ผู้เขียน หัวข้อ: // ขออภัย สำหรับการหายตัวไปทั้งเว็บ ตลอดทั้งบ่าย จนถึง ตี 1 ครับ //  (อ่าน 7960 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
หน่อย Shyboy MX Phone ในฐานะเจ้าจอง Server แจ้งให้ทราบเป็นระยะๆ ว่า มีปัญหาขลุกขลักพอสมควร
ในการย้าย Server ครั้งนี้ แต่ในที่สุด ทุกอย่างก็สเร็จลุล่วงไปด้วยดี และกลับมาเปิดให้บริการกันอีกครั้ง
เมื่อเวลา 0.55 น. ของ วันนี้ (30 พฤษภาคม 2010)

ขออภัยในความไม่สะดวกทั้งหลายนะครับ

ตอนนี้ เว็บ Headlightmag.com ของเรา ทั้งหมด กลับมาใช้งานได้ตามปกติแล้วครับ

ออฟไลน์ Tonaka

ขอบคุณครับ
阿蘇山

ออฟไลน์ BMTA

• Sr. Member

ในที่สุดก็เข้าได้เเล้ว ;D

2012 ALMERA  1.2E M/T

ออฟไลน์ iamapisit

• Jr. Member
  • **
เอ้าเข้าได้แล้ว

ออฟไลน์ Ohyoyo

• Newbie
  • *
ไม่รู้เรื่องเลยว่าเข้าไม่ได้ วันนี้งานแต่งงานพวกเพียบเลย
เที่ยงงาน เย็นงาน เพิ่งกลับมาได้เปิดคอม เลยไม่รู้เรื่อง

แต่ก็ให้กำลังใจนะครับ พัฒนาไปสู่สิ่งที่ดีกว่า

เอวังฯ

ออฟไลน์ Chris Evn

ออฟไลน์ shyboy

• The coup
ขออภัยกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นจริงๆ ครับ

จากนี้ไป คนที่อยู่ ตปท จะเข้าเว็บได้ง่ายขึ้นมากๆ ครับ
เพราะไม่มีการ cap interlink ครับผม

ขอบคุณมากๆ ครับ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
รับทราบครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Cube

• Full Member
ตอนแรกคิดว่าเน็ตที่ย้านเจ๊ง :o

ออฟไลน์ Nuttie

ผมรู้สึกว่าตอนสายๆ ประมาณ 10 โมงเช้าที่ผ่านมา

ผมเข้าเว็บนี้ไม่ได้ครับ ไม่ทราบว่ามีใครเป็นเหมือนกันไหม ^^

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
worldwide ได้เร็วทั่วโลกแล้วสิ
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ #PETH#

หน่อย Shyboy MX Phone ในฐานะเจ้าจอง Server แจ้งให้ทราบเป็นระยะๆ ว่า มีปัญหาขลุกขลักพอสมควร
ในการย้าย Server ครั้งนี้ แต่ในที่สุด ทุกอย่างก็สเร็จลุล่วงไปด้วยดี และกลับมาเปิดให้บริการกันอีกครั้ง
เมื่อเวลา 0.55 น. ของ วันนี้ (30 พฤษภาคม 2010)

ขออภัยในความไม่สะดวกทั้งหลายนะครับ

ตอนนี้ เว็บ Headlightmag.com ของเรา ทั้งหมด กลับมาใช้งานได้ตามปกติแล้วครับ

เป็นวันครบรอบ 1 ปี anniversary ใน headlightmag ของเรา
และก็เป็นวันเดียวที่เราแจ้งเกิดบนโลกใบนี้พอดิบพอดีเลย

ออฟไลน์ Bluedoft

ไม่มีบอกก่อนเลย งงเลยเรา
แต่ก็กลับมาแล้ว เย้

ออฟไลน์ Nuttie

ไม่มีบอกก่อนเลย งงเลยเรา
แต่ก็กลับมาแล้ว เย้

เห็นมีกระทู้แจ้งไว้ก่อนย้ายนะครับ หัวข้อ

" ++ แจ้งการย้าย server ไปยัง INET ++ " ครับ ^^

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
เย้เข้าได้แล้วคัรับ ;D ;D

ออฟไลน์ Fly to dream

ตกใจแทบตายเข้าเว็บไม่ได้ เฮ้อ...
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ best

กลับมาแล้ววว  วู้ฮู ;D
There is nothing either good or bad but thinking makes it so

ออฟไลน์ wasit

• Jr. Member
  • **
ดีใจมากได้เจอกันอีก อิอิ

ออฟไลน์ raulowen

รับทราบครับ

ออฟไลน์ CRO

เมื่อคืนเข้าเวปไม่ได้ตกใจหมดเลย อิอิ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ในที่สุดก็กลับมา~~
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ kritphakhin

เมื่อคืนเข้าเวปไม่ได้ตกใจหมดเลย อิอิ

เหมือนกันเลย

ออฟไลน์ KC.

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ  :)

ออฟไลน์ car mood

• Full Member
ผมไม่รู้เรื่องเลยครับ  หายไปกันตอนไหน   :D

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
ที่แรกกูนึกว่าโดน กระทรวงไอซีทีสั่งปิดไปซะอีก....โทษฐาน ศอจ. ศูนย์ไก่อูอะไรของไอ้กล้วยมันน่ะ 555
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011