ผู้เขียน หัวข้อ: ถามผู้รู้เรื่องมินิ r56 หน่อยคับ ว่าคันในรูปนี่เป็นรุ่นอะไรคับ  (อ่าน 4038 ครั้ง)

ออฟไลน์ kimmeng21

• Hero Member
พอดีไปเจอใน one2car มา ตามลิงค์นี้เลยคับ

http://www.one2car.com/MINI_COOPER/D30140203

ด้านท้ายเป็น cooper s มีมูนรูฟ แต่ไฟหน้าเป็นแบบธรรมดา

ถ้าจำไม่ผิดปกติต้อง look2 ถึงมีหลังคามูนรูฟ แต่ทำไมไฟหน้าไม่ใช่โปรเจคเตอร์คับ

พอดีเห็นแปลกไปจากคันอื่นๆทั่วๆไปเลยสงสัยหน่ะคับ

ขอบคุณคับ  ;D ;D
"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

ออฟไลน์ tong r56

• Jr. Member
  • **
เข้ามางง
ผมรู้แต่สเปคของมิลเลนเนียมนะครับ
ไฟหน้ายังเป็นของตัวก่อน minor
แต่พวงมาลัยดันเป็นของตัว minor

มาดูอีกที เป็นรถเกรย์ ไฟหน้าคงสั่งแบบธรรมดามานะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 26, 2014, 21:35:40 โดย tong r56 »

ออฟไลน์ kimmeng21

เข้ามางง
ผมรู้แต่สเปคของมิลเลนเนียมนะครับ
ไฟหน้ายังเป็นของตัวก่อน minor
แต่พวงมาลัยดันเป็นของตัว minor

มาดูอีกที เป็นรถเกรย์ ไฟหน้าคงสั่งแบบธรรมดามานะครับ

ใช่คับ ผมเห็นแล้ว งง เพราะไม่เคยเจอสเปคแบบนี้

ที่สำคัญภายในแอร์เป็นแบบหมุนไม่ใช่ออโต้ด้วย
"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

ออฟไลน์ งวดหน้าถูก30ล้าน

• Newbie
  • *
แปลก cooper sน่าจะมาพร้อมกับโปรเจคเตอร์ทุกรุ่น
หรือมีเหตต้องเปลี่ยนไฟหน้า

ออฟไลน์ IS2000

ถ้ารถนำเข้ามาไม่ผ่านศูนย์สั่งอ็อฟชั่นได้ทุกแบบครับ ไฟ HID เป็นอ็อฟชั่นที่ต้องเพิ่มเองสำหรับ Cooper S รุ่นนี้
1 3 5
├┼┼╕
2 4 6 R

jaesz

• บุคคลทั่วไป
นอกเรื่องนิดนึงครับ

ไอ้Look 1 Look 2 นี่ ใครเริ่มครับ ? คุยกับคนทำงานใน BMWที่อเมริกา เขายังไม่รู้เลยว่ามันมีด้วยเหรอ ? มีแต่ Facelift, LCI น่ะครับ

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
นอกเรื่องนิดนึงครับ

ไอ้Look 1 Look 2 นี่ ใครเริ่มครับ ? คุยกับคนทำงานใน BMWที่อเมริกา เขายังไม่รู้เลยว่ามันมีด้วยเหรอ ? มีแต่ Facelift, LCI น่ะครับ

Mill เริ่มครับ  :D