ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ไร้สาระ ตกลงว่าลิตรละกี่บาทกันครับ  (อ่าน 3450 ครั้ง)

keanetona

• บุคคลทั่วไป
ไปเติมน้ำมันที่ปั้มแห่งหนึง เลยไปถ่ายมาครับ คิดจะเซนเซอร์ยี่ห้อแล้ว แต่เซ็นยังไงก็ดูออกว่ายี่ห้ออะไร เลยไม่เซ็นซะเลย

ปล. ภาพไม่ชัดเพราะรีบถ่าย กลัวเด็กปั๊มเห็น

ออฟไลน์ Ninezti

• Hero Member
  • Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
Re: กระทู้ไร้สาระ ตกลงว่าลิตรละกี่บาทกันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 13:57:32 »
เหอะๆ หลอดขาดป่าวๆ 55 

ออฟไลน์ BnN

Re: กระทู้ไร้สาระ ตกลงว่าลิตรละกี่บาทกันครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 14:28:15 »
เป็นภาษาต่างดาว ไม่รู้หรอ

ออฟไลน์ Cube

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 14:51:20 »
มันแฮงค์แหละครับ เหมือนป้ายบอกข้อมูลจราจร อ่านไม่ออกบ่อยมากๆ

ออฟไลน์ best

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 15:21:42 »
ไวรัสกิน อิๆ ;D
There is nothing either good or bad but thinking makes it so

ออฟไลน์ title

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 15:45:46 »
แผงวงจรควบคุมน่าจะมีปัญหาน่ะครับ

อาจเป็นเพราะสกปรกหรือชำรุดเพราะความชื้นจากน้ำเลยทำให้วงจรควบคุมการทำงานมีปัญหา
แต่ไม่ได้อาร์คหรอกครับเพราะถ้าอาร์คแผงวงจรจะทำงานไม่ได้ เหมือนกับกรณีไฟจราจรน่ะครับ
และก็ป้ายโฆษณา หรือมองได้ง่ายที่สุดคือเครื่องคิดเลขที่เวลามันเบลอๆมีปัญหาจะแสดงภาพตัวเลขเพี้ยนไปแบบไม่เต็ม

แก้ได้ครับไม่ยาก

ออฟไลน์ raulowen

• Sr. Member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 22:29:07 »
ขัดข้องทางเทคนิค ;)

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 13:00:16 »
FAIL

แต่ไม่ได้อาร์คหรอกครับเพราะถ้าอาร์คแผงวงจรจะทำงานไม่ได้ เหมือนกับกรณีไฟจราจรน่ะครับ

ไทยจัดซื้อเพลเลเดี้ยมไหวหรือครับ