ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์โดนท้าแข่ง โชว์พาว แบบสุดฮาครับ  (อ่าน 7537 ครั้ง)

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• Hero Member
  • SNK vs Playmore
ที่จริงผมไม่ค่อยเจอนะครับ พวกรถซิ่งที่แสดงออกสื่อสารกับผมชัดเจน

ส่วนใหญ่จะเจอแต่แบบแซงฉิวไปเลย ไม่ค่อยสนใจผม

แต่บางคันที่ขับตามมาคงสังเกตเห็นลักษณะบ่งบอกว่า "แว้น" จากท้ายรถของผม

คือโหลดเตี้ย ปลายท่อใหญ่ ติดสติกเกอร์ HKS ใหญ่ ๆ ไว้ที่ท้ายรถ

จึงเกิดอาการคันขึ้นมา

เหตุการณ์ที่ 1

มืดแล้ว ผมติดไฟแดงอยู่แลนขวาหน้าสุด แป๊บเดียวก็มีบริโอ้ขาวมาจอดขนาบที่เลนซ้าย

เค้าขับรถเปิดกระจก พอดีว่าฟิลม์ผมใสกิ๊ก เค้าก็หันมามอง ผมก็หันไปมองด้วย

โอโห้ รถพี่แกติดเกจ์ชุดใหญ่ คงจะเอาไว้บอกเวลารอบโลก ผมนี่เขินแทนเลย

พอสบตากันปิ้ง ๆ ผมก็หันกลับมาทำเฉย ๆ ฟังเพลงต่อไป นิ่ง ๆ ไว้

พอเขียวปุ๊บ พมออกตัวแรงหน่อย แต่ไม่มิด ดูซิว่าจะทำไง ปรากฏว่าพี่พุ่งเลยมาเลยครับ

ผมก็เลยกดเต็ม ไม่มีการแซงกัน แป๊บเดียวก็ถึงแยกไฟแดงอีก แล้วพี่แกก็ออกซ้ายไปเลย เลิกเล่น

แสดงว่ากะจะกระทืบคันเร่งขำ ๆ ก่อนเข้าบ้านแน่ ๆ ก็เลยกล้าเล่นกับผม

เหตุการณ์ที่ 2

อันนี้ฮา มืดแล้ว ฟิล์มเค้าก็ใส แต่ผมมองหน้าไม่ถนัด รู้สึกจะเป็น ซิลฟี่สีขาว

เค้าแซงซ้ายรถคันหนึ่ง แต่ไม่พ้น เพราะมีรถบังเค้าไว้

ผมที่วิ่งขวาก็แซงแกปกติ แต่ไม่จบครับ

ผมชลอเพราะมีไฟแดงข้างหน้า เค้าก็ตีขนาบซ้ายขึ้นมา ผมคิดว่าจะโดนปาดหน้า แต่เปล่าครับ

แกยิง back fire ครับ ปุ๊ง ๆ ๆ ๆ ๆ  ก่อนจะเลี้ยวซ้ายเข้าบ้านไป ผมนี่ขำอยู่ในรถ

ออฟไลน์ Nazare

• Full Member
Re: แชร์ประสบการณ์โดนท้าแข่ง โชว์พาว แบบสุดฮาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2017, 12:21:46 »
ต้องฮาบรรทัดไหนครับผมตามมุขไม่ทัน
เสือภูเขา Marawuti 1998
Honda Wave100 All new Sticker
Yamaha Grand Filano 2015

Re: แชร์ประสบการณ์โดนท้าแข่ง โชว์พาว แบบสุดฮาครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2017, 12:25:53 »
อันสุดท้าย ดึกแล้วเหมือนกัน

