ผู้เขียน หัวข้อ: Motor Show By ผม สำหรับเพื่อนๆที่ยังไม่ได้ไปครับ(รวมรูป)  (อ่าน 23758 ครั้ง)

ออฟไลน์ sakdituch5

• Full Member
คันนี้ใช้ตัวปั่นกระแสไฟฟ้าเยอะมาก

และคันนี้ก็เป็นคันสุดท้ายที่ผมถ่ายสำหรับเครื่องเสียงครับ
อยู่ไม่ไหวแล้วครับ ใจจะละลาย

หลังจากนั้นผมก็เดินไปที่ขายอุปกรณ์ตกแต่งรถยนต์ตรับ
ไปเจอรถในอุดมคติอีกแล้วจะมีกี่คันไปดูกันเลยครับ

Pic 2

PIC 3

pic4

และนี่คือรูปสุดท้ายของวันนั้นครับ

สุดท้ายนี้ ขอขอบคุณเพื่อนๆพี่น้องๆในเว็บมากๆครับที่ติดตามชม
ขอขอบคุณพี่จิมมี่มากที่ให้บัตรผม ทำให้รู้จักแบบโลกกลมมากๆเลย 555

และอยากจะบอกคนที่จะไปงานมอเตอร์โชวทุกคนว่า
ควรรีบออกจากบ้านไปให้ถึงงานก่อน 5 โมงครับ  เพราะหลังจากนั้นจะหาจอดได้ยากมาก
หรอทางที่ดีควรไปรถแท็กซี่จะดีกว่าครับ  การจราจรที่นั้นหนาแน่นมากๆ
ควรขับรถด้วยความใจเย็นและระมัดระวังครับ เพราะคนเดินอะไม่ค่อยมองรถจะข้ามอย่างเดียวเลย

ปล.  ขอบคุณที่ตามอ่านอีกครั้ง  และอยากให้ช่วกันติชมหน่อยครับว่า  ผมควรจะแก้ไขตรงไหนบ้าน
หรือพิมพ์ผิดตรงไหนบ้าง   
โอกาส หน้าพบกับรีวิวของผมได้ใหม่คราบบบบบบบ 

ตายละ  ผมลืมไปคันนึงได้ไงเนี่ย
อ๋อ เพราะพิธีกรไม่ใช่ผู้หญิงแต่เป็น คุณเล็ก ฝันเด่น  555

ขอบคุณครับสำหรับรูปภาพ

ทำไมวันนี้ผมไม่เอากล้องไปมั่งนะ

จะได้ถ่ายรูปมาอวดกะเค้ามั่ง  :'(

ออฟไลน์ saaak

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ DENTE

• Sr. Member
  • ชายใจสะออน

ขอบคุณครับ

มือใหม่  ความพยายามสูง  ดีครับ
ตังมีไม่มาก  แต่อยากขับรถดีดี

ออฟไลน์ MyName

• Hero Member
  • I'm............................
ขอบคุณมากครับ สำหรับรูปสวยๆ
ตัวผมยังไม่มีโอกาสเลย
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ ekka1234

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณครับ
???????????????????????? ... ?????????????????????????
???????????????????????? ... ??????????????????????????

ขอบคุณสำหรับทุกคำของคุณครับ