 2.0 4WD, FD 08 , Camry 2.5 , Vigo 3.0 , Tiger D4D 2.5

ออฟไลน์ sukhontha

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 06:15:36 »
ไปจองเอาซิครับ  เขาให้จองได้ครับ(เหลือประมูลแล้ว)

ออฟไลน์ whoami

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 08:04:44 »
ถ้าป้ายประมูล ไปประมูลเองโอกาสจบต่ำกว่า 30,000 ยากมาก จังหวัดผมล่าสุดต่ำสุด 29,000

ถ้าป้ายขาวธรรมดาไม่ประมูล พวก xyxy ต้องใช้กำลังภายในโอกาสที่จะมีคือ ต้องมีเจ้าของเลขนี้ในหมวดเก่าที่ยัง

ไม่มีการประมูลคืนเลข (ประมาณว่า แจ้งย้ายไปจดทะเบียนใหม่จังหวัดอื่น ป้ายนี้ก็จะว่างเข้าไปในระบบของจังหวัดเดิม)

ซึ่งเลขสวยๆที่ได้คืนเข้าระบบมันก็มีน้อยมากๆครับ ส่วนเลขสวยที่ไม่มีประมูลก็ต้องไปจองกันเองครับ (แต่ถ้ามีเส้นสายก็ง่ายหน่อย)

ออฟไลน์ templeboy

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 08:55:02 »
ถ้าของ กทม. อย่าเสียเวลาไปประมูลเลยครับ

เจ้ามือป้ายรายใหญ่ รอเก็บหมด เค้าไม่ให้คนอื่นได้ไปในราคาถูกๆหรอกครับ เพราะมันจะทำให้ป้ายที่เค้าเก็บไว้ราคาตก

มันเป็นระบบที่ตลก....คงต้องเป็นอย่างนึงเหมือนกันที่ต้องปฏิรูปครับ ว่าเลขได้ไปต้องติดใส่รถในกี่วัน ไม่งั้นต้องยึดคืน
ถ้าทำอะไรดีๆ แล้วคนมองว่าสร้างภาพ...ก็ช่างเขา อย่างน้อยเราก็ยังได้ทำดี ไม่เหมือนเขา...ที่แค่ "คิดดี" ยังทำไม่ได้
ว.วชิรเมธี

ออฟไลน์ popo

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 09:50:41 »

ถ้าต้องการเลขด้านหลัง 3หลักไม่สนใจว่าเลขอะไร
เเค่รู้สึกว่ามันไม่เยอะ
  เราไปจองปกติ ได้ไหมครับ
  หรือต้องซื้อจากพ่อค้าครับ

popdemonic

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 09:51:26 »
ถ้าคนสนิทก็พอขอได้แต่ยกเว้นเลขประมูล เลขประมูล คือเลขแบบไหน ให้ไปกูเกิ้ลเอาครับ ขี้เกียจอธิบาย
ถ้าเป็นสมัยก่อนxyxy xyyx หรือ สวยกว่านี้ เขาให้ฟรีได้ครับ แต่มา ตอนนี้อาจจะยากนิดนึงถ้าไม่ซี้กับคนใน
ที่ทำงานโดยตรงกับทะเบียน เลขประมูลของ ต่างจังหวัด(แล้วแต่จังหวัด)สมัยนี้ราคาก็ไม่เบาครับ ทะเบียนพวก xxx ก็เล่น
ประมูลจบกันไปราคาสตั๊นท์พอสมควร ผมขอหน้าห้องไว้ เลข13 กับ 90(เสียเงิน) ยังรออยู่เลยครับ จะเอาย้อนหมวด

ออฟไลน์ rut191

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 10:01:38 »

ถ้าต้องการเลขด้านหลัง 3หลักไม่สนใจว่าเลขอะไร
เเค่รู้สึกว่ามันไม่เยอะ
  เราไปจองปกติ ได้ไหมครับ
  หรือต้องซื้อจากพ่อค้าครับ

ได้ครับ
เดี๋ยวนี้จองคิวเพื่อไปจองทะเบียนผ่านอินเตอร์เน็ตลองเสิร์จหารีวิวดูครับ ผมเคยจองให้พ่อ ได้คิวที่3 จะเปิดให้จองก่อนวันที่เราจะไป1วันเริ่มจาก6โมงเย็น ครับ
ขึ้นอยู่กับความแรงของเน็ตกับคลิกครับใครไวกว่าก็ได้คิวแรกๆ
ตอน6โมงผมกดรีเฟสรัวๆ  พอจองได้ก็ เอาข้อมูลที่กรอกเตรียมไว้แล้วมาวางแล้วก็กดจองเลยคับ

ออฟไลน์ empirereal

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 11:57:14 »
ถ้าสนิทกับคนในอยากจะเอาเลขอะไรก็เอาได้ครับ
ถ้ามันลำบากคนที่ไปขอหน่อยก็ให้ค่าสินน้ำใจไปตามสมควร

จะ xx xxx หรือ xxxy อิอิ

DoNg

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 12:09:53 »
กธ 969 xxx
นี่ควรราคาเท่าไหร่ครับ
ได้มาสามพัน ไม่รู้ถูกหรือแพง

ออฟไลน์ !note!