มีซิวิคดำ คงจะคันตั้งแต่ในซอย พอออกมาได้ก็เจอผมพอดี

ตอนแรกผมสังเกตุแล้วว่าเค้าตีโค้งมากกว่าปกติ คงจะกะเข้าขวาเลย

แต่รถผมมาเร็ว เลยต้องกลับเข้าเลนกลางไป

แล้วเค้าก็ขับตามมา พยายามจะแซงคืน ทั้ง ๆ ที่ข้างหน้าเป็นไฟแดงแท้ ๆ

พี่แก แถลงไปไหล่ทางเลยครับ ผมนี่งงเลย แกจะรีบไปไหน ไม่เห็นมีใครตามมาซักหน่อย

หรือคงจะแค่อยากแซงผมคืนแค่นั้นเองครับ ไม่งั้นจะนอนไม่หลับครับ

อิอิ

สนุกดีครับ ผมอยากเจอบ่อย ๆ นะ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2017, 12:29:31 »
ต้องฮาบรรทัดไหนครับผมตามมุขไม่ทัน

หากไม่ฮาประการใด ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ออฟไลน์ Aleister TJ

• มีเงินเป็นล้านก็ซื้อเมื่อวานไม่ได้ แต่ถ้าร้อยล้านก็ช่างเมื่อวานมันเถอะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2017, 12:32:45 »
ผมนี่เบื่อ เจอ jazz 900 ม้า ,almera 500 ม้ามาจี้ประจำ  ;D

สงสัยจะเหงาที่บ้านไม่มีคนเล่นด้วยมั้ง  8)
My Car History ~

Honda City ZX
Toyota Yaris 1.2E
Mazda3 Skyactive 2.0S
Mazda 2 SkyActiv 1.5 High Plus L
Mitsubishi Pajero Sport 2.4 Elite

ออฟไลน์ dht_tubes

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2017, 12:56:32 »
ผมนี่เบื่อ เจอ jazz 900 ม้า ,almera 500 ม้ามาจี้ประจำ  ;D

ขอถามแบบคนแก่ ตกยุคไม่ได้เล่นรถแต่งนะครับ

เด่วนี้ เค้าโมกันได้แรงขนาดนี้จริงๆ หรือว่า อย่างไรครับ

ออฟไลน์ SM.

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2017, 12:58:51 »
บนถนนหลวง ไม่รุจะแข่งกันไปทำไม เงินรางวัลก็ไม่ได้ ถ้วยก็ไม่มีใครแจก มีแต่ถ้าเกิดอะไรขึ้น ต้องเจ็บเอง เสียตังค์เอง

ออฟไลน์ Fong

• Make a Choice and Don't Look Back
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2017, 13:11:11 »
ถ้าเป็นแบบว่าผมขำอยู่คนเดียวก็มีบ่อยครับ

ประมาณว่ามาดัน มาจี้ติด แต่พอผมกด ผมมุด พี่แกก็หายไปจากกระจกมองหลังผม
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

ออฟไลน์ ps000000

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2017, 13:58:54 »
เคยแต่เล่นกันขำๆ

ออฟไลน์ Aleister TJ

• มีเงินเป็นล้านก็ซื้อเมื่อวานไม่ได้ แต่ถ้าร้อยล้านก็ช่างเมื่อวานมันเถอะ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2017, 14:02:47 »

ขอถามแบบคนแก่ ตกยุคไม่ได้เล่นรถแต่งนะครับ

เด่วนี้ เค้าโมกันได้แรงขนาดนี้จริงๆ หรือว่า อย่างไรครับ
ผมประชดค้าบ 555
My Car History ~

Honda City ZX
Toyota Yaris 1.2E
Mazda3 Skyactive 2.0S
Mazda 2 SkyActiv 1.5 High Plus L
Mitsubishi Pajero Sport 2.4 Elite

