ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้โตโยต้าครั้งแรกก็มีปัญหาเลย  (อ่าน 12491 ครั้ง)

ออฟไลน์ kidkungza

• Newbie
  • *
Re: ใช้โตโยต้าครั้งแรกก็มีปัญหาเลย
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2015, 17:14:34 »
ศูนย์นี้ เสียงฮี่ๆ มาเลย
หากจริง ช่วยถ่ายรูปมาให้ดูหน่อยครับ อยากดู

ยิ่ง user ใหม่ๆ ด้วย
มาถามแล้วหายๆ
เนียนสีดดิ้ง เนียนโฆษณา

ตอนนี้เวบโดนบ่อย
โทษนะคุณเองก็ไม่รู้จักผม ผมมาโฆษณาให้โตโยต้าผมจะได้อะไรโตไม่ได้ยกรถให้ผมฟรีๆนะครับ ผมก็พึ่งบอกไปหยกๆว่าไม่ใช้ติ่งอะไรของโตโยต้าทั้งนั้น ใจแคบไปนะ user ใหม่ก็บอกว่าโฆษณา  ถ้า user เก่าใจแคบแบบนี้เว็ปนี้ข้อมูลก็คงไม่กว้างคงแคบๆเหมือน user เก่าแหล่ะผมว่า
อยากเห็นรูป อยากได้รูปผมถ่ายให้ดูได้ครับแต่ผมจะไม่โพสลงในนี้นะครับถ้าอยากจะดูรูปรบกวน แอดไอดีไลน์มาครับยินดีให้ชมครับ ไอดี plugkiss

ศูนย์นี้มีคดี ขึ้นศาล และศาลตัดสินแล้ว ผู้ฟ้องแพ้และตัดสินใจขายรถทิ้ง

หากได้รถใหม่จริงดั่งที่คุณว่า ก็เอารูปมาสิครับ ไม่ต้องให้สมาชิกหรือผมไป add line หรอกครับ

ตอนคุณมาตั้งกระทู้ มาตั้งกระทู้สาธารณะ พอหาหลักฐานให้ไปตามเอาใน line ส่วนตัว
มันไม่ใช่ครับ
คุณเป็นคนเริ่ม และต้องเป็นคนจบมันสิครับ ง่ายๆ เอารูปมาลง before and after
หากจริงสมาชิกในนี้ก็พร้อมที่จะยินดีด้วย และสรรเสริญศูนย์ดังกล่าว
สมาชิกในนี้ไม่ได้ใจแคบหรอก
แต่ในเวบนี้พูดกันที่หลักฐาน และความจริง แค่นั้นเอง
ก็เพราะผมโพสในพื้นที่  สาธารณะ  ไงครับรูปที่ผมเอามาลงใครจะเอาไปใช้ทำอะไรก็ได้ผมถึงไม่เอามาลงใครอยากได้หลักฐาณก็แอดมาขอดูเป็นการส่วนตัวเลย
ผมยินดีส่งหลักฐาณให้แล้วจะเอาอะไรกับผมอีกครับแต่ข้อแม้แค่ผมไม่โพสในพื้นที่ สาธารณะ แค่นั้นเองดูได้แต่ขอเป็นการส่วนตัวมันต้องโชว์เลขตัวถังรถผมนะครับถ้าผมปิดเลขตัวถังแล้วเอามาโพสลงใครจะเชื่อ ผมคิดผิดจริงๆที่เอาข้อมูลมาแชร์แต่กลับถูกมองว่าเป็นเด็กเลี้ยงแกะผิดหวังกับสมาชิกบางคนในบอดนี้มาก สรุปผมยืนยันว่ามีหลักฐาณแต่ถ้าจะดูก็ตามที่ผมบอกครับ

คุณ จขกท. เข้ามาบอก ว่ายี่ห้อนี้ ศูนย์นี้ได้รถใหม่
พอสมาชิกถามถึงหลักฐาน ก็ไม่เอามาลง ให้ไป add line ส่วนตัว เพื่อดูรูป
พอถามหลักฐาน ที่ตัวเองมีแต่ไม่โชว์
การโชว์มันทำได้ทั้งการถ่ายตัวรถติดทะเบียน ตัวถัง แค่เซนเซอร์ออกบางตัว ก็ทำได้
การไม่แสดงหลักฐานที่เพื่อนสมาชิกถามถึง กลับบอกว่าผิดหวังกลับสมาชิกบางคน (อาจจะเป็นใครก็ได้)

