ผู้เขียน หัวข้อ: stepwagon ปี 13 มันไม่มี เดย์ไลท์ กับautolock มีร้านแนะนำไหมครับ แถวนนทบุรี  (อ่าน 2152 ครั้ง)

ออฟไลน์ oatekung

• Hero Member
รถภรรยาหนะครับ รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับผม

ออฟไลน์ XyteBlaster

ถ้าบอกชื่อร้านผิดกฎลบได้นะครับ
daylight เคยทำที่ bankin จากตอนแรก โคมเป็นฝ้า พอทำไฟแล้ว .. หายเป็นฝ้า  ดีเหมือนกันครับ แต่ผ่านไป 2-3 ปี หลอดขาดครับ  555

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
ลองหาดูใน FB StepWG Club ดูครับ โพสหาเดี่ยวก้มีคนบอกแหล่ง