ออฟไลน์ JeansZ

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2017, 14:12:51 »
ขับ Fiesta ecoboost แซงกระบะแต่งซิ่ง บนมอเตอร์เวย์ เจอกระบะกดตามครับ ตอนแรกกระบะขับมาน่าจะประมาณ 80 แล้วผมมา 100 แล้วชะลอเพราระบะคันนั้นขวางอยู่ข้างหน้า แล้วผมก็หักเข้าเลนขวาสุดแล้วเร่งแซง พอแซงปุ๊บได้ยินเสียงกระบะเบิ้ลเครื่อง หันไปดูกระจกควันดำขโมยเลย ด้วยความอยากลอง ประกอบกับไม่อยากอยู่หลังควันดำด้วย เลยกดมิดเลย ตอนแรกกระบะแซงผมได้แต่ไม่พ้น ผมตามทันและค่อยๆ แซงคืนได้ในช่วงความเร็วสูง แต่พอมาเหลือบดูเข็มไมล์ ต้องรีบยกเลย เพราะจะแตะ 200 แล้ว

ช่วงที่แซงกันนี่ระทึกมากครับ ผมแทบไม่ได้ยินเสียงรถตัวเองเลย ได้ยินแต่เสียงกระบะ เพราะของผมเป็นรถเดิมๆ กระบะน่าจะทำมาเยอะอยู่
Ford Fiesta 1.0 Ecoboost
Toyota Yaris 1.2

ออนไลน์ sukhontha

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2017, 14:24:10 »

แรงมันอยู่ที่ใจครับ  รถไม่แรง กดสุด มันก็ ร้อยแปดสิบ

ออฟไลน์ Tien.W

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2017, 15:19:45 »
จาก น่าน มา แพร่ หลายปีละ

Jazz GE ป้ายแดงเลย นำหน้าอยู่ ผมมาเร็วกว่า ก็จี้ แล้วเตรียมแซง ปรากฎว่า พวกกดหนี .. อ่ะ ไม่ว่ากัน ขับสักพัก เจอโค้ง ก็เจออีก เพราะพวกแรงทางตรง ทางโค้งไม่กล้าเข้า น่าจะมือใหม่ (แตะเบรคเข้าโค้งยาว)

ตามอยู่พัก มีช่วงนึง หน้า Jazz มีรถช้า ปรากฎว่า พอพวกเห็นผมมา พวกแซงทางโค้งหนีผมซะงั้น แล้วพอดีมีรถสวนมา เฉียดไปนิดเดียว

พอพ้นโค้งมาได้ เลย กระทืบคันเร่ง แซง Jazz หายครับ พร้อมหันไปบอกคนข้างๆว่า "ยังไม่อยากเป็นฆาตรกรทางอ้อม"

.........

พอแซง Jazz ได้ เห็นเค้าพยามไล่อยู่ แต่พอเจอโค้งก็หายทุกทีแหละ

ไอ้น้องเอ๋ย ... ทางตรงรถอะไรก็วิ่งได้ ไปหัดเข้าโค้ง หัดคุมรถดูก่อนดีกว่านะ แล้วค่อยมาคุยกัน

ออฟไลน์ Alcatraz

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2017, 15:26:43 »
ของผมไม่รู้เป็นอะไร ขับๆอยู่แทบไม่มีใครมายุ่งเลยหรือแซงได้ นานๆจะเจอที แต่พอไปนั่งรถเพื่อนแทบทุกคน เป็นผู้โดยสารไม่ได้ขับเอง กลับเจอรถซิ่งแซงไปฟึ่บๆ เป็นประจำ

ออฟไลน์ RP2112

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2017, 15:30:52 »
เคยขับไปติดไฟแดง อยู่ข้างหลัง Camry Hybrid รุ่นแรก พอไฟเขียวผมก็ตามเขาไปเรื่อยๆ เขาก็วิ่งแค่ 120 ผมก็ออกซ้ายจะแซงเขา เขาก็ฮึดเร่งไปเรื่อยๆ กะไม่ให้ผมแซง งง เหมือนกัน

สุดท้ายผมแซงเขาที่ ความเร็ว 210+ ผมรู้รถเขาสุดแค่ 180 เพราะเคยขับรุ่นนี้อยู่
เริ่มจาก 120 นะ 555

