ผู้เขียน หัวข้อ: สนาม Test Drive ของงาน Motor show ปีนี้อยู่ตรงไหนครับ  (อ่าน 2085 ครั้ง)

ออฟไลน์ Alcatraz

• Hero Member
ตามปกติของงาน Motor show จะอยู่ที่ลานทะเลสาป ส่วนงาน expo อยู่ลานจอดรถข้างหลัง ซึ่งบอกเลยว่าห่วยมาก ลองหยั่งงี้อย่ามีให้ลองดีกว่า

แต่มาปีนี้ เห็นตารางงาน Altis World Pro Challenge จัดที่ลานทะเลสาปแทน เลยสงสัยว่าปีนี้สนามทดลองขับจะเป็นที่ไหน

ออฟไลน์ Equcha

• Sr. Member
Re: สนาม Test Drive ของงาน Motor show ปีนี้อยู่ตรงไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 17, 2016, 13:34:06 »
ทะเลสาบปกติจะแบ่งเป็นสองด้าน น่าจะแบ่งกันได้อยู่นะครับ (เดาล้วนๆ)

ออฟไลน์ Busyman

• Jr. Member
  • **
Re: สนาม Test Drive ของงาน Motor show ปีนี้อยู่ตรงไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 17, 2016, 17:02:09 »
เป็นลานจอดริมทะเลสาป ลาน P9 เหมือนเดิมครับ
มีการแบ่งส่วนกัน ส่วนเทส กับส่วนโชว์พิเศษครับ
เห็นโค้งไม่ได้ เหยียบคันเร่งทุกที..