ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเกี่ยวกับ HUMMER H3 ครับ  (อ่าน 4160 ครั้ง)

ออฟไลน์ kritphakhin

• Hero Member
ถามเกี่ยวกับ HUMMER H3 ครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 00:00:45 »
มีท่านใดเคยสำผัส และทดลองขับ HUMMER H3 กันบ้างรึปล่าครับ

สมรรถนะเป็เช่นไรบ้าง แรงรึป่าว หรืออะไรต่างๆนานา

ช่วยรบกวนมาแชร์ประสบการณ์ให้ฟังหน่อยครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

Re: ถามเกี่ยวกับ HUMMER H3 ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 02:18:10 »
แรงครับ แต่มันต้านลมเอามากๆ เสียงลมมี  ข้างในสบายมาก  นอกเมือง กินน้ำมันไม่มาก พอกับ PPV ทั้งหลาย  ช่วงล่างพอดี
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
Re: ถามเกี่ยวกับ HUMMER H3 ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 10:28:24 »
เป้นรถที่ผมชอบมากๆครับ เคยลองนั่งครับนั่งสบายมากๆครับ เกาะถนนอยู่แล้ว 55 ลุยเต้มที่ ครับ แต่มันต้านลม อยา่งที่ คห บนว่าแหละครับมันกระจกหน้าตั้งชันซะอย่างนั้นครับ 
ให้ความรู้สึกคล้ายๆ grand cherokee 02 แต่ใหม่กว่า ลุยๆกว่าครับ

คุ้มครับที่จะจ่ายไปครับ  ได้ความสวยปลอดภัยและไปได้ทุกที่ครับ ราคาตอนนี้เท่าไรแล้วนะครับ 3.7 ล้านปะครับ แล้วบริษัทมันเจ็งยังครับ

ออฟไลน์ kritphakhin

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2010, 01:29:32 »
ขอบคุณเกี่ยวกับความคิดเห็นด้วยนะครับ

อยากลองขับแต่ไม่รู้จะไปลองได้ที่ไหนครับ