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 12:32:53 »
เลขสามตัว XXX ที่ไม่อยู่ในเลขประมูล พอจองได้ฟรี
แต่อยากได้เลยสองตัว XX ประมาณว่า 14 , 15 ,16 นี่ ไม่รู้ไปจองฟรียังไง
ไปวันแรกที่เปิดของหมวดนั้นๆได้เต็มที่เลยสามตัว
แถมไอ้พวก  XXXY หรือ XYYYY ที่มีเลขติดกันสามตัวหน้าหรือท้าย
เจ้าหน้าที่มีบอกให้ต้องลงชื่อไว้ ขอเลยไม่ได้ด้วย งง

ออฟไลน์ wesborland

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 14:18:10 »
มอเตอร์ไซค์ของผม ทะเบียน 222 ได้มาฟรีๆไม่มีเล่ห์กลอันใด  ;D

ออฟไลน์ Monn

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 15:51:00 »
ของ กทม. ผมว่าราคาโดดมากๆ เอะอะก็หลายหมื่นเกือบแสน

ล่าสุดที่รู้จัก เอา xx 123 ก็แสนกว่า ผมว่า ราคามันเว่อร์จากการปั่นมากกว่า ป้ายลอย ไม่มีรถสวมเพียบ ตาม net

ผมประมูลตอนนั้น 5 ปีละ 29000 ยังว่าแพง เลข xx 1331  ตอนนี้คงไปไกล 4-50000

อีกป้าย ป้ายขาว xx 6999 เลขตอง 9 ไม่ประมูล แต่กั๊กไว้ คนในเอามาขาย เขาได้ฟรี แต่ผมจ่าย 40000 เพื่อเอา

อาชีพแปลกๆ แต่คนที่ได้ไป รวยกันเละ ตอนนี้ยิ่งปั่นกันใหญ่ ตอนนี้ผมมี 2 ป้ายแล้ว กอดไว้แน่น ไม่มีทางซื้ออีกแน่นอน

ปล. ป้ายขาวบางป้าย พอคนเริ่มหาเยอะ เขาก็ดู น่าจะจดสถิติไว้ ค่อยๆ ถอดออกจากการไปขอปกติ ต้องจ่ายใต้โต๊ะ นี่คือสาเหตุที่ป้ายทะเบียนรถวิ่งเร็วมากตอนนี้ กั๊กไว้กันหมด น่าเบื่อที่สุด  ที่รู้เพราะป้ายพี่สาว ไปขอปกติ เมื่อปีที่แล้ว มาปีนี้เลขนี้หายไปแล้ว ไม่มี ผมถามเขาบอก อ๋อ เลขนี้ถูกถอดออก ไม่เอามาให้เลือกปกติแล้วค่ะ  ดูมัน
S3 - F30
X1 - E84

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 15:56:08 »
เลขสามตัว XXX ที่ไม่อยู่ในเลขประมูล พอจองได้ฟรี
แต่อยากได้เลยสองตัว XX ประมาณว่า 14 , 15 ,16 นี่ ไม่รู้ไปจองฟรียังไง
ไปวันแรกที่เปิดของหมวดนั้นๆได้เต็มที่เลยสามตัว
แถมไอ้พวก  XXXY หรือ XYYYY ที่มีเลขติดกันสามตัวหน้าหรือท้าย
เจ้าหน้าที่มีบอกให้ต้องลงชื่อไว้ ขอเลยไม่ได้ด้วย งง

Xxx เปิดให้จองครับ แต่ให้ไปดูจะไม่มีครบทุกตัว ครับ เท่าที่จำได้ มีประมาณ 30 เลขครับ

Xxxy yxxx xyxx พวกนี้ หมื่นนึ่งขั้นต่ำครับ คือจ่ายเป็นกลุ่มครับ ต้นทาง 5 พัน

ส่วนผมไปประมูลมา แต่ครับ แต่บอกได้ว่า เลย xxyy คนล่ะหมวด ราคาไม่เท่ากันน่ะครับ ดูผลรวมเลยจ่าง ab xxyy ข้างหน้ามีผลกับราคา