สมาชิกในนี้ ก็ผิดหวังกับคุณมากครับ

พอแล้ว
ผมจะไม่ถามคุณอีก
ทำตามที่คุณพอใจเถอะครับ
เป็นผมถ้าเป็นเรื่องจริง ผมจะเอาหลักฐานมาโชว์ จะได้เป็นการตอกหน้าเพื่อนสมาชิกที่เข้าใจผิดด้วย
ไม่เป็นไรครับ มีสมาชิกบางท่านแอดไลน์มาผมส่งรูปหลักฐาณให้ดูและปล่อยสมาชิกที่ไม่เชื่ออยู่ในกะลาต่อไปครับผมไม่ชอบตอกหน้าใคร

• Newbie
  • *
Re: ใช้โตโยต้าครั้งแรกก็มีปัญหาเลย
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2015, 17:29:21 »
ตอนแรกทางศูนย์จะให้ค่าโฆษณาเป็น ฟอร์ตจูนเนอร์ 1คันบังเอิญว่าผมไม่ถูกใจฟอผมแล้วก็จองปาเจโร่แล้วเลยไม่เอาเอาปาเจโร่ดีกว่า

กะว่าจะมาโพสเพื่อสามาชิกหรือคนอืนมีปัญหาเรื่องรถทำไงเค้าถึงจะเปลียนรถให้ก็เลยกลายเป็นมานั่งเถียงกันว่าเป็นเรื่องจริงหรือเรื่องโกหก 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2015, 17:31:32 โดย kidkungza »

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2015, 17:36:55 »
ผมก็รอ จขกท มาอัพเดตครับ^ ^"
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2015, 17:57:29 »
ผมก็รอ จขกท มาอัพเดตครับ^ ^"

ที่ทางโตโยต้าเปลียนให้ผมเพราะผมขับรถออกไปได้ไม่ถึง 1 ช.มครับแล้วขับไปได้เพียงแค่ 17 กิโล ผมแนะนำสำหรับท่านที่เชื่อว่าเป็นเรื่องจริงเวลาไปรับรถก่อนเซ็นรับหรือหลังเซ็นรับเวลาขับรถออกจากศูนย์อย่าพึ่งคุยกันหรือเปิดเพลงเสียงดังให้ขับแล้วสังเกตุหาอาการผิดปกติของรถเราถ้าเจอรีบกลับไปศูนย์เลยโอกาศที่จะได้เปลียนรถใหม่เยอะอยู่ครับแต่ถ้าเอากลับบ้านไปใช้ 2-3 อาจจะกลายเป็นการต้องรอซ่อมรอตรวจเซ็ค ส่วนหลักฐาณผมยืนยันตามเดิมครับใครมีปัญหาเรื่องรถอยากเอาเคสผมไปเป็นตัวอย่างหรืออยากได้ข้อมูลเพิ่มไลน์มาถามได้เลยครับยินดีให้ข้อมูลเต็มที่ครับเพื่อประโยชน์ของผู้บริโภคอย่างเราๆครับ

ออฟไลน์ 6162002

• Hero Member
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2015, 20:13:54 »
ตอนแรกทางศูนย์จะให้ค่าโฆษณาเป็น ฟอร์ตจูนเนอร์ 1คันบังเอิญว่าผมไม่ถูกใจฟอผมแล้วก็จองปาเจโร่แล้วเลยไม่เอาเอาปาเจโร่ดีกว่า

กะว่าจะมาโพสเพื่อสามาชิกหรือคนอืนมีปัญหาเรื่องรถทำไงเค้าถึงจะเปลียนรถให้ก็เลยกลายเป็นมานั่งเถียงกันว่าเป็นเรื่องจริงหรือเรื่องโกหก 555

หึหึ -.-