ออฟไลน์ Activehybrid

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2017, 17:10:35 »
เคยบ่อยเมื่อตอนรถใหม่ๆ เดี๋ยวนี้ช่วงล่างมันหลวมกว่าเดิมมากขับเกิน170ก็เสียวแล้ว อยากไปก็ไม่มันส์เท่าไหร่

Focus2.0Gdi อายุ5ขวบ

ออฟไลน์ ariazero

• Sr. Member
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2017, 17:44:52 »
ผมไม่เล่นอะครับแบบนี้ =_=

ผมวัดกับเขาที่โค้ง กับพื้นเปียกๆ ชอบครับ

ก็ให้เขาไปชลอที่โค้ง (แบบขับมาเร็วๆมันต้องเบรกที่โค้งใช่มะ)

เรามาเนิบๆ 80-100ไม่เบรคที่นี้เขาจะแหกโค้งไหลมาโดนเราและ เราก็บีบแตร ปี้นๆๆๆๆ  หลบๆ ;D

ทีนี้เราก็อยู่ Lane ซ้ายสุด รอเขาจะแซง พบเจอแอ่งน้ำเราก็ดีดน้ำใส่แม่งเลยตูม!!!!

สรุปโดนพี่ Motorcycle ด้วย ...ขอโทษครับ(โดนบีบแตรเบย)  :'(
'8X Familia, '91 TFR ,
'94 Sunny B13, '98 520i (E28), '99 Sunny B14,
'08 Vios, '08 C200, '08 Vitara
'15 Vios, '17Accord G9 MC, '17 X1 18i

ออฟไลน์ koko86

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2017, 18:15:55 »
ชอบตรงคำว่า เกจ์เหมือนนาฬิการอบโลก

นึกภาพตอนไปโรงแรมต่างประเทศเลยคับ

ออฟไลน์ No Trespassing

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2017, 19:00:16 »
10 กว่าปีก่อนวิ่งไปศรีราชาเพื่อไปส่งหลานที่อัสสัมชัญ ใช้เส้น แกลง-บ้านบึง

ระหว่างทางมีโคโรน่าสีขาวนั่งกันสามคน อยู่เลนขวาแต่ขับช้า ผมเลยดิฟไฟขอทาง แต่พี่เค้าก็ไม่ให้ พอจะเบี่ยงซ้ายเพื่อแซง เค้าก็ดันเร่งเครื่องหนีซะอีก แต่จังหวะนั้นมีรถบรรทุกวิ่งขวา เค้าเลยเสียจังหวะต้องตามรถบรรทุก ส่วนผมอาศัยความเป็นเจ้าถิ่นวิ่งหลบซ้ายแล้วแซงไป พอแซงเสร็จก็ไม่คิดอะไร วิ่งยืนพี้น 140 - 160 ไปเรื่อยๆ

พอถึงปั้ม ปตท. (จิฟฟี่) บ้านบึง ผมดับเครื่องลงไปยืดเส้นยืดสายซี้อกาแฟ ส่วนหลานเข้าไปร้านสะดวกซี้อหาขนมกิน ระหว่างที่ยืนอยู่ก็เห็นโคโรน่าคันนั้นเลี้ยวเข้ามา และคงจำรถผมได้ เค้าเลยก็ขับมาช่องจอดใกล้ๆและจะแกล้งด้วยการเบรคให้เราตกใจ แต่ไม่รู้อีท่าไหน เค้าเบรคแล้วรถดันซัดกับทางเท้าเสียงดังสนั่น เด็กปั้ม คนรอบข้าง หันมาดูรถโคโรน่าคันนั้นเป็นตาเดียว

โคโรน่าคันนั้นคงอาย รีบถอยแล้วออกจากปั้มอย่างรวดเร็ว เออ ... ดีวุ้ย เข้ามาดีๆไม่ชอบ ชอบให้อายชาวบ้านเค้าซะงั้น

ออฟไลน์ CJ.

