ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครทราบความคืบหน้าทางพรานนก-สาย4 บ้างไหมครับ  (อ่าน 1965 ครั้ง)

ออฟไลน์ wsu

• Jr. Member
  • **
เคยมีข่าวว่าจะเปิดใช้แล้ว ก็เงียบหายไป ตอนนี้ดูเงียบไปเลย ไม่รู้จะเปิดใช้ได้เมื่อไรครับ

ออฟไลน์ GUDJA-MAN

• Hero Member
ปลายปีที่แล้ว ได้ข่าวว่าทางเสร็จเกือบหมดแล้วครับ

เหลือแถวๆ แยกไฟฉาย ที่ยังมีพื้นถนน บางส่วนเป็นลูกรังอยู่

ออฟไลน์ bluefox101

• Sr. Member
น่าจะใกล้เสร็จมากแล้ว ยังปิดไม่ให้ใช้ทางอยู่ แต่เห็นก็มีคนแอบใช้กันทุกวัน เข้าใจว่าปัจจุบัน น่าจะยังเหลือบางส่วนไม่เรียบร้อย เช่น ป้ายหรือไฟสัญญาณ ต่าง ๆ
ผมเองก็รอใช้เส้นนี้อยู่เหมือนกัน

ออฟไลน์ NineKlao

• Hero Member
  • ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
ยังเหลืองานตรงตัดกาญจนาครับ
ผมลองวิ่ง (ขับรถ) จากจรัญ35 ที่ทะลุได้ ไปราชพฤก ตัดออกสาย 1 ไปได้ไม่ถึงกาญจนา

ถนนไปแค่กาจนาน่ะครับ สาย2ก็คงเต็มที่ส่วน สาย3-4ยัง

ออฟไลน์ Adamas

• Full Member
ยังเหลือเเต่หัวถนน สองฝั่ง แต่เค้าไม่เร่งงานเลย
แต่ดีมาก เพราะ ผมจะได้ขับมอไซต์โล่งๆหน่อย
คนที่ไม่มีเป้าหมายในชีวิต จะต้องทำงานให้คนที่มีเป้าหมายไปตลอดชีวิต

ออฟไลน์ Quadrifoglio Verde

• Remember Life is Hanging in the Balance !
ผมว่าตราบใดอุโมงแยกไฟฉายยังไม่เสร็จเค้าก็ยังไม่เปิดใช้ครับ  :P
FIAT 131 SuperBrava 1600 T/C 1981
VOLVO 850 GLT 1997
Mercedes W204 C250 CDI AVANTGARDE 2011

ออฟไลน์ tate_27

• Full Member
รอใช้เส้นนี้อยู่เหมือนกันครับ  :D

ออฟไลน์ pee1818

ราชพฤก ไปออกกาญจนได้ไหมครับ ใครเคยวิ่งมั้ง รถเก๋งนะครับ