ผู้เขียน หัวข้อ: *-* Clip หนุ่มฉุนจัด ไม่พอใจถูกปาดหน้า ประเคนหมัดใส่สาวขับเก๋งไม่ยั้ง *-*  (อ่าน 11002 ครั้ง)

ออฟไลน์ Darkart

• Hero Member
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ fishfinger

• Sr. Member
ผมเชื่อว่า ไม่ว่าใครก็ต้องเคยขับปาดหน้าคนอื่นนะ
บางทีเราไม่ได้ตั้งใจ บางทีมันเป็น Blind Spot จริงๆ
ไม่รู้ว่าจะอารมณ์ร้อนอะไรกัน

เคยโดนขับตามด่าเลย เปิดกระจกมาด่าเลย ผมตั้งกล้องรอเลยขับหนีไปเลย

ออฟไลน์ ProVaMed

• Full Member
โหหห

ไอ่...หมึงไปใส่กระโปรงเหอะ  >:(

ออฟไลน์ JF2KPNSX

อีกคลิป

https://www.facebook.com/suphaphorn.kaewsutijai/posts/10210855720381455?hc_location=ufi

น่าจะวันเดียวกัน ขับเหี้ยจริง สมควรโดนบ้าง ไม่โดนไม่สำนึก

คนบ้าบนถนนเยอะชิบ

ออฟไลน์ joa123

ผมเข้าข้างคนต่อยครับ (แต่ก็ไม่สมควร) jazz กร่างมากครับ หาเรื่องเค้า

ออฟไลน์ 2k

คนบ้าบนถนนประเทศไทยเดี๋ยวนี้เยอะจริงๆ  :-*
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ Stp

งานนี้สงสัยมีคดีพลิก เพียงแต่จะพลิกไปทางไหนนี่แหละ  :o
:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D

ออฟไลน์ tnp_super

ออฟไลน์ Vipvipvip

สรุปให้ฟังนะครับ แจสขับโดยผู้ญคนนี้ ขับปาดและเฉี่ยวชนเค้าไปทั่วมาก่อนหน้านี้ จนมาปาดหนุ่มคนนี้ เห็นบอกผู้ญมีปาเงินใส่รถด้วย แต่หนุ่มไม่ยอมเลยมาเคลียกันแต่เคลียกันไม่ได้ เลยเป็นแบบในคลิป

ออฟไลน์ Jay s.bradshaw

• Jr. Member
  • **
ดูคลิปจาก link แรก คิดในใจว่า"เห้ยยย ทำไมต่อยผู้หญิง"

แต่ดูคลิปจาก link ถัดมา "สมควรโดนจริงๆ"

ปล.แต่ไม่ได้สนับสนุนให้ใช้อารมณ์ ความรุนแรงแก้ปัญหานะครับ แฮร่ๆ ใจเย็นๆกันไว้นะครับ

My garage :Mercedes-AMG GLC43 Coupe’ 4MATIC , Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 4WD, Benz E 300e AMG Dynamic (w213), Toyota Alphard 2.5S C-package
and Tesla model ....???

ออฟไลน์ ps000000

ออฟไลน์ CNX

เป็นไปตามกรรมน้อครับ
มีเหตุ เลยเป็นผล

สำนึกดี สังคมดี
วิถีพอเพียง วิถียั่งยืน

ออฟไลน์ Noncyclopedia

อีคิวต่ำมากมาย

คุณมีสิทธิ์อะไรไปทำร้ายคนอื่น.  เค้าเฉี่ยวคุนๆก้อไปแจ้งประกันขิครับ. หากบาดเจ็บ ก้อแจ้งความ

ใช้หลักการอะไรคิดในการทำร้ายคนอื่น ต่อให้มันมาเฉี่ยวรถคุนจริงแต่รุ่ได้ไงว่าเจตนา
แต่คุนเจตนาทำร้ายเขา100000000%

หากท่านใดจะเถียงผมละก้อ. อ่านซ้ำอีก2รอบ. เพราะอาจจะเเสดงอีคิวที่น้อยกว่ามาตรฐานคนทั่วไป ยกเว้นพวกตอบเอามัน ผมไม่สนใจ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เค้าชนรถคุณ คุณมึกล้องบันทึกทุกอย่างแล้วจะไปทำร้ายเค้าทำไม
จะบอกว่าสมควรโดนก็อาจจะใช่ แต่ไม่ควรไปทำเค้าไง

ออฟไลน์ pongsak_877

ใครจะไปใจเย็นได้แบบนี้ เป็นผมจะจัดให้ลงไปกินหญ้าข้างทาง ไม่ต้องต่อยให้เสียมือ ขับรถแบบนี้สมควรโดน

ออฟไลน์ winit2014

สติมา ปัญญาเกิด ใจเย็นๆ :'(

ออฟไลน์ r0u0g0e0k

ดูคลิปให้ครบ ครับ  เเจ้ส ชนเเล้วหนี พอเค้าขับตาม  เเจ้สกลับลงมาเอาเรื่องมาด่า เจ้าทุกข์ก่อน    เรียกว่าทำตัวเองเเท้ๆครับ

