ผู้เขียน หัวข้อ: Nissan teana ตัวใหม่มีแผนเข้าไทยเมื่อไหร่ครับ  (อ่าน 3128 ครั้ง)

ออฟไลน์ tandozz

• Newbie
  • *
ตามหัวข้อเลยนะครับ พอดีผมกำลังจะมีลูกเลยอยากได้ D segment สักคัน ดู camry กับ teana ไว้อ่าครับ แต่อยากเห็นteanaตัวใหม่ประกอบการตัดสินใจอ่าครับ ว่าจะชอบไหม รบกวนด้วยนะครับ ฃขอบคุณครับ

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
Re: Nissan teana ตัวใหม่มีแผนเข้าไทยเมื่อไหร่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2016, 15:54:01 »
ตัว MC เกรงว่าจะไม่มาแล้วนะสิครับ คงลากขายตัวปัจจุบันไปเรื่อยๆ

ส่วนตัว all new ไม่แน่ใจว่า Nissan บ้านเราจะเอายังไง

ออฟไลน์ Mr.Boogie

• Sr. Member
Re: Nissan teana ตัวใหม่มีแผนเข้าไทยเมื่อไหร่ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2016, 20:49:12 »
ใจผมก็อยากให้มาน่ะครับ ตัวรถไม่ได้แย่กว่าชาวบ้านเค้าเลย เสียแค่ดีไซน์ภายนอกกับวัสดุภายในที่สู้โฉมก่อนไม่ได้ การขับขี่ เก็บเสียง ออปชั่นทำมาดีแล้ว

ออฟไลน์ NineKlao

• Hero Member
  • ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2016, 13:18:43 »
L33 MC น่าจะไม่มาแล้วมั่งครับ ดูจากnissan china แล้วคงขายยากกว่าเดิมอีก

รอ J33. ถ้าจะมีน่ะ หรืออาจเป็นรุ่นอื่นก็อาจเป็นได้

(ฝั่นว่าชื่อ cefiro จะกลับมา)

ออฟไลน์ Nerdys

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2016, 14:06:17 »
ใจหาย รึว่าต่อแต่นี้ไป D-seg เหลือแค่ Accord กับ Camry  :'(