ผู้เขียน หัวข้อ: *** พุ้งฟิ้ง <PINK CROWN> TOYOTA Crown Athlete 2.5 G Hybrid; pink limited editio  (อ่าน 47178 ครั้ง)

ออฟไลน์ BBOnLY

• Hero Member
    • เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
Re: *** พุ้งฟิ้ง <PINK CROWN> TOYOTA Crown Athlete 2.5 G Hybrid; pink limited editio
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2014, 05:49:46 »
ถ้าผมให้นิยามเจ้านี่ คงเป็น "สวย แปลก เจ๋ง" ครับ โดยเฉพาะระบบม่านบังไฟสูงเนี่ย เจ๋งมากกกกก
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
พุ้งฟิ้ง <PINK CROWN> TOYOTA Crown Athlete 2.5 G Hybrid; pink limited editio
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2014, 07:43:39 »
ถนนดีมากครับ ช่วงล่างก็น่าจะเช่นกัน กล้องที่ถ่ายมามันบอกอย่างนั้นครับ ถ้าเป็นบ้านเรารึ ต้องใช้กล้องที่มีระบบ anti-shock และ ช่วงล่างแบบ air-sus ถึงจะได้ภาพใกล้เคียง
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ Tonaka

Re: พุ้งฟิ้ง <PINK CROWN> TOYOTA Crown Athlete 2.5 G Hybrid; pink limited editio
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2014, 21:45:12 »
ถนนดีมากครับ ช่วงล่างก็น่าจะเช่นกัน กล้องที่ถ่ายมามันบอกอย่างนั้นครับ ถ้าเป็นบ้านเรารึ ต้องใช้กล้องที่มีระบบ anti-shock และ ช่วงล่างแบบ air-sus ถึงจะได้ภาพใกล้เคียง

วิดิโอผมใช้กล้อง Sony action cam ของผมถ่ายเองครับ  ฮ่าๆๆ
阿蘇山

ออฟไลน์ pop

• Sr. Member
  • ชีวิตออกแบบได้
    • www.teemgroup.com
Re: *** พุ้งฟิ้ง <PINK CROWN> TOYOTA Crown Athlete 2.5 G Hybrid; pink limited editio
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 08:00:33 »
ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ อุสามีทดสอบอัตราเร่งและสิ้นเปลืองด้วย
เรียกว่า เช่ามาเทสให้พวกเราได้อ่านกันชิลๆโดยเฉพาะเลยนะเนี่ย! (ผมขอทึกทักให้เครคิตเอาเองนะ)
จัดเป็นรีวิวรถหาอ่านยากอีกคันเลยครับ

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กันยายน 28, 2014, 11:28:49 »
โอว สุดจริงๆ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2014, 19:39:55 »
สีบาดใจจริงๆครับ