ผู้เขียน หัวข้อ: กล้องมองหลังกับกระจกส่องหลังอันไหนดีกว่ากันครับ  (อ่าน 4533 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ninezti

• Hero Member
  • Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
คืออยากรู้อะครับราคาไม่แตกต่างกันครับ  กล้องของไรดีครับที่มีจอด้วยอะครับราคาไม่แพงอะครับ แนะนำด้วยครับ 

เพราะกระจกมองหลัง1800 เลยอะครับ ที่ติดล้ออะไหล่อะครับ ราคา มันใกล้ๆกับกล้องเลยครับ

หรือใครมีภาพจากกล้อรบกวนถ่ายมาให้ดูหน่อยครับ ว่าแบบไหนดีครับ ขอบคุณครับ  ;D ;D

ติด jeep cherokee 1996 4.0 ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ TAI ^^

• Sr. Member
  • Faculty of Political Science, TU
ผมว่ากล้องดีกว่านะครับ แต่จะให้ดีที่สุด ใช้ร่วมกับเซนเซอร์เลยครับ

เพราะเห็นหลายคนใน Accord Club รุ่น 2.4EL navi มีแต่กล้อง ชอบเผลอกันเรื่อยเลย เพราะเสียงเตือนมันช่วยเวลาเหม่อหรือคุยเพลินได้ครับ
Beauty is in the eye of the beholder...

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
สองอย่างนี้แนะนำกล้องครับ

อื่นๆ เซนเซอร์กะระยะ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ nuttapatJazz

ติดทั้งกล้องและเซนเซอร์ไปเลยครับ ไม่เกิน4000ถ้ามีจออยู่แล้วนะ

;D ;D
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
ยังไม่มีจอเลยครับ

(ติดทั้งกล้องและเซนเซอร์ไปเลยครับ ไม่เกิน4000ถ้ามีจออยู่แล้วนะ ;D ;D)

ออกให้ 2000หน่อยดิ 55

ออฟไลน์ nuttapatJazz

ยังไม่มีจอเลยครับ

(ติดทั้งกล้องและเซนเซอร์ไปเลยครับ ไม่เกิน4000ถ้ามีจออยู่แล้วนะ ;D ;D)

ออกให้ 2000หน่อยดิ 55

มันมีกล้อง+จอที่กระจกมองหลังอ่ะ2-3พันนี่แหละ
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

ออฟไลน์ Ruksadindan

ถ้ายังไม่มีจอ ผมคงเลือกกระจกอ่ะครับ

ออฟไลน์ kritphakhin

กล้อง+เซนเซอร์ครับ