ผู้เขียน หัวข้อ: Review nissan teana 2.5 แรงนุ่มเงียบ รู้สึกถึงความเป็นผู้บริหารเมื่ออยู่ภายใน  (อ่าน 40465 ครั้ง)

ออฟไลน์ tokyo

• Sr. Member
ขอเสริมนิดนึงตรงเบาะนั่ง เบาะหลังนะครับ สบายจริง
แต่สำปรับผมว่าตรงหมอนหนุนหัวมันมีมุมเทมาข้างหน้าเยอะเกินอะ

และก็พวงมาลัยตอนความเร็วต่ำผมว่ามันเบาเกินหรือว่ามันเปนรุ้ผู้บริหารหว่าเลยต้องเบา
เทียบกับมาสด้า3 1.6นะ

และก็คันเร่งเวลาเร่งแซง กดปุ้ป เกียทดปั๊ป และก็กะชากเลย ชอบๆตัว2.0นะครับ
บางคนอาจจะบอกว่าไม่แรงเติ่มเทียบกับน้อง3 1.6 แล้วผมว่ามันดีกว่าพอสมควรเลยครับ

อีกนิดๆๆ

รถพ่อผมก็เคยโดนชนตูดมาเหมือนกัน ทีแรกพ่อผมจะเข้าอู่ข้างนอกกะว่าไห้อู่เคลมพอดีอู่ไม่ว่าง
เลยเข้าศูนย์ ศูนย์ก็เปลี่ยนกันชนหลังอันใหม่ให้เลยดีจิงๆ (ไม่รุ้ชั้น1 ยี่ห้ออื่นได้เหมือนกันรึป่าว)
และดีอีกอย่างคือ พ่อผมแอบเรียกค่าเสียหายจากคู่กรณีมา4พัน ซึ่งเคลมจริงๆไม่เสียสักบาท อิอิ
07 mazda 3

ออฟไลน์ accidenty

• Jr. Member
  • **
คอนเฟิร์มครับ นุ่ม เงียบ (แต่ผมแต่งจนมันไม่เหลือความนิ่มแล้วฮ่าๆ) แรงดีครับ แรงจนวันนี้ ขับชนรถอาจารย์ที่คณะเฉยเลย T-T กับชนบุบ แต่รถ อาจารย์ (new altis) ประตูบุบเข้าไปลึกเลยครับ - - เซงมากมาย

สรุป ชอบมากครับ  ปล. ของผม 2.5 ครับ

keanetona

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ

สรุปว่าตอนนี้ D-Segment ประกอบในประเทศ เหลือเพียง ฮุนได โซนาต้า ที่ยังไม่มี user's review ในเวปของเรา

ออฟไลน์ chai99

• Sr. Member
ขอบคุณครับ