ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยมีประสบการณ์ซ่อม Alphard Hybrid มั้ยครับ มีอะไรที่ต้องระวังบ้าง  (อ่าน 3993 ครั้ง)

ออฟไลน์ oudj77

• Jr. Member
  • **
พี่ๆน้องๆครับ ใครเคยมีประสบการณ์ซ่อม Alphard Hybrid มั้ยครับ มีอะไรที่ต้องระวังบ้าง เท่าที่ผมทราบมี battery, inverter, ปั๊ม abs, คอมแอร์ ใครมีประสบการณ์ซ่อมมั้ยครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ ผมกำลังจะออกตัว hybrid แต่กลัวจิงๆครับ กะใช้สัก 5-6 ปี

ออฟไลน์ maxillofacial surgeon

• Sr. Member

เพิ่งเจอวันนี้สดๆร้อนๆเลยครับ  ไฟขึ้นพรึบ  รถแน่นิ่ง
รถ70,000 โล ครับ  รถโตโยต้าไทยแลนด์
รอเข้า0พรุ่งนี้มาอัพเดทอาการให้ทราบนะครับ

ออฟไลน์ koko86

• Hero Member

เพิ่งเจอวันนี้สดๆร้อนๆเลยครับ  ไฟขึ้นพรึบ  รถแน่นิ่ง
รถ70,000 โล ครับ  รถโตโยต้าไทยแลนด์
รอเข้า0พรุ่งนี้มาอัพเดทอาการให้ทราบนะครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
ยังไงผมรอupdate อาการ+ค่าซ่อม นะครับ
จองไฮบริดไปแล้วใจหายเลยครับ

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
ไฟติดแทบจะทุกดวง  :-X :-X :-X :-X :-X :-X :-X

ออฟไลน์ oudj77

• Jr. Member
  • **
จอง hybrid ไปแล้วเหมียนกันครับ ไม่ทราบรถที่มีปัญหารุ่นไหนอ่ะครับ ล่าสุดป่าวคับ