ผู้เขียน หัวข้อ: mazda 2 สีเหลฃืองมาแล้ว หรอครับเห็นในโชวรูม  (อ่าน 3443 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ninezti

• Hero Member
  • Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
สวยๆมากครับสีส้มๆเหลืองหรือมานานแล้วอะครับ มันเป็นตัวพิเศษหรอครับเป็นชุดแต่งด้วยครับเห็นตรงใกล้ตึกอิ้อจือเหลียง อะครับถ่ายไม่ทันครับ ;D ;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: mazda 2 สีเหลฃืองมาแล้ว หรอครับเห็นในโชวรูม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 16, 2010, 15:09:14 »
เป็นตัวแต่งพิเศษ ของโชว์รูมแห่งนั้น เท่านั้นครับ

รายนี้เขาทำมาตั้งแต่ MX-5 ตัว NB แล้วละครับ

ถ้าจะเอาสีเหลือง ก็ต้องไปที่โชว์รูมนี้เท่านั้น

ออฟไลน์ exodus

• Full Member
Re: mazda 2 สีเหลฃืองมาแล้ว หรอครับเห็นในโชวรูม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 16, 2010, 17:47:07 »
แบบนี้เค้าเรียกสวยสั่งได้ใช่เปล่าครับ พี่จิม

ออฟไลน์ KF.

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 16, 2010, 23:01:37 »
สวย(และ)เลือกได้