ผู้เขียน หัวข้อ: เล่าให้ฟังไปประชุมใหญ่ดีลเลอร์ พี่โต น้องฮอน น้องนิส  (อ่าน 19311 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mike

• Hero Member
ไปประชุมมาตั้งแต่วันอาทิตย์ที่ 25 เพิ่งจะมีเวลาเอาลง

เริ่มที่ Toyota

มาแน่ๆ

อาจจะตัวเล็ก แต่มันคือ หัวเดียว ขับสี่

***ขออนุญาต แทนทีมงานทำ Slide ของดีลเลอร์เจ้านี้ด้วยครับ ที่เอารูปจาก Headlightmag ไปใช้

Honda

HRV นี้งดรับจองครับ ถ้าอยากได้ HRV มาปล่อยเยอะ ก็ต้องรับรุ่นค้างสต็อคมาช่วยระบาย

และ Nissan

มีกล้องมองหลังด้วยนะ สำหรับตอนเดียว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 29, 2015, 00:44:15 โดย Mike »
Next Gen Ford Everest 2.0 Titanium+ 4x4
Honda HRV e:HEV RS 22
SUBARU XV 2.0i-P 16
HONDA City SV 12
FORD Ranger Hi Rider 4DR XLT 2.2 TDCi 12
FORD Ranger Hi Rider OpenCab LIMITED 2.5 TDCi 08
ISUZU Dragon Eye SpaceCab SLX 2.8 00
TOYOTA Hilux Mighty X 94
MITSUBISHI Cyclone 94
TOYOTA Hilux Super Star 88

ออฟไลน์ O_o"

Honda ปี 2016 น่าสนใจมากครับ มี civic coupe แต่ปี 2015 คงได้เจอ civic mc จะใช่โฉมเดียวกับ ตัว US ตอนนี้รึเปล่า หรือจะ MC ครั้งใหญ่อีกรอบ  ;D ;D ;D

Toyota new hilux เปิดตัว มี.ค พร้อมขายเดือน พ.ค เลยใช่มั้ย มีตอนเดียว 4x4

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 29, 2015, 01:00:34 โดย O_o" »

ออฟไลน์ Nikle_pk

navara ตอนเดียวรถลงโชว์รูมแล้วครับ
เพิ่งผ่านมาเมื่อตอนเย็นมาเต็มเทรลเล่อร์เลย
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ QSCAP

• Newbie
  • *
ขอสอบถามหน่อยครับ ... พอจะมีข่าวเรื่อง Innova บ้างมั้ยครับ ?

ออฟไลน์ View

• -SIXFLOOR-
ขอบคุณครับ หัวเดี่ยวขับ 4 นี่กำลังฮิตเลยขอให้ฟอร์ดมีบ้าง
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

ออฟไลน์ H3T

ขอเสริมอีกนิดหน่อยนะครับ
 - เดือนที่ระบุไว้เป็นกำหนดรถมาถึงดีลเลอร์ ซึ่งการเปิดตัวจะก่อนหน้านั้น
 - รุ่นตอนเดียว 4x4 มาเพราะ Dmax ออกมาขายครับ ( ไม่ได้มอง Triton เลย ) และโควต้าดีลเลอร์ทางใต้จะให้มากกว่าที่อื่น และมีหลายศูนย์ทางใต้ เช่น สุราษ ชุมพร กระบี่ นครศรี รับการจองล่วงหน้ากันแล้วครับ
 - ส่วน Honda อาจจะมีเซอไพรส์

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ปกติ ผมเฉยๆ กับ Honda

แต่นี่ Civic Coupe มานี่ผมแอบตกใจเล็กน้อยครับ :D

ออฟไลน์ Ty ESC

มาตกใจกับ ซีววววิค คูปเปร้

หายไปเปนสิบปี

ดีจัง คิดถึง

ออฟไลน์ nuntapon.s

Brio suv. ;D ;D ;D. อึดมากครับที่ยังไม่ถอดใจ.  เข็ญหลายรุ่นที่ใช้platformร่วมออกมา

ออฟไลน์ SM.

กลับมาสร้างกระแสให้กับตลาดไทยจนได้ Civic Coupe

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่

แต่นี่ Civic Coupe มานี่ผมแอบตกใจเล็กน้อยครับ :D
ซื้อตัวที่แล้วมาชอบมาก ดีที่หน้าเป็นว้สโบน หลังมัลติลิงค์

แต่ตัวใหม่หน้าเป็นแมคฯ หลังเป็นอิสระ จะขับไม่มันเหมือนเดิมน่ะซิ

อ่อขอมูนรูฟด้วยน่ะ

GreenG

• บุคคลทั่วไป

ซื้อตัวที่แล้วมาชอบมาก ดีที่หน้าเป็นว้สโบน หลังมัลติลิงค์

แต่ตัวใหม่หน้าเป็นแมคฯ หลังเป็นอิสระ จะขับไม่มันเหมือนเดิมน่ะซิ

อ่อขอมูนรูฟด้วยน่ะ

ครับ

ผมโดยรวมชอบทรงครับ

ได้รถสองประตู ในราคาประมาณ 8 แสน - ล้านนิดๆ

ประกอบในประเทศ

มันเป็นอะไรที่ มีความเป็นเอกลักษณ์ครับ :D

ถึงจะไม่ได้ขับหลังแบบ 86 แต่ก็เท่ห์เหมือนกัน

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
ตกลง fortuner มา 2015 ไม่ใช่ 2016 เหมือนที่อ่านมาเลย  ;D
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ top3245

• Sr. Member
หัวเดี่ยว 4x4 ชาวสวนชอบครับ
ติดดั้มด้วยนิ่งดี

ออฟไลน์ RERFz

• Sr. Member
ผมตื่นเต้นกับ นิสสันมากเลย

ทั้งที่ปีนด้านข้าง ทั้งกล้องมองหลัง
โอ้ว สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ถถถถถ

ออฟไลน์ HYDE--

อยากให้ Fortuner ทำออกมาให้เหมือน Hilander ที่สุดเท่าที่จะเป็นไปได้ ถ้าจะมาแบบ สปอร์ตฟรุ้งฟริ้งๆ ไม่เอานะ

ออฟไลน์ Lertvarit

ถ้า civic coupe มาจริงก็ต้องอิงโฉม US

จับตารอดู FB sedan จะเปลี่ยนไปตามโฉม US ไหม หึหึ!!!
FD 1.8 + ACV40 Hybrid + E90 LCI 320d sport 
And My new stuff  E60 LCI 520D sport

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
Civic Coupe2016 รอดูเลย  :o
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ View

• -SIXFLOOR-
รอชม CIVIC Coupe
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

ออฟไลน์ balliblue

รู้สึกหลัง honda เอาใจผู้บริโภคเยอะนะครับ อุส่าห์เอา  civic coupe ทั้งๆที่ขายได้ไม่กี่คันแน่ๆ

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
civic coupe เอาใจช่วยให้ฮ็อตฮิตเหมือนยุค civic 3D น่ะแคร๊บบบ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
Civic coupe comeback

:o :o :o

ออฟไลน์ Gottinho

• Full Member
Civic coupe น่าสนใจมากกครับ แต่แฟนผมนั่งเบาะหลังทุกวัน ทุกเช้าต้องส่งลงตอนติดแยกไฟแดง การเข้าออกคงลำบากมาก และพื้นที่เฮดรูมมันจะอึดอัดมากไหม สงสัยจะอด 5 5 5