ผู้เขียน หัวข้อ: // Nissan ประเทศไทย ปล่อยภาพ Teaser : Nissan NOTE เตรียมเปิดตัว มกราคม 2017 //  (อ่าน 45529 ครั้ง)

ออฟไลน์ deathsheep

• Hero Member
น้ำตาจะใหล  พวงมาลัยเปลี่ยนดีไซน์แล้ว

ออฟไลน์ noize4458

• Newbie
  • *
เกียร์แบบนี้นะ จะแจ่มมาก

ออฟไลน์ salt_kit

• Newbie
  • *
ผมใช้ Vios 2008 ไม่มีปุ่ม Start แต่ปกติบิดกุญแจแล้วปล่อยเลย เครื่องมันก็ค่อย ๆ สตาร์ทเองนะครับ ไม่รู้ว่าทำไมเหมือนกัน

แต่คันอื่น ต้องบิดจนเครื่องติดแล้วถึงปล่อย  มีใครพอเฉลยข้อนี้ได้ไหมครับ

โดยส่วนตัวผมคิดว่า มันใช้ logic เดียวกับปุ่มกด คือกด (บิดกุญแจแทนการกด) แล้วเดี๋ยวมันจัดการต่อให้เอง ;)

ออฟไลน์ 0%

ขอให้ขายดีนะ nissan ลื้อภายในใหม่ ให้สมกับปีใหม่นี้นะ

ออฟไลน์ Middle aged

• Jr. Member
  • **
ขอให้เกียร์ ทนๆ กว่า อัลเมร่านะ  แต่เอ...        เกียร์ลูกเดียวกันรึปล่าวน้อ :)

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
พวงสามก้านตัดขอบโคตรแหล่ม

ออฟไลน์ SM.

วัสดุภายในดีๆๆ ก็น่าสนนะครับ

อย่าให้คนเค้าด่าอีกนะ NMT เอาของดีๆๆ ทนๆๆ มาใช้บ้างเถอะ

ออฟไลน์ พ่อลูก2

• **
เปิดตัวในไทย เป็น minor change แล้ว ถ้าตัว ตลาดโลก model change ล่ะ ของไทยก็ยังทนใช้ตัวนี้ไป ต่ออีกสักระยะรึเปล่า ล่ะ อ่ะ งง

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
เปิดตัวในไทย เป็น minor change แล้ว ถ้าตัว ตลาดโลก model change ล่ะ ของไทยก็ยังทนใช้ตัวนี้ไป ต่ออีกสักระยะรึเปล่า ล่ะ อ่ะ งง

คงได้กันชนหน้าอีกแบบที่เปิดตัวพร้อมๆ กันที่ญี่ปุ่นมาแก้ขัดครับ

Sylphy ปัจจุบันก็ได้กันชนหน้าตัวสปอร์ตของรุ่นเก่ามาแก้ขัดทำมาเป็นไมเนอร์เชนจ์

นโยบายประหยัดรุ่ง(ร่วง)ของนิสสัน

ออฟไลน์ Ball and The HellCat

• Sr. Member
  • The Ultimate Driving Machine...
ภายนอกนี้โอเคนะ แต่ภายในนี่ไม่ไหวจริงๆ สวยแค่พวงมาลัยอย่างเดียว

ภายใน march ใหม่สวยกว่าเยอะเลย
“Build your own dreams, or someone else will hire you to build theirs.” – Farrah Gray

ภายนอกนี้โอเคนะ แต่ภายในนี่ไม่ไหวจริงๆ สวยแค่พวงมาลัยอย่างเดียว

ภายใน march ใหม่สวยกว่าเยอะเลย

ครับเหมือนหยุดเวลามาจากยุค March เมื่อปี 2010 ผ่านมาจะ 7 ปีแล้วสินะ
ถึงบอกว่า คนที่บอกว่าเหมาะสมแล้ว คือมันเหมาะสมตรงไหน 555

ออฟไลน์ jajaboss

ภายในสีเบจสวยมากกกก

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

ขอบทพิสูจน์ความทนนะนิสสัน

เห็นด้วยคับ ดูกันยาวๆ

ออฟไลน์ gorilla

คอนโซล vios กับ yaris ส่วนตัวผมว่าไม่รู้ใช้อะไรออกแบบ พูดแบบสุภาพคือรับไม่ได้ ยังขายดีระเบิด  ;D

ออฟไลน์ Vaporishz

• **
คอนโซล นี่ตั้งใจออกแบบมั้ย??
 ชอบสุดคือพวงมาลัย
คนที่เค้ารักเราจริงๆ เค้าไม่เคยหายไปไหนหรอก และเราจะเห็นเค้าอยู่เสมอ
                                          ''ในใจ''

ออฟไลน์ roongrus

• Full Member
เลือกไม่ถูกเลย Swift หรือ Note  หรือ  Jazz Minor Chage

เลือกไม่ถูกเลย Swift หรือ Note  หรือ  Jazz Minor Chage

ตอนนี้อยากเห็น Jazz มากเลยครับ
ตอนนี้ถ้าให้คะแนน
Swift กับ Note ขอแค่ตัวล่างสุดพอ เพราะต้องไปแต่งต่อทั้งคู่แน่ๆ

ออฟไลน์ turbofever

ตัวรถดียังไง แต่อืดอาดเร่งไม่ออกแบบของเดิมก็ไม่น่าซื้อ ผมอยู่ทางเหนือขึ้นเขาบ่อยไม่ได้เงินผมแน่  ถ้ายังเครื่องเดิมผมซื้อyarisดีกว่า

jaesz

• บุคคลทั่วไป
เกียร์ธรรมดาก็มา!?

ถ้าไม่ใช่แค่รูปจะดีมากเลยครับ

ออฟไลน์ heaven_no.9

• **
ไม่มี Cruise สักรุ่นเหรอครับ  :o :o