ผู้เขียน หัวข้อ: เห็น REVO แล้วรู้สึกยังไงกันบ้างครับ  (อ่าน 14918 ครั้ง)

ออฟไลน์ O_o"

• Hero Member
Re: เห็น REVO แล้วรู้สึกยังไงกันบ้างครับ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2015, 07:21:59 »
Revo หน้าตาออกมาแบบนี้ ทำให้ผมรู้สึกว่า all new ไทรทัน d-max ดูสวยขึ้นมามากเลย

ออฟไลน์ hutzero

Re: เห็น REVO แล้วรู้สึกยังไงกันบ้างครับ
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2015, 08:06:24 »
รอชมระบบช่วงล่าง ที่เค้าโฆษณาว่ามาจากอนาคต

ถ้าทำออกมาได้น่าทึ่ง ก็น่าชื่นชมครับ

ส่วน Design ไม่ใช่แนวผม

ออฟไลน์ bubball

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2015, 08:39:53 »
ขับผ่านโชว์รูมเห็นคันจริง ผมว่าสวยกว่าในรูปเยอะอยู่นะครับ ในรูปไม่ค่อยสวยเลย
ส่วนเรื่องออฟชั่น(ตัวท็อป)จัดมาให้จนผมยังอิจฉาเลยครับว่านี่มันกระบะหรอ 55555
เรื่องราคาถ้าเทียบกับออฟชั่นผมว่าก็สมเหตุสมผลนะ

ทำให้คิดต่อไปว่า Fortuner ใหม่ออฟชั่นจะล้นขนาดไหน ?

ออฟไลน์ ismael

• Sr. Member
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2015, 09:11:21 »
ยังไม่อาจดึงใจผมจาก NP300 ไปได้ทั้งหมด เพราะราคาแพง แต่ออพชั่นรุ่นกลางๆ เหี้ยนมาก

ผมเป็นแฟนคลับท่าน johnlee นะครับ
ว่าแต่เหี้ยน นี่มันคืออะไรครับ

แปลว่า มีน้อยครับ

เช่น ให้ ABS EBD ยังกั๊ก BA ไว้อีก
ไฟหน้า แบบธรรมดา
และที่สำคัญ ท๊อบขับ4 ไม่มีให้ระบบช่วยทรงตัว(มั่นใจเบรคและช่วงล่างงั้นเชียว อิอิ)
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Jetz

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2015, 09:55:31 »
ดูจากราคาและoptions แล้ว ยี่ห้ออื่น หัวเราะเลยครับ เจ้า isuzu ยอดขายดีกว่าเดิมแน่นอน

ออฟไลน์ TheZero

• Sr. Member
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2015, 10:04:37 »

ชอบแนวนี้มากกว่าครับ ดิบๆๆ

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2015, 10:15:50 »
รอดู D-MAX MC อีกไม่กี่เดือนคงได้ออกมาแก้เกมส์ REVO

Dmax มักจะแต่งหน้าทาปากนิดๆหน่อยๆนี่สิครับ กลัวจะผิดหวังอีกตามเคย ตัวอย่างก็ super day light แล้วก็ black edition ไงครับ
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ ponggu52

• Full Member
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2015, 10:40:18 »
Revo หน้าตาออกมาแบบนี้ ทำให้ผมรู้สึกว่า all new ไทรทัน d-max ดูสวยขึ้นมามากเลย
ผมก็คิดเหมือนกัน

ตอนแอบถ่าย ดูเหมือนจะสวย แว๊บแรก กะจะมาฆ่าแบรนด์รองๆ ให้ตายกันไปข้างเลยใช่ไหม
พอออกมา อืม ก็สวยนะ (แล้วก็เบือนหน้าหนีแล้วก็จากไปแบบไม่แยแส)

ป.ล. รอดูช่วงล่างอยู่ครับ ว่าจะดีแค่ไหน

JONNY

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2015, 11:03:27 »
วันนี้แวะไปชมตัวจริงที่โชว์รูม
รถคันล่ะล้านกว่า ทำได้แค่นี้เหรอ
อย่างเช่น ที่ดึงเบรคมือดูมันก๊องแก๊ง เล็กๆจับไม่ถนัดมือ
สีกันชนหน้า ดันเป็นสีหยาบด้านๆเหมือนพลาสติกธรรมดาๆ
โดยรวมแล้วน่าลดต้นทุนสุดๆ

ออฟไลน์ thesun

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2015, 15:37:36 »
คหสต ความสวยงามภายนอกดูแล้วด้อยสุดในตลาดกระบะบ้านเรา
กระบะสมัยปัจจุบันบ้านเราต้องออกแบบมาให้ดูบึกบืนแกร่งเท่ ถ้าไม่ชอบรูปลักษณ์ภายนอกจะให้ทำใจขับก็ลำบาก เพราะรถเราอยู่กับเราทุกวัน
REVO น่าจะขายดีมากในหมู่บริษัทห้างร้านรถยนต์เพื่อการพานิชย์ เถ้าแก่ซื้อให้ลูกจ้างขับประมาณนั้น ซื้อง่ายขายคล่องศูนย์บริการเยอะอะไหล่เพียบ

ออฟไลน์ V221

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2015, 08:29:47 »
ส่วนตัวภายนอกผมชอบ NP300 มากที่สุด REVO ดูจริงแล้วไม่ค่อยน่าตื่นเต้นมากเท่าไหร่ รอข้อมูลคุณ JIMMY และรอเซลล์เอามาให้ลองขับดูก่อนตัดสินใจอีกทีครับ
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ hmbskin789

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2015, 23:24:39 »
คหสต ความสวยงามภายนอกดูแล้วด้อยสุดในตลาดกระบะบ้านเรา
กระบะสมัยปัจจุบันบ้านเราต้องออกแบบมาให้ดูบึกบืนแกร่งเท่ ถ้าไม่ชอบรูปลักษณ์ภายนอกจะให้ทำใจขับก็ลำบาก เพราะรถเราอยู่กับเราทุกวัน
REVO น่าจะขายดีมากในหมู่บริษัทห้างร้านรถยนต์เพื่อการพานิชย์ เถ้าแก่ซื้อให้ลูกจ้างขับประมาณนั้น ซื้อง่ายขายคล่องศูนย์บริการเยอะอะไหล่เพียบ
วันนี้30กรกฎาคมผมกลับเห็นRevo 4 ประตูมีคนออกรถป้ายแดงมาหลายคันนะครับ  หรือเป็นเพราะช่วงแรกๆมีแต่4ประตูก็ไม่ทราบ