ผู้เขียน หัวข้อ: อู่ BMW - Mini ปากซอยมัยลาภ (ติดคอนโด) ดีไหม  (อ่าน 1852 ครั้ง)

ออฟไลน์ Elestra

• Full Member
อยากถามว่าพวกรถหมด BSI ไปทำกันที่นี่ ปสก เปนไงบ้างครับ
ค่าใช้จ่ายปีละประมานกี่บาท ซ่อมดี จบไหมคับ

ออฟไลน์ ceberos

• Sr. Member
Re: อู่ BMW - Mini ปากซอยมัยลาภ (ติดคอนโด) ดีไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2015, 22:52:52 »
ผมไปติดแกสร้าน setup autogas แถวแยกพัฒนาการ มีอู่ time service รภ BMW เยอะมากครับ

series 7 หรือพวก coupe มาบ่อยเผื่อเป็นทางเลือกครับ