ผู้เขียน หัวข้อ: มาดู Nissan Juke สีฟ้า-น้ำเงินกัน + คนยุโรปจองไปแล้ว 1.5 หมื่นคันเหนือความคาดหมา  (อ่าน 8983 ครั้ง)

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
พวกเราเห็น Nissan Juke กันแต่สีแดง ไม่ก็สีขาว

เรามาลองดูสีำฟ้าออกน้ำเงิน ๆ หน่อย
ก็ดูดีทีเดียวนะ เพียงแต่สีอาจให้อารมณ์ฟ้าสว่างสดใสไม่เร้าใจเท่าสีแดงเท่านั้น
ตอนนี้ที่ยุโรปก็มียอดจองถล่มทลายกว่าที่คิดไปแล้ว 1 เดือนก็ปาไปแล้ว 1.5 หมื่นคัน
ทำลายสถิติของ qashqai อย่างไม่น่าเชื่อ
คาดว่าต้นปีหน้าในอินโดคงจะมีสเปคและราคาออกมาให้คนไทยเดากันเล่น

[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=qrMTGnkgqQ0[/youtube]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 05, 2010, 02:28:53 โดย HOMY_DEMIO »

ออฟไลน์ windwingz

• Newbie
  • *
ตัว ย ท้ายหัวเรื่องหายครับ  :D

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
พี่โฮมี่ครับ ตัว ย มันตกไปอะครับ

เท่าที่ดูผมว่ามันสวยไปอีกแบบนะ สีมันสบายดีดีเหมือน แต่เพิ่งเห็นว่าทางเข้าประตูหลังมันดูแคบๆยังไงชอบกล แล้วการเข้าออกมันจะทำได้สะดวกมั๊ยเนี่ย

คนทำคลิปทำซะน่ารักเอาหมีสีเหลืองปิดป้ายทะเบียน
^^

ปล. สเปคบ้านเราขอเครื่องมาครบสองตัวทั้งธรรมดากับเทอร์โบได้มั๊ยอะ ถ้ามาแบบนั้นจะเป็นพระคุณอย่างสูง
แหะๆ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ Nioka

คุยกับที่บ้านไว้แล้วว่า  ^^ อยากได้รุ่นนี้อะ (พ่อกับแม่ยังไม่รู้เลยว่าหน้าตามันเป็นงัยแต่เสนอไปแล้ว - -'')

แต่ขอดูตัวจริงก่อนว่ามัน ยังจะพอรับไหวกับหน้าตาหรือป่าว บอกตรงๆว่ามันยังขัดใจวัยรุ่นอย่างผม

แต่ส่วนตัวแล้วอยากได้รถที่ไม่ค่อยเหมือนใครและ แนวทางการใช้งานเนี้ยดูเหมือนจะเหมาะกับผมนะ ^^

ออฟไลน์ Juker

• Newbie
  • *
ต้นปีๆๆๆ

หยอดกระปุกๆๆๆ  ;D

ออฟไลน์ i-ice

• Full Member
สวย สะดุด   ตา  แต่ แพงไปหน่อย  ถ้านิสสัน ทำแอง ขายเอง ขอให้ถูกกว่านี้นะครับ

ออฟไลน์ i-ice

ประกอบในให้ซัก ล้าน  :o ;)

ออฟไลน์ chai99

• Sr. Member
ชอบรูปทรงจัง แต่มันมีแค่ 2 ประตูหรอครับ
ขนาดพอกับ Tida หรือเปล่า อยากให้กว้างๆ
อยากซื้อจังถ้าราคาพอกับ Tida จริง

ออฟไลน์ kritphakhin

ชอบสีแดงมากกว่าอ่าครับ

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
คนวันอาทิตย์ใช้ไม่ด้าาาาาาย คนไทยถือเรื่องคนเกิดวันอาทิตย์เยอะด้วย (ผมว่าสีน้ำเงินใหม่ของ Swift ก็คงจะเกิด ๆๆ ยากเย็นเช่นเดียวกัน)

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
หน้าแปลกๆ
ผมชอบด้านท้ายมากกว่าครับ

ออฟไลน์ raulowen

ออฟไลน์ DKtogether

• Jr. Member
  • **
ชอบรูปทรงจัง แต่มันมีแค่ 2 ประตูหรอครับ
ขนาดพอกับ Tida หรือเปล่า อยากให้กว้างๆ
อยากซื้อจังถ้าราคาพอกับ Tida จริง

ที่เปิดข้างหลังมันอยู่แถวกระจก ตรงดำ ๆ นะครับ

ออฟไลน์ chai99

ที่เปิดข้างหลังมันอยู่แถวกระจก ตรงดำ ๆ นะครับ

ขอบคุณครับ
ไม่เคยเห็นที่เปิดแบบนี้ 555

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

ขอบคุณครับ

ไม่เคยเห็นที่เปิดแบบนี้ 555

Alfa ไง

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
ก็สวยดีนะครับ  ;D ;D

ออฟไลน์ motion

รออยู่เช่นกัน...

เตรียมเงินจองแล้วเนี่ยะ ;D

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ถ้ามาจากนิสสันไทยแลนด์ในราคาไม่เกิน 7-8 แสนจริงๆ นะ
ผมจะเทิร์น B13 เลยเอา  ;D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
นำเข้า จาก อินโด เจอกันปีหน้าครับ สวัสดี