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2017, 19:27:52 »
สำหรับผมสะใจเล็กๆเวลาเจอรถที่ชอบเบิ้ลเครื่อง หรือมาทำเร่งๆเสยงดังใส่ครับ

จุดพีคคือเราแรงกว่า แล้วค่อยๆทิ้งห่างอย่างเงียบๆ ปล่อยเค้าพยายามตามพร้อมเสียงดังสนั่น
2005 Jaguar XJ Super V8
2005 Mercedes-Benz C230 Kom. Sports Coupe
2011 Aston Martin DBS
2013 Jaguar XJL 5.0 V8 Portfolio
2017 Lexus RX200t Premium
2019 Honda CR-V 2.4S
2019 Bentley Continental GT W12
2021 Lexus IS300h Luxury
2021 Mercedes-Benz GLE 350de 4MATIC Exclusive
2021 Porsche 911 Carrera S

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2017, 09:40:58 »
10 กว่าปีก่อนวิ่งไปศรีราชาเพื่อไปส่งหลานที่อัสสัมชัญ ใช้เส้น แกลง-บ้านบึง

ระหว่างทางมีโคโรน่าสีขาวนั่งกันสามคน อยู่เลนขวาแต่ขับช้า ผมเลยดิฟไฟขอทาง แต่พี่เค้าก็ไม่ให้ พอจะเบี่ยงซ้ายเพื่อแซง เค้าก็ดันเร่งเครื่องหนีซะอีก แต่จังหวะนั้นมีรถบรรทุกวิ่งขวา เค้าเลยเสียจังหวะต้องตามรถบรรทุก ส่วนผมอาศัยความเป็นเจ้าถิ่นวิ่งหลบซ้ายแล้วแซงไป พอแซงเสร็จก็ไม่คิดอะไร วิ่งยืนพี้น 140 - 160 ไปเรื่อยๆ

พอถึงปั้ม ปตท. (จิฟฟี่) บ้านบึง ผมดับเครื่องลงไปยืดเส้นยืดสายซี้อกาแฟ ส่วนหลานเข้าไปร้านสะดวกซี้อหาขนมกิน ระหว่างที่ยืนอยู่ก็เห็นโคโรน่าคันนั้นเลี้ยวเข้ามา และคงจำรถผมได้ เค้าเลยก็ขับมาช่องจอดใกล้ๆและจะแกล้งด้วยการเบรคให้เราตกใจ แต่ไม่รู้อีท่าไหน เค้าเบรคแล้วรถดันซัดกับทางเท้าเสียงดังสนั่น เด็กปั้ม คนรอบข้าง หันมาดูรถโคโรน่าคันนั้นเป็นตาเดียว

โคโรน่าคันนั้นคงอาย รีบถอยแล้วออกจากปั้มอย่างรวดเร็ว เออ ... ดีวุ้ย เข้ามาดีๆไม่ชอบ ชอบให้อายชาวบ้านเค้าซะงั้น

กันชนแตกเคลมได้ หน้าแตกเคลมไม่ได้ 5555

ของผมมีอยู่ทีนึง วิ่งขวา 3 คัน ผมอยู่ท้ายสุด

อยู่ ๆ มีกระบะแซงขวาเฉยเลย ฉวยโอกาสแซงเลนที่เค้าเอาไว้ยูเทิร์น (นางเสียสติไปแล้ว)

จะปาดหน้าผม ผมไม่ให้เข้า ผมเกลียดพวกนิสัยแบบนี้

เลยหนีไปปาดคันหน้าสุดแทน แต่เค้าก็ไม่ให้เข้าเหมือนกัน

ไม่ทันแล้ววว

ปืนเกาะเลยจ้า สมน้ำหน้า ที่จริงถ้าอยากได้ดอกเข็มก็น่าจะจอดรถลงมาเด็ดดี ๆ นะ อิอิ

อันนี้ได้ไปทั้งต้นเบย

พอลงจากเกาะก็เลี้ยวซ้ายหนีหายไป ไม่กล้าจอดติดไฟแดง เพราะตอนนั้นคนมองกันเป็นตาเดียวแล้ว