ใครไปประมูล ถ้าคิดว่าจะได้ราคาถูกๆ คิดผิดครับ ให้ดูจากหม่วดก่อนหน้าได้เลย และมีราคาตั้งจากในเน็ตด้วย

อย่างผม จะเอา 5252 ประาณ 52 อะไรก็ได้ ดูไว้ ประมาณ 5 หมื่นนิดๆ แต่เข้างานเจอราคาหมวดก่อน 5 กว่าๆ แล้ว

แต่หมวดผม ดูแล้ว ราคาไม่แค่นี้แน่ เปิดมาเลยแรก ราคาตั้งในเน้ต ไป 5 กลางๆแล้ว ( ผมเตรียมไว้ประมาณ ไม่กิน 6.5 )

ลองยกแข็งดู มีทั้งนายหน้ากับคนที่อยากได้ สรุป ราคาจบที่ 6.8 เกินงบผม เล่นเอาผมงงเลย

พอเลขต่อไป ขึ้นมาหนักกว่าเดิม 5.9 เลย แบบว่า ผมมีโอกาสยกครั้งเดียว ราคาไปจบที่ 8 กว่า เลยรอตัวสุดท้าย

ราคาขึ้นมา 7 เลยที่นี้ ผม กลับบ้านเลยเพราะสู้ไม่ได้ ราคาจบที่แสนหน่อย( บ้าไปแล้ว)

สรุป ผมไปนั้งหาในเน้ตเอาหมวดเก่าเก็บ โทรไปต่อรอง สรุปได้มา 7 หมื่นเกินที่ตั้งไว้ 5 พัน

แต่ดูจากราคาที่พ่อค้าได้มา เอากำไรจากผมไป 8 พัน

ออฟไลน์ billups

• **
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 16:11:29 »
ตอนนี้ราคามันปั่นกันจนเกินไป
ใครมีป้ายขาวเลขสวยๆเก้บไว้ ให้ดี
วื้อรถใหม่ก็ใช้โอนทะเบียนเอามาลงป้ายเก่า

ออฟไลน์ pitydog

• **
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 16:23:28 »
ที่ขนส่งก็มีป้ายประมูลขายครับ ราคาถูกๆเลย ประมาณ 22000 ไปจนถึงหลักแสนครับ (ในห้องพนักงานล็อคเลข)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 21:11:56 »
7333 ผมได้มาก็ฟรีครับ ไปจองที่ขนส่ง
คิวที่ร้อยนิดๆ แต่อาจจะเพราะเลขไม่ค่อยสวยมั้งครับ

ผมเคยทำรีวิวไว้ ดูเผื่อเป็นแนวทางนะครับ
เพราะผ่านมาปีกว่าแล้ว วิธีการจองก็เปลี่ยนไปพอสมควร

http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php?topic=24404.0

ออฟไลน์ secrecyguy

• 3.2plus
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 21:28:50 »
เมื่อสัก 7ปีที่แล้ว ผมใช้ป้าย4040 ก็ฟรีนะครับไม่เห็นจะเสียอะไร แต่ช่วงหลังเหผ็นเอามาประมูล เอามาขายตามอินเตอร์เน็ตซะหลายหมื่น

ช่วงหลังผมหันมาใช้เลข xx0x ทั้ง4คัน ก็จองเอา รอหน่อย ก็ฟรีนะครับ

ที่นี้มันอยู่ที่คุณละ มองเลขแบบไหนสวย  ถ้าดันไปมองเลขพวกที่เขาชอบประมูลก็เตรียมเงินไว้เยอะหน่อยครับ

ออฟไลน์ joe560-4

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 21:58:58 »
ของผมได้เลข ฐอ 55 กทม มาฟรีๆ(ติดรถมือสองมา)เห็นราคาขายกันตอนนี้ประมาณ 5 แสน

ส่วนอีกเลข วอ 22 กทม ได้มา 1 แสน แต่คำว่า วอ มันมีความหมายในทางทีดี เคยลงขายรถ

ในเน็ต แต่กลับมีคนพยายามขอซื้อทะเบียน ให้ราคาถึง 4 แสน แต่ผมไม่ขาย

ออฟไลน์ Dr.Pop

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 22:01:13 »
เคยผ่ายเลขสวยมา 3 เลข

xy 2888 อันนี้ได้มาฟรี เมื่อ 8 ปีก่อน
xy 9666 อันนี้ 5,000 เมื่อ 4 ปีก่อน
xy 7999 อันนี้ 10,000 เมื่อ 2 ปีก่อน