ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวานผมเจอ คันนี้มาครับขับเร็วมากถ่ายไม่ค่อยชัด  (อ่าน 8565 ครั้ง)

ออฟไลน์ Focus_lover

• Newbie
  • *
ผมวิ่งอยู่เส้นปักธงชัย โคราช เห็นข้างหลังแวปๆ หยิบมือถือมาถ่ายได้แค่นี้ครับ (ถ้าผิดกฏลบได้เลยนะครับ) Fiesta สีเขียว ความเร็วที่ผมขับ 100 km/hr. Fiesta น่าจะขับประมาณ 120 km/hr. ครับ

ออฟไลน์ sirisak_ac118

• Hero Member
น้องต้าๆๆ ;)

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
ว้าวๆๆ

ออฟไลน์ best

• Sr. Member
คันนี้หรือเปล่า ที่เคยไปโชว์เชียงใหม่ :o
There is nothing either good or bad but thinking makes it so

ออฟไลน์ Nuttie

เฟียสต้า วันนี้ผมก็เห็นคันสีขาว ^^

ออฟไลน์ gauygeng

• Jr. Member
  • **
อยากเห็นตัวเป็น ๆ บ้าง

ออฟไลน์ Satanic za'

น่ารักมากเลยครับ เอ๊ย สวยมากเลยครับ อิอิ

ออฟไลน์ Fly to dream

น้องเล็กเฟียสต้าแซงพี่กัส
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ srattha

เมื่อไหร่จะเต็มท้องถนน

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
น้องเล็กเฟียสต้าแซงพี่กัส

ผมว่าไม่น่าใช่โฟกัสนะครับ

ดูตรงแผงหน้าปัดกับที่ปัดน้ำฝนแล้วไม่น่าใช่อ่ะครับ

ออฟไลน์ kritphakhin

WoW มาอีแล้วครับ เจ้าต้า

ออฟไลน์ raulowen

น่าสนใจ :P

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
Fiesta คันเดิม และเดาว่าน่าจะขับโดยคนเดิม หนะครับ

ไม่มีอะไรแปลกใหม่เท่าไหร่

ออฟไลน์ kman007

• Jr. Member
  • **
คัยนี้ผมเห็นบ่อยมากที่ Eastern เนี้ยวิ่ง Test กันทุกวันครับก็เลยไม่ได้ถ่ายเก็บไว้เต้าจะออกมาครั้งละ 4 คัน

ออฟไลน์ gatasila

ขับราวๆ120คงไม่ถึงขั้นเร็วมากมังครับ หุหุ

ออฟไลน์ baeyongcai

ไปเจอมาเหมือนกัน ถ่ายรูปไว้ได้กับมือเลย อิอิ เเต่ชัดรูปเดียวอะ @ rama2 ขาเข้า ณ วันที่ 30/5
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 02, 2010, 19:23:59 โดย baeyongcai »

สีดำโหดูดีนะ  แต่อยากเห็นสีขาว จัง
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
วิ่งกันอย่างนี้มีทดสอบการชนกันจริง บนถนนเปล่าครับ อยากเห็น :o :o :o :o
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ exodus

• Full Member
Fiesta คันเดิม และเดาว่าน่าจะขับโดยคนเดิม หนะครับ

ไม่มีอะไรแปลกใหม่เท่าไหร่

คันนี้ทะเบียนระยองครับ ผมจำได้ เคยเจอจอดที่ motorway ผมขับออกไปก่อน ผมขับประมาณ 130 แล้วเจ้า
Fiesta คันนี้ก็แซงไป มันคงวิ่งประมาณ 150 ครับ ( ปล. ประมาณเที่ยงคืนกว่าแล้วครับ )

พึ่งสังเกตว่าเจ้าเฟียสต้าฝาน้ำมันอยู่ด้านซ้าย  ไม่เหมือนฟอร์ดรุ่นอื่นๆแฮะ

ออฟไลน์ Adrenalin

• Newbie
  • *
ไปเจอมาเหมือนกัน ถ่ายรูปไว้ได้กับมือเลย อิอิ เเต่ชัดรูปเดียวอะ @ rama2 ขาเข้า ณ วันที่ 30/5

คันเดียวกับที่ผมเจอหรือป่าวครับเนี่ย ผมเจอที่ถนน 304 จากฉะเซิงเทรามุ่งหน้ามีนบุรี เมื่อวันวิสาขบูชา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 03, 2010, 14:22:57 โดย Adrenalin »