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2017, 09:41:46 »
ของแต่ละท่านสนุกดี ยังเปิดรับเรื่อย ๆ นะครับ  8)

ออฟไลน์ GoatGoat

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2017, 10:30:41 »
ที่ผมเห็นแว๊นๆแข่งๆกันมีแต่รถที่มันไม่ควรเอามาแข่งเครื่อง 1200, 1500 มาก 100 กว่าๆบวกลบ
แต่พวกเพื่อนๆผม 200 ยัน 400 ม้า ขับกันหวานเย็นมาก มีพวกบรรทัดข้างบนมาเบิ้ลใส่ ได้แต่ส่ายหน้า
จริงๆซิ่งมากไม่ได้ครับ ล้อ 19, 20 ยาง 30 เจอหลุมในเมือง เดี๋ยวงานเข้า

ออฟไลน์ J_Serie5

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2017, 11:24:10 »
รถแรงจริงวางเครื่องดูกันออกครับ เป็นผมไม่เล่นด้วย ถ้าจะเล่นต้องแรงสูสีกันไม่งั้นไม่สนุก

ออฟไลน์ holahola66

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2017, 11:31:04 »
ของผมถ้าขับ mb เก่าๆออก ไม่มีใครยุ่งครับ รถมันลุง 555
แต่ถ้าขับ กระบะเชพออกไป แล้วบังเอินไปอยู่ใกล้ๆวีโก้ เค้าจะต้องพยายามซิ่งหนีผม เจอหลายคันละ
ไม่เข้าใจเลย เหมือนอยากบอกว่ารถฉันแรงกว่า ก้อขำๆไปครับ  ผมก้อไม่ใช่พวกญาติเด็กแว้น ที่ชอบเอากระบะมาขับซิ่งซะด้วยสิ
Mercedes C-Class W205 CDI
BMW 116i f20
Honda Civic EG 3door D16a turbo MT
Nissan March 1.2 cvt

ออฟไลน์ Noncyclopedia

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2017, 11:50:45 »
หลังจากใช้มาสด้า2ดีเซล ก้อไม่มีใครมาเล่นด้วย  เพราะรถผมแรงพอตัว..ในระดับเดียยกัน

แต่ผมเองที่ลองไปเล่นกับ 1.0 ecoboost ซึ่งก่อนไปเล่นก็พอรุ้แหละ

ปัจจุบันก้อไม่เล่นละ  ยอมให้ไปก่อน

ออฟไลน์ Darkart

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2017, 13:25:52 »
เจอบ่อย
พวกชอบขอโชว์เพาเวอร์ ก่อนเข้าบ้าน
แรงทางตรง เจอโค้งคลานเป็นเต่าครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ XaNaX

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2017, 15:42:25 »
เดือนก่อนแถวๆสามย่าน มีเฟอรารี่มาตีคู่กับผม แล้วมาติดไฟแดงอยู่สี่แยก พอไฟเขียว ผมเร่งปรื้ดแซงมาเลย

เฟอรารี่ออกตัวไม่ทัน สู้รถผมไม่ได้ เพราะข้างหน้าเฟอรารี่มีกระบะขวางอยู่ ผมแซงชิวๆเลย

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2017, 16:05:03 »
ไม่เคยเจอเลย แต่ไม่เจออ่ะดีละ

ออฟไลน์ Equcha

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2017, 09:47:43 »
เมื่อเช้าขึ้นทางด่วน เห็น Nissan A31 แต่งซิ่งขับหนี MB S63 กับ BMW520D แล้วได้แต่นั่งขำอยู่ในรถครับ 55