สงสาร อีกฝั่งที่กลายเป็นเหยื่ออารมณ์ตัวเองเช่นกันครับ ที่ระงับอารมณ์ไม่อยู่ไปลงมือก่อน

เเต่สถาณการณ์จริงเเบบนี้ ผมว่าโดน 10คนก็ไม่ใช่ ทั้ง 10 คนจะระงับอารมณ์อยู่ เพราะเหตุการมันยั่วยุให้เกิดเรื่องมากๆ

https://www.facebook.com/suphaphorn.kaewsutijai/videos/pcb.10210855720381455/10210855694540809/?type=3&theater
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 08, 2017, 15:08:54 โดย r0u0g0e0k »

ออฟไลน์ Alcatraz

ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับคลิปนะครับ เดี๋ยวนี้คนขับรถโง่ๆนี่เจอแทบทุกที่ทุกเวลา แต่ส่วนใหญ่มักจะเทไปทางผู้หญิงซะมากกว่า ยิ่งเดี๋ยวนี้รถติดหนักความเครียดจากการขับรถมันก็มาเยือน พอมีสะสมมากๆก็จะเป็นแบบในคลิป

ออฟไลน์ dekdemo

โชคดีจริงๆ... ที่ไม่มีปืนมางัดกัน...

ออฟไลน์ Maman_Haheinz

• Full Member
เค้าชนรถคุณ คุณมึกล้องบันทึกทุกอย่างแล้วจะไปทำร้ายเค้าทำไม
จะบอกว่าสมควรโดนก็อาจจะใช่ แต่ไม่ควรไปทำเค้าไง

คนละเคสครับ
เพราะคนที่ถูกชน (มีคลิป) ก็บอกว่า
 "คันเดียวกัน สงสัยแจ๊สขาวนี่ปาดไปทั่วเลย ถึงได้โดนเค้าต่อย"
และผู้ชายที่ไปต่อยขับมอไซค์ แสดงว่า อีแจ๊สนี่ขับได้ water monitor มาก
อ้างอิง https://www.facebook.com/suphaphorn.kaewsutijai/posts/10210855720381455?hc_location=ufi
โห ยี้ โห ยี้ โหยยยยย
หิววววววววว!!!!!!

ออฟไลน์ JeansZ

ดูคลิปแรกแล้วขึ้นเลย แบบว่า หน้าตัวเมีย แต่พอดูคลิปที่สองแล้วก็ อ่อ สมควรโดนล่ะ
Ford Fiesta 1.0 Ecoboost
Toyota Yaris 1.2

ออฟไลน์ CarameLon

ดีแล้วที่แค่ต่อย ถ้าเขาใช้ปืนสงสัยจะมีศพ  8)
TOYOTA WISH SPORT 2.0>>>CRV-2.4L 4WD GEN3>>>TOYOTA Camry 2.4 2010>>>BMW 520 ตาเหยี่ยว>>>BMW X3 2011 >>>BMW 520D 2010 >>>BMW 525D ก่อน LCI >>>BMW 116i M-sport >>>BMW X1 2.0 S-drive 2016 >>>Mercedes GLA200 >>>Mercedes C Class C350e >>> BMW330e+BMWS1000R

ออฟไลน์ kiwiwi

ไม่เกี่ยวกับคลิบนี้นะ แต่เกี่ยวกับคดีอื่นที่ผมสมมติขึ้น

คือ ถ้ากลับกัน ผู้หญิงคนนั้นเป็นลูกไฮโซ
ปาดคนไปทั่ว

แล้วผู้ชายเป็นคนมีอีคิวสูงปรี๊ด เอาคลิปไปแจ้งความ

.......ขนาดชนคนตายยังไม่ติดคุกเลย
แค่นี้สาวไฮโซคนนั้น ก็คงรอดข้อหา หรือ เสียเงินค่าปรับอันน้อยนิดที่ขนหน้าแข้งไม่ร่วง

