ผู้เขียน หัวข้อ: 520D Elite เปลี่ยนกระจกพับมือเป็นพับไฟฟ้า ได้หรือเปล่าครับ  (อ่าน 4051 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pong4043

• Newbie
  • *
520D Elite เปลี่ยนกระจกพับมือเป็นพับไฟฟ้า ได้หรือเปล่าครับ และจะมีผลต่อ BSI หรือเปล่า รบกวนแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

jaesz

• บุคคลทั่วไป
เปลี่ยนได้ ที่ศูนย์ก็รับเปลี่ยนครับ

ถ้าจะเปลี่ยนเองข้างนอก ระบบไฟฟ้าทั้งหมดจะหลุดจากWarranty ครับถ้าศูนย์ตรวจเจอ

ออฟไลน์ Pong4043

• Newbie
  • *
รบกวนคุณ Jae แนะนำด้วยครับ พอดีผมถามทาง Sale ที่ดูแล แกแจ้งว่าไม่สามารถทำได้อะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ NineKlao

• Hero Member
  • ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
แล้ว เพื่อนผม มันอยากได้เบาะสปอร์ท (มีที่ลองต้นขายื่นมา)

หาเปลี่ยนได้ไหมครับ (ของเดิมสีครีมเพื่อนชอบ แต่ สปอร์ท เป็นสีแดงเลยไม่เอาสีแดง)

ออฟไลน์ caton

• Sr. Member
แล้ว เพื่อนผม มันอยากได้เบาะสปอร์ท (มีที่ลองต้นขายื่นมา)

หาเปลี่ยนได้ไหมครับ (ของเดิมสีครีมเพื่อนชอบ แต่ สปอร์ท เป็นสีแดงเลยไม่เอาสีแดง)
ยากมากครับ เคยมีรุ่นพี่คิดจะเปลี่ยนเหมือนกันแต่ล้มความตั้งใจไปล่ะ
เบาะสปอร์ตจะมีอีกสีคือสีดำครับ
แต่่ถ้าจะหาเปลี่ยนคงต้องหาจากอู่ ที่รถตีซากมาอ่ะครับ
เบาะตัวสปอร์ทจะปรับไฟฟ้าผนักด้านข้างให้บีบเข้า-ออกได้ด้วยนะครับ
TESLA Model Y Performance
BMW X1 F48 20D M sport
BMW 320D F30 M sport HIFI Stage 1

ออฟไลน์ Hadoken Shoryuken

รบกวนคุณ Jae แนะนำด้วยครับ พอดีผมถามทาง Sale ที่ดูแล แกแจ้งว่าไม่สามารถทำได้อะครับ ขอบคุณครับ
ถามเซลร้อยละ 90% จะให้คำตอบแบบนี้และครับต้องถามแผนกเซอวิสครับ
แต่ของผมแย่กว่าอีก E200 Coupe อยากติดกล้องมองหลังจากศูนย์ ถามศูนย์ที่ออกรถ(ศูนย์หนึ่งในภาคใต้)ไม่รับติดตั้งอะไรเพิ่มเติมเลยแม้แต่นิดเดียวรับเฉพาะเซอวิสเปลี่ยนน้ำมันเครื่อง-อะไหล่ ขนาดทำสียังไม่มีต้องเอาไปทำร้านข้างนอก แย่ๆๆๆๆ

ออฟไลน์ TorTy

รอประกอบในครับ

ส่วนพวกอุปกรณ์ที่ควรจะมีในรถราคา 3 ล้านกว่าบาทเช่นกระจกพับไฟฟ้าที่รถคันละไม่กี่แสนมี
จะกลับมาพบทุกท่านหลังจากประกอบใน 555+

ออฟไลน์ SM.

เปลี่ยนได้ ที่ศูนย์ก็รับเปลี่ยนครับ

ถ้าจะเปลี่ยนเองข้างนอก ระบบไฟฟ้าทั้งหมดจะหลุดจากWarranty ครับถ้าศูนย์ตรวจเจอ