ผู้เขียน หัวข้อ: // ประกาศ แบน และ บอยคอต ดีลเลอร์รถยนต์ยุโรปแห่งหนึ่ง ใน Headlightmag //  (อ่าน 36208 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chanachai

• Jr. Member
  • **
เข้าใจแล้วครับ
อดีต : Nissan Sunny B14
ปัจจุบัน : Chevrolet Sonic 1.4 LT MT Sedan MY2013

ออฟไลน์ goldsfirm

• **
โชคดีที่ซื้อยูโรปา จรัญ บริการ เริ่ด!
เสียอย่างเดียว ถนนเละ   ;D

ออฟไลน์ trumpetx

• Sr. Member
ชัดเลย แต่ผมออก พระราม 3 ถ้าผมเจอปัญหาอาจจะเปลี่ยนไปเข้า ยูโรปาเลยดีกว่า T_T

ที่เดียวกันเลยครับ เคยเข้าศูนย์พระราม 3 บ้างรึยัง เป็นยังไงบ้าง รถผมยังไม่ถึงระยะเช็ค

ไปมาหลายรอบแล้วครับ บริการดีน่ะครับ

เคลมใต้ท้องไปทีหนึ่ง เช็คระยะทีหนึ่ง สลับยาง(เสียตัง) แก้ไขเสียดังที่ประตู

ทุกอย่างจบครับ บริการดีครับ

ออฟไลน์ kotaro_74

• Newbie
  • *
ชอบครับ สำหรับจุดยืนที่ชัดเจน . . .  ;)

ออฟไลน์ Blackforlife

• FAST IS GOOD
เจอแบบนี้เสียหายหลักร้อยล้านได้นะ คนสนใจ BMX เวปนี้เยอะ หนีไปซื้อศูนย์อื่นสัก 30คันนี่ก็เยอะแล้ว อึกๆๆ

ปล. ผมฮาตรงที่กล้าบอกว่าจะซื้อโฆษณาเวปนี้  แสดงว่าไม่ได้ศึกษามาดีพอ นึกว่าเป็นเวปหาขายแบรนเนอร์ทั่วไป บริษัทผลิตรถบางรายจะซื้อยังซื้อไม่ได้เลยนะ  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 10, 2014, 14:25:58 โดย Blackforlife »
N/A  

ออฟไลน์ HYDE--

• Hero Member
ใบ้ให้เป็นของ M & A ครับ

หัวเรื่อง    "ขอบ่น เรืองการบริการของ XXX หน่อยครับ"

ลอง seach ใน google เจาะเวลาวันที่ 4 dec 2013 นะครับ

แล้วเอาไปดูใน google cache

ลองหากันหนุกๆนะครับ

เหมือนจะเจอแล้วล่ะ ไม่แน่ใจว่าใช่ป่าว

รายใหญ่ที่สุดแล้วมั้งเนี่ย

ออฟไลน์ somchailek

• **
ออกรถที่ศุนย์นี้เดือนมิ.ย.ที่ผ่านมา กรมธรรรม์ประกันยังไม่ได้เลย

ออฟไลน์ Insideout

อยากให้ทีมงานปักหมุดกระทู้นี้ครับ

กลับมาอ่านอีกรอบแล้วรู้สึกโกรธ แทนคุณ J!MMY
ไม่น่าเลือกวิธีแก้ปัญหาแบบนี้เลย
ที่สำคัญคุณรู้มั๊ยว่า Headlightmag มี impact ขนาดไหน

ออฟไลน์ pongsaat

• Newbie
  • *
เป็นกำลังใจครับ
คุณคือสื่อตัวจริง เสียงจริง ขอคาระวะ

Fox999

• บุคคลทั่วไป
จากที่กำลังดูz4ไว้และมีmillennium autoเป็นหนึ่งในตัวเลือก
ตอนนี้ขอบายขาดครับmillennium auto
ในเมื่อใช้วิธีแก้ปัญหาให้ลูกค้าแบบนี้ผมก็คงแก้ปัญหาโดยการไม่ซื้อของบริษัทคุณ >:( >:( >:(
เว็บไซต์ที่กล้านำเสนอความจริงหายากมากครับคงมีแต่ที่นี่ที่เดียว
คุณJimmyทำถูกแล้วครับเป็นกำลังใจให้ครับควรสั่งสอนพวกบริษัทไร้จรรยาบรรณแบบนี้

ออฟไลน์ Mark_UK

• Full Member
เด็กขาด และ ยอดเยี่ยม มากครับ ไม่ผิดหวังเลยที่ผมติดตามมาตั้งแต่เปิดเวป ยึดมั่นใจอุดมการณ์ได้เฉียบคมและมั่นคงมากครับ
ยืนปรบมือให้ 3 นาทีด้วยความตื้นตันครับ อยากให้มีแบบนี้ทุกๆวงการเลย ในอนาคต สุดยอดครับท่านพี่จิม  :D :D :D :D

ออฟไลน์ Chris Evn

อ๋อ

BMW รถยนต์ หนึ่งพันปี

ออฟไลน์ udis

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nin122

ขอบคุณพี่ Jimmy ที่ ทำให้เห็นนิสัยของคนไม่จริงใจครับ  >:( >:( >:(

ออฟไลน์ burutrad

กำลังดู 320 อยู่ที่นี่พอดีสงสัยคงต้องชะลอล่ะครับ

ออฟไลน์ XL_SiZe

มีลูกบอกลูก มีหลานบอกหลาน ห่างๆ ไว้เลย จบฟริ้ง....  ;D

ออฟไลน์ porcupine

• Full Member
กระทู้ "ขอบ่น เรืองการบริการของ XXX หน่อยครับ" จำได้ล่ะ ซื้อรถค้างสต็อค แล้วมีปัญหา มาหลอกขายเค๊าก็ไม่รับผิดชอบ ไม่ดี ไม่ดี

ออฟไลน์ zuntos

• **
เซลศูนย์เพิ่งจะโทรหาผมเมื่อวานนี้เอง ดีนะที่ผมตัดสินใจไป mer แล้ว

ออฟไลน์ @PPs

• **
ตรงพระราม4แน่ๆเลย

ฝากของชลบุรีก็อย่าเด็ดขาด (รอดมาได้โชคดีสุดๆ)