ผู้เขียน หัวข้อ: โฆษณา Audi กัดแบรนด์อื่นก็ดูกันมาเยอะแล้ว ดูอันนี้บ้างครับ  (อ่าน 5928 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sunnook

• Hero Member
[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=6acZNDQ3WzI[/youtube]

อยากได้จัง  ยกธงขาวกันใหญ่

ออฟไลน์ kritphakhin

สวยอ่าอยากได้ด้วยคนครับ

ออฟไลน์ mann

• Sr. Member
  • นี่หรือรถโมเดล
เข้าไทยก็ขอให้ได้ ออฟชั่นอย่างงี้นะ
อยากเห็นของไทยกัดกันอย่างนี้บ้าง จัง
1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................

ออฟไลน์ TAI ^^

• Faculty of Political Science, TU
ชอบตรงเครื่องเสียงนี่แหละครับ...
Beauty is in the eye of the beholder...

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ขอ option แจ่มๆแบบนี้นะครับ รับรองผมสอยแน่ๆๆๆๆๆๆๆ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ st_citroen

เครื่องเสียงคงอด หุหุ
มาก็ดีครับ จะได้เป็นมาตรฐานของเครื่องเสียงรถยนต์ใหม่ๆ

ออฟไลน์ 2k

โหเล่นให้ยกธงขาวเลย  แปลว่ายั่นใจมากๆๆๆว่าเจ๋งในทางโค้งกว่าคู่แข่งอื่นๆแน่ๆ  :P
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ sirisak_ac118

มาบ้านเราของOptionนี้บ้างนะ  :D

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
สวยงามมากครับ
 :D

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
แรงมากกกกก

อยากได้ออปชั่นแบบนี้น่ะ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ boyddii

• Bunny
สวยมาก สุดยอด ออปชั่นเจ๋ง ๆ ทั้งนั้น อิอิ โดยเฉพาะ Bose เนี่ยยยย อยากได้มาไว้ในรถมั่งจัง อิอิอิ  :o

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
bose  :oเลยหรอครับ อยากได้อะออฟชั่นเยอะจะแพงไหมนี้

รถที่ยกธงขาวมีไรบ้างอะ 55

ออฟไลน์ gatasila

มาไทยถ้าออฟชั่นแบบนี้ราคากระฉูดแหงครับ ชอบตัวhb มากเท่สุดๆ เอาล่ะใครไม่รีบใช้รถตอนนี้อย่าเพิ่งออกดีกว่า ฮาจริงๆยกธงขาวไม่พอยังคันสีขาวอีก

ออฟไลน์ nicsjerry

โรงงาน ATT เมื่อรายจาเอาแม่พิมพ์มาละเนี้ยยยยยยยยย    สวยบาดจัยยย   ทำเอา  เราคนอื่น ซีดไปเรย แต่ ถ้าราคาเปิด มา พวกผมคงตัวซีด  ;D

ออฟไลน์ koruru

ขออย่างเดียว ออฟชั่น แบบนี้

ออฟไลน์ Lookkaew

สุโค่ยยยย เริ่ดมาก
เหมือนดูฉากเปิดเรื่อง Transformers เลย

ออฟไลน์ U9WS

• slower is better
มีข่าวโรงงานที่จะเป็นฐานผลิต All New Mazda3 Ver.2 ที่ทำตลาดในบ้านเรากันไหมครับ

ผมสงใสอยู่ว่า โรงงานฟอร์ดมาสด้าที่ฟิลิปินส์เดิม มันเก่าเกินจะอัพไลน์ใหม่ (ตั้งโรงงานใหม่คุ้มกว่า)
และที่โรงงานนั้นใกล้ทะเลสาบ พักหลังก็มีปัญหาน้ำท่วมบ่อยมาก

ฟอร์ดเอง ก็สร้างโรงงานใหม่ที่ประเทศไทย เพื่อเตรียมขึ้นไลน์ All New Focus Mk3 ข้างๆ ATT (ที่ผลิต Mazda2 / Fiesta ในปัจจุบัน)
และก็แจ้งว่าเป็นโรงงานฟอร์ด ไม่ใช้ ATT (ฟอร์ด+มาสด้า) เหมือนที่ผ่านๆมา

มาสด้ายังไม่มีขาวสร้างโรงงานเพิ่มใดๆเลย

แล้วอย่างนี้ All New Mazda3 Ver.2 จะผลิตที่ไหน

สร้างโรงงานใหม่ (ยังไม่มีข่าว) หรือ ปรับปรุงที่ฟิลิปินส์ (ไม่น่าคุ้ม) หรือ ประกอบที่โรงงาน ATT เดียวกับ Mazda2 / Fiesta (ก็เป็นไปได้เพราะไลน์ยืดหยุ่น แต่จะมีที่พอหรอ)

แล้วนี้ All New Mazda3 Ver.2 ก็เปิดตัวที่เมืองนอกไปนานมากแล้ว น่าจะตั้งแต่ 2008 แล้ว
ยังไม่เห็นข่าวที่จะผลิตเลย และยังนี้ต้องรอไมเนอร์เชนท์เหมือน Mazda2 เลยรึปล่าว

Mazda อย่ามัวห่วงแต่ทำตลาด Mazda2 เกินจนลืม Mazda3 ไปนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 13, 2010, 00:58:42 โดย U9WS »

ออฟไลน์ PapaRo@ch~*

Mazda3 ตัวใหม่ ทำที่ATT นี่

ได้ข่าวว่าเริ่มๆกันแล้วนี่

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
bose  :oเลยหรอครับ อยากได้อะออฟชั่นเยอะจะแพงไหมนี้

รถที่ยกธงขาวมีไรบ้างอะ 55
เรียงตามลำดับ sentra-corolla-civic-passat นะครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ TTL

ผมชอบเครื่องเสียงแหละครับ