ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น Full Review : ทดลองขับ Nissan Pulsar 1.6 DIG TURBO //  (อ่าน 19313 ครั้ง)

ออฟไลน์ bahasa

• Jr. Member
  • **
ถ้าเทียบกับ Focus 2.0 ละครับ หรือ ecoboost ที่กำลังจะมา ตัวไหนน่าสนใจกว่ากันครับ

ออฟไลน์ Puitam

• Sr. Member
โห้พี่แพนเปรียบเทียบได้ความรู้สึกมากเลย การเกร็งของแก้วน้ำที่หกได้กะไม่ได้นี่ต่างกันกันจริงๆ

ออฟไลน์ Sappe!

• Hero Member
ขอบคุณครับ  :)
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
ขอบคุณครับน่าเล่นมากๆเลยนะ

รอช่วงลดล้างสต็อก คนแห่แย่งกันซื้อแน่ๆ

แต่งเต็มๆก็สวยไม่แพ้ใครเหมือนกัน

ออฟไลน์ Mark_UK

• Full Member
ขอบคุณครับบบ

ออฟไลน์ Thuvachit

• Jr. Member
  • **
อ่านจบแล้ว ทุกบรรทัด ขอบคุณครับ

ผมก็เป็นคนนึงที่กำเงินรอ Pulsar Turbo ตั้งแต่ได้ข่าว
แต่พอเปิดตัว เห็น CVT ก็หันหลังกลับ ไม่มองมันอีกเลย

ขอยืมลายเซ็นต์คุณแพนมาตอบนะครับ

Long Live MT

ออฟไลน์ kimjung

เสียดายน่าจะจัดเกียร์ครัชคู่ 7 speed กับ ชุดแต่งงามๆ ให้ดูเป็นเอกลักษณ์เวลาวิ่งบนท้องถนน เวลาถ่ายรูปโฆษณามันจะได้กระแทกตาคนดูมากกว่านี้ครับ

ขอบคุณสำหรับรีวิวดีๆ ทำใหเรารู้จักรถดีๆเพราะจะหาโอกาสไปทำความรู้จักเองคงยากมาก

ออฟไลน์ mengheng

• Newbie
  • *
เห็นด้วยอย่างยิ่งกับคุณจิมมี่
ตอนมอเตอร์โชว์ได้ลองขับรอบเลคไม่ทันเห็นความสามารถในการเร่งวิ่งได้แค่นิดเดียวก็ต้องเบรค
แถมเป็๋นเกียร์ซีวิทีอีก
อ่านรีวิวเห็นตัวเลขแล้วเสียดาย
ถ้าได้ลองบนถนนยาวๆผมอาจจะออก พัลซ่า เทอร์โบ ไม่ออก คาวา แซด800
(เงินมีก้อนเดียว อยากได้อะไรเร้าใจกว่า ต่างกว่า ยาริส คันเก่าหน่อย)

ออฟไลน์ CRO

ขอบคุณมากครับ
น่าจะเอาจุ้งมาดม DDT มั่งนะครับ น่าจะช่วยยอดขายได้พอประมาณเลย เพราะขนาดจุ้งธรรมดาออกมาไม่ถือว่าไหม่แล้วตอนนี้แถวๆบ้านยังวิ่งหากะตุ้งกะตังไปจับจองกันหลายคันเลย