ผู้เขียน หัวข้อ: // รายการวิทยุ DR!VE By J!MMY FM 93.5 ประจำวันที่ 29 สิงหาคม 2015 (RE-RUN) //  (อ่าน 2169 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
DR!VE THE WORLD :

++ รายงานยอดขายรถยนต์ กค.58
++ PRIUS หยุดสายการผลิตในไทย ตั้งแต่18กย.นี้เป็นต้นไป
และภาพหลุดออกมาเพิ่มเติม ซึ่งเป็นรุ่นใหม่ ไม่ทำตลาดในประเทศไทย
++SUZUKI SWIFT โฉมปัจจุบันเตรียมนับถอยหลัง เมื่อ
SWIFT SPORT Concept กำลังปรากฎตัวในปลายปีนี้

DR!VE & TALK :

++ MERCEDES-AMG GT-S สีเหลืองกล้วยหอม
ที่ใครๆก็ปรารถนาจะได้ขับ วันนี้เรานำมารีวิวแล้ว

และตอบคำถามทั้งหมดที่ส่งเข้ามาทุกช่องทาง :-)

รีรันมาแบบ Live Camera เช่นเคยครับผม

ออฟไลน์ Puitam

• Sr. Member
ขอบคุณมากครับ   ตามฟ้งทุกเทปเลย  ฟังสดนี่ลืมทุกที

ชอบคลิปรูปแบบใหม่มากครับ  เหมือนได้ฟ้งที่ห้องส่งด้วยเลย

น่าทำรายการทีวีนะครับ  มีcontentคุณภาพแบบนี้ในมือน่าจะต่อยอดได้ไกล