ผู้เขียน หัวข้อ: นอกเรื่อง ใคร มี mtb มาโชวหน่อยครับ ผม เพิ่งซื้อมา  (อ่าน 7615 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ninezti

• Hero Member
  • Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
แฮะ ๆ  เห็นในนี้มีคนปั่น ก็เลยอยากได้คันใหม่ขึ้นมาเลยไปซื้อครับ ของ gary fiaher advance

ผมอยู่ วิภาวดีนะครับ ถ้าเจอกันทักได้ครับ   มีรถดีๆกัยขเาแล้วได้ออกกำลังกายแล้ว ใครมีmtb มาโชวหน่อยครับ

jaesz

• บุคคลทั่วไป
ถ้าขี่มาแถวนครปฐม เจอกันอย่าลืมทักนะครับ

ออฟไลน์ pond

• Jr. Member
  • **
ชอบคับ  0-100 กม. กี่วินาทีคับ  ความเร็วสูงสุดเท่าไหร่  และเสียงลมเข้าดังมากไม่คับ ตามนั้น....

ออฟไลน์ sirisak_ac118

ถ้าขี่มาแถวนครปฐม เจอกันอย่าลืมทักนะครับ

เท่สุดๆๆ ;D

ออฟไลน์ JuDars

• **
ชอบคับ  0-100 กม. กี่วินาทีคับ  ความเร็วสูงสุดเท่าไหร่  และเสียงลมเข้าดังมากไม่คับ ตามนั้น....

ผมตอบแทนให้เลยครับ ได้ยินเสียงลมตั้งแต่ยังไม่ออกตัว และจะดังขึ้นเรื่อยๆตามความเร็ว

0-100 ขี่กันจนแก่ก็ยังวัดไม่ได้ครับ  ความเร็วสูงสุดขึ้นอยู่กับคนขี่ครับ

แต่ถ้าโดนหมาไล่ผมว่าได้ความเร็วเยอะโขอยู่นะ

ออฟไลน์ prai

ผมตอบแทนให้เลยครับ ได้ยินเสียงลมตั้งแต่ยังไม่ออกตัว และจะดังขึ้นเรื่อยๆตามความเร็ว

0-100 ขี่กันจนแก่ก็ยังวัดไม่ได้ครับ  ความเร็วสูงสุดขึ้นอยู่กับคนขี่ครับ

แต่ถ้าโดนหมาไล่ผมว่าได้ความเร็วเยอะโขอยู่นะ

55

ออฟไลน์ Maximus

• Full Member
  • ท่องเที่ยวไปตามทางที่ใจฝัน
    • Max Pruit
TREK 8900 สั่งประกอบเมื่อ3ปีที่แล้ว ผมปั่นในม.มหิดล ศาลายาเป็นหลักครับ

ออฟไลน์ flyboy

• **
ไม่กล้าเอามาโชว์ครับ ขี่ Kona full sus มาสิบปีแล้ว สนิมเขรอะเลย นี่เพิ่งถอย jamis road bike มาปั่นอีกคัน
ได้อารมณ์คนละแบบครับ

ออฟไลน์ Tonaka

ไม่ทราบว่าเฟรมแท้ หรือ chuang cycle ครับ??

ว่าแต่ ผมก็ขี่ Kona Blast  อยู่ครับ แต่ไม่ได้ขี่มากนานแล้ว แขวนอยู่ที่บ้านมาสองสามปีแล้ว  อยากกลับไปขี่อยู่เหมือนกันน่ะ
阿蘇山

ออฟไลน์ Bluedoft

มีเป็นประกอบเองทั้งคันอายุ 3 ขวบแล้วครับ โช๊ค Boxxer เฟรมHaro X-6 เบรค Hayes mag เป็นมือ 2 ครับ

ส่วนที่เหลือก็สั่งๆมา ชอบที่สุดคือดุมKingชมพู และเบาะBrooks อิอิ

ขี่คนเดียวอยู่แถวๆพุทธมณฑลสาย 1 ครับ ว่างๆมาจอยกันได้นะครับ

ออฟไลน์ remontage

• Sr. Member
ของผม xtr groupset 

ตอนนี้ขาดแต่โซ่อย่างเดียวเลยยังปั่นไม่ได้  :D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
จัดก๊วนันเลยก็ดีนะครับ

ผมกำลังหาเรื่องอยากขุดเอา Trek 4300 กลับมาบูรณะหลังน้ำท่วมใหญ่อยู่พอดีเลยเหมือนกัน
ตั้งแต่ ตาหนึ่ง ช่างซ่อมจักรยานมาจัดการให้ผมครั้งหลังสุด ก็ยังไม่ได้ขี่อีกเลย จนน้ำท่วม
และจนถึงตอนนี้

ออฟไลน์ PapaRo@ch~*

Trek 4300 ปี 09
แตนๆเหมือนกัน

ช่วงนี้เข้าแต่ฟิตเนส เลยไม่ได้ปั่นเลยแฮะ

jaesz

• บุคคลทั่วไป

ไม่ทราบว่าเฟรมแท้ หรือ chuang cycle ครับ??

ว่าแต่ ผมก็ขี่ Kona Blast  อยู่ครับ แต่ไม่ได้ขี่มากนานแล้ว แขวนอยู่ที่บ้านมาสองสามปีแล้ว  อยากกลับไปขี่อยู่เหมือนกันน่ะ

ซื้อจาก HUMMER AMERICA ครับ

ออฟไลน์ power2002

• Sr. Member
  • ประหยัดได้ด้วยเท้าตัวเอง!
อันนี้คันใหม่ล่าสุดเพิ่งอยุ่ในความครอบครอบครับ

และขอเข้าเป็นสมาชิกใหม่ ของบ้านหลังนี้หลังจากติดตามมานานตั้งแต่ เว็บนู๊นนะครับ  ;)

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
คันนี้พอได้มั๊ยครับ...จะเอามาขี่ก็คงไม่ไหวแล้ว ปล่อยให้ลูกสาวขี่จะเหมาะกว่า 5 5 5
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011