ผู้เขียน หัวข้อ: เอาภาพ รถบางส่วน ในงาน Motor Show ครั้งที่ 40 มาฝากกันครับ  (อ่าน 8728 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ninezti

• Hero Member
  • Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
วันนี้ไปในงาน เอาภาพมาฝากกันนิดหน่อย รถบางคันที่เด่นๆในงาน Accord ตัวจริงแอบดูดีอยู่นะ แต่ NSX-R นอกงานนี้ สวยอมตะมากๆ

แอบเจอพี่จิมมี่ ที่บูธ Suzuki Jimny ด้วย กำลัง Live อยู่เลยครับ 555

มี JEEP RENEGADE TRAIL HAWKS มาขาย โชว์ในงานด้วย ปกติจะไม่ค่อยเจอ JEEP สาวกแบบผมนี่ชอบเลย 55 ราคา 3.49 ล้านบาท เอาเรื่องเหมือนกันครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2019, 18:44:19 โดย Ninezti »

ออฟไลน์ Red Bicycle

• Sr. Member
 ;) :) :) ขอบคุณมากครับภาพสวยมาก
ถ่ายจากมือถือรุ่นไหนครับ 555

;) :) :) ขอบคุณมากครับภาพสวยมาก
ถ่ายจากมือถือรุ่นไหนครับ 555

ขอบคุณครับ รวมๆนั้นกล้อง D7500 ครับผม 555

แต่ 3 ภาพล่างใช้มือถือครับบ

Turbocharger

• บุคคลทั่วไป
ถ่ายรูปสวยมากครับ

ออฟไลน์ Simethicone

• Jr. Member
  • **
สวยทุกรูป ขอบคุณมากครับ jimnyเกียร์ธรรมดามาไหมครับ

สวยทุกรูป ขอบคุณมากครับ jimnyเกียร์ธรรมดามาไหมครับ

ขอบคุณนะครับ มาราคา 1,550,000 ตามที่เว็บลงเลยครับ  เห็นยอดจองหลายคันแล้วจากที่ผมถามมา เป็น ออโต้เยอะกว่านิดหน่อย  30+ คันแล้วตอนนี้   

ออฟไลน์ CJ.

สวยน่าซื้อไปหมดครับ แต่เห็นทีซื้อคันแรกแล้วคงจะกลับบ้านเลย หมดงบ  ::)
2005 Jaguar XJ Super V8
2005 Mercedes-Benz C230 Kom. Sports Coupe
2011 Aston Martin DBS
2013 Jaguar XJL 5.0 V8 Portfolio
2017 Lexus RX200t Premium
2019 Honda CR-V 2.4S
2019 Bentley Continental GT W12
2021 Lexus IS300h Luxury
2021 Mercedes-Benz GLE 350de 4MATIC Exclusive
2021 