ผู้เขียน หัวข้อ: ++แวะมาหย่อนรูป-เตรียมเจอบทความ 911 GTS จากผมได้พรุ่งนี้ครับ++  (อ่าน 3892 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
ตอนนี้กำลังปั่นบทความเจ้านี่อยู่

ไปลองขับมา...ที่แอฟริกาใต้ เจอกับสื่อต่างชาติอีกหลายสิบคน ตอนนี้หลายเว็บฝรั่งและเอเชีย
เริ่มทยอยอัพบทความกันไปแล้ว ส่วนของผม คาดว่าพรุ่งนี้จะได้เจอกัน

มีได้ขับ 4 คัน
2 คันในสนาม Killarney Raceway คือ 911 Carrera GTS เกียร์ธรรมดา กับอีกคันเกียร์ PDK
ส่วนอีก 2 คัน ขับบนถนน คือ Panamera 4 E-Hybrid และ Panamera Executive Turbo
เดี๋ยวพรุ่งนี้จะขอจัดการ GTS ให้เสร็จก่อนนะครับ

ทิ้งช่วงสักระยะแล้วเรามาต่อกันกับ Panamera

- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ thaixxx

• Jr. Member
  • **

รอชมครับ

ออฟไลน์ koko86

ปูเสื่อรอครับ

ออฟไลน์ Nikle_pk

กำลังรอเลยครับ
ฟังทาง Dr!ve by J!mmy แล้ว
รออ่านครับผม
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ ps000000

สุดยอดครับ

ออฟไลน์ seeker

สีฟ้าสวยๆเลย
มีเทียบ manual กับ pdk ด้วย แจ่มแมว

ออฟไลน์ dht_tubes

ท่านผู้การเปิดปีด้วยของแรงจริงๆ

รออ่านด้วยคนครับ

ออฟไลน์ SM.

ขอบคุณครับ

สื่อต่างชาติเริ่มลงกันแล้วจริงๆครับ ทั้ง 2 รุ่นเลย

ออฟไลน์ ChotLife

• Sr. Member
รอชมครับ สู้ๆพี่แพน

ออฟไลน์ CJ.

รอชมทั้ง 911 และ Panamera ครับ
2005 Jaguar XJ Super V8
2005 Mercedes-Benz C230 Kom. Sports Coupe
2011 Aston Martin DBS
2013 Jaguar XJL 5.0 V8 Portfolio
2017 Lexus RX200t Premium
2019 Honda CR-V 2.4S
2019 Bentley Continental GT W12
2021 Lexus IS300h Luxury
2021 Mercedes-Benz GLE 350de 4MATIC Exclusive
2021 Porsche 911 Carrera S

ออฟไลน์ earrt

ถ้ารถบ้านๆ ขับประจำวัน เปลี่ยนเพราะความสวยงามครับ

มันไม่ได้ขับหนักหน่วงแบบโกคาร์ท ที่จะต้องฝืดต้อง ต้องเหนียวอะครับ

แต่ส่วนตัวเคยใช้ของ ATC ฐานตัด แหม่ มันเท่ดีจริงๆ

ออฟไลน์ watnu

ตอนนี้กำลังปั่นบทความเจ้านี่อยู่

ไปลองขับมา...ที่แอฟริกาใต้ เจอกับสื่อต่างชาติอีกหลายสิบคน ตอนนี้หลายเว็บฝรั่งและเอเชีย
เริ่มทยอยอัพบทความกันไปแล้ว ส่วนของผม คาดว่าพรุ่งนี้จะได้เจอกัน

มีได้ขับ 4 คัน
2 คันในสนาม Killarney Raceway คือ 911 Carrera GTS เกียร์ธรรมดา กับอีกคันเกียร์ PDK
ส่วนอีก 2 คัน ขับบนถนน คือ Panamera 4 E-Hybrid และ Panamera Executive Turbo
เดี๋ยวพรุ่งนี้จะขอจัดการ GTS ให้เสร็จก่อนนะครับ

ทิ้งช่วงสักระยะแล้วเรามาต่อกันกับ Panamera

ด้วยน้ำหนักของคุณ    Commander Cheng  ผมทายว่า รถจะขับดีมากกว่าคนน้ำหนักปกติขับ

เหมือนเราไปขับรถโกคาร์ท น้ำหนักมันอยู่ตรงกลางลำพอดีครับ

ออฟไลน์ ohaboy

• Full Member
ขอบคุณครับ

รออ่านอยู่ครับ

ออฟไลน์ redsun

อื้อหือออออ
รออ่านครับคุณแพน