ผู้เขียน หัวข้อ: Honda Accord Hybrid ที่จะเปิดตัวในบ้านเราเร็วๆนี้จะได้หน้าตาแบบไหนครับ แบบอเมริกา หรือ ญี่ปุ่น  (อ่าน 6450 ครั้ง)

ออฟไลน์ TLX

• Full Member
Honda Accord Hybrid ที่จะเปิดตัวในบ้านเราเร็วๆนี้จะได้หน้าตาแบบไหนครับ
แบบอเมริกา หรือ ญี่ปุ่น ส่วนตัวผมอยากให้มาแบบตัวญี่ปุ่นมาก ดูโฉบเฉี่ยว สวยหรูต่างจากตัวเดิมมากครับ
ใครพอทราบรายละเอียดแล้วบ้างครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 15, 2014, 07:07:27 โดย TLX »

ออฟไลน์ Gamnoom

• Jr. Member
  • **
  • Life is fighting.
Re: Honda Accord Hybrid ที่จะเปิดตัวในบ้านเราเร็วๆนี้จะได
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2014, 07:32:46 »
อยากได้แบบญี่ปุ่นจัง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 15, 2014, 07:35:23 โดย Gamnoom »
2001 Mitsubishi Lancer Gen7 ท้ายเบนซ์ 1.6 M/T(sold)
2007 Honda CRV G3 2.0S(sold)
2014 BMW Series3 F30 320i base(pre LCI) (sold)
2020 MB W205 C220d Avangarde(Facelift)

ออฟไลน์ Cheap and cheerful

• Sr. Member
รูปบนเป็น Hybrid ปกติ รูปล่างเป็น Plug in Hybrid ครับ

ของไทยขอหน้าเเบบ Plug in ได้มะ  ดูอวกาศดี 555

ออฟไลน์ Larry

น้ำจะรั่วมั๊ยอ่ะครับ (อันนี้แซวกันขำๆ นะครับ ฮ่าฮ๋า)

ออฟไลน์ empirereal

• Newbie
  • *
 ;D อยากให้เป็นตัวล่างมากครับ

ออฟไลน์ AkE

• Hero Member
สวยทั้งคู่คับแต่จะเป็นตัวไหนนี่ไม่รู้จิงๆคับ จะมาเมื่อไหร่ยังไม่รู้เลยคับ

ออฟไลน์ pongsakorn11

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Catch me if you can !!!
กันชนหน้า น่าจะมีคนสั่งเข้ามาแบบล่างนั้นแน่ๆรอสั่งซื้อเลย หวังว่าไม่เกิน2-3หมื่น ;D

ออฟไลน์ Zephyrs

ผมว่าแบบข้างล่างมันจะดูอวกาศไปมั้ยนะ แต่ก็ดูดีไปอีกแบบนะ คนจะได้แยกออกระหว่างไฮบริดกับไม่ไฮบริด

ออฟไลน์ Activehybrid

Re: Honda Accord Hybrid ที่จะเปิดตัวในบ้านเราเร็วๆนี้จะได
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2014, 15:41:59 »
น้ำจะรั่วมั๊ยอ่ะครับ (อันนี้แซวกันขำๆ นะครับ ฮ่าฮ๋า)
ไม่รั่วครับ แต่ถ้ารั่ว ความผิดของลูกค้าทำเอง :D

ออฟไลน์ O_O

ชอบหน้า jp อีกเสียงครับ
หน้ารูปบนดูจืดไปเลย ความเห็นส่วนตัว

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
ตัวล่าง มาจะได้ดูแตกต่างหน่อยย

หรือจะ เอาตัวจีนมา 5555 คงเป็นไปไม่ได้