ตรรกะผมอาจจะเพี้ยนนะ
เพราะผมอยู่บนโลกความเป็นจริง ที่ทำอะไรตามใจไม่ได้

สำหรับคลิบนี้ ผมสะใจด้วยครับ

ออฟไลน์ JP

• Jr. Member
  • **
ผมเคยโดนเหมือนกันครับ จู่ๆ มอเตอร์ไซด์ ขับมาจากข้างหลัง แล้วมีเสียงคล้ายกับชนรถผม ผมเลยขับไล่ไปจอดถาม เค้าด่า ผมก่อนเลย บอก "มึงปาดกู คิดว่าขับเบนซ์แล้ว เจ๋งเหรอ ปาดมอเตอร์ไชด์ได้ ด่าว่า เ..หี้..ยด้วย" ผมโกรธเหมือนกัน แต่ดึงสติกลับมาได้ว่า เลยถามไป ผมไปคุณก่อนเหรอ เค้าตอบว่า "เออ กูตั้งใจ ชนมึงเอง เพราะมึงปาดกู" ผมเลยบอก "ขอโทษครับ" (เสียงแข็ง) แล้วก็ขับ ต่อไป เชื่อมั้ยครับ มอเตอร์ไซด์ คันนั้น มันขับ มาชนกระจกมองข้าง ด้านคนขับ ผมต่อ ผมนี้ โกรธมาก แต่คิดไปได้ว่า ไม่ควรจะยุ่ง พอกลับมาถึงบ้าน กลับมา ย้อนดูภาพ จากกล้องหน้าและหลัง ผมพบว่า มันปาดเค้าจริง แต่ มันจังหวะที่ เค้ากำลังแซงขึ้น มาเลนด้านหลัง ซึ่งเป็นจุดบอดของรถ (เพราะรถผมกำลังเปลี่ยนเลนส์) ตอบตรงๆ ว่า ผมยังโกรธอยู่เลยครับ ไม่เข้าใจว่า ทำไมเค้าต้องขับมาชนกระจกรถ แบบหาเรื่องครั้งที่ 2 อีก

ออฟไลน์ focus2012

มันชนแล้วหนีชัดๆ สมควรโดนครับ อิแจ๊สป้ายแดง

ออฟไลน์ zeriw009

รีบไปตามสามีรึงัยเจ้
ถ้าถนนเส้นนึงมีรีบซักยี่สิบสามสิบคนนี่ จะเป็นงัยครับ

รีบไม่เท่าไหร่ แต่มารยาทนี่ชวนก่อสงครามมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 08, 2017, 19:44:47 โดย zeriw009 »
㋡  ㋡ ขายรถที่สวยสมบูรณ์แบบในตอนนี้ อีก 50 ปี จะเอาอะไรมาขาย

ออฟไลน์ apinui

ไม่เกี่ยวกับคลิบนี้นะ แต่เกี่ยวกับคดีอื่นที่ผมสมมติขึ้น

คือ ถ้ากลับกัน ผู้หญิงคนนั้นเป็นลูกไฮโซ
ปาดคนไปทั่ว

แล้วผู้ชายเป็นคนมีอีคิวสูงปรี๊ด เอาคลิปไปแจ้งความ

.......ขนาดชนคนตายยังไม่ติดคุกเลย
แค่นี้สาวไฮโซคนนั้น ก็คงรอดข้อหา หรือ เสียเงินค่าปรับอันน้อยนิดที่ขนหน้าแข้งไม่ร่วง

เพราะผมอยู่บนโลกความเป็นจริง ที่ทำอะไรตามใจไม่ได้

ถูกใจเม้นนี้นะ .... 55555

คนไม่อยู่ในเหตุการ อะไรก็พูดกันได้ทั้งนั้นล่ะครับ คนมันไม่ได้โดนยั่วยุกับตัวเอง .....

คนอีคิวสุงๆ เนี่ย ถ้าโดนพูดยั่วยุ หนักๆหน่อย อยากรู้ อีคิวสุงๆ จะหยิบโทรศัพท์ มาถ่ายคลิปแล้วไปแจ้งความ หรือจะสาวหมัดออกไปกันแน่ .....

ฮ้าฮา ....

ออฟไลน์ Activehybrid

ปาดคนไปทั่ว

คนไม่อยู่ในเหตุการ อะไรก็พูดกันได้ทั้งนั้นล่ะครับ คนมันไม่ได้โดนยั่วยุกับตัวเอง .....

คนอีคิวสุงๆ เนี่ย ถ้าโดนพูดยั่วยุ หนักๆหน่อย อยากรู้ อีคิวสุงๆ จะหยิบโทรศัพท์ มาถ่ายคลิปแล้วไปแจ้งความ หรือจะสาวหมัดออกไปกันแน่ .....

ฮ้าฮา ....
+1 ตอบได้จริงใจและมีประโยชน์กว่าคนอีคิวดีแต่ไม่ค่อยคิดถึงคนอื่น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 08, 2017, 20:31:57 โดย Activehybrid »

ออฟไลน์ SM.

ออฟไลน์ No Trespassing

ปาดคนไปทั่ว

ฮ้าฮา ....
+1 ตอบได้จริงใจและมีประโยชน์กว่าคนอีคิวดีแต่ไม่ค่อยคิดถึงคนอื่น

+ 1 เห็นด้วยครับ

ใจจริงผมก็ไม่ค่อยอยากแสดงความคิดเห็นพวกกระทู้แบบนี้หรอกครับ แต่พอไล่ๆดูจากคลิปก่อนหน้า เออ ไม่แปลกใจ ทำไม ผช.ถึงได้ต่อย

แจ๊สเล่นชนแล้วหนี แถมไม่ยอมลงมาเคลียร์ด้วย

อีกอย่าง ถ้า ผช. เป็นทหาร หรือ ตำรวจ แล้วมีปืน แจ๊สคันนั้นคงจบไม่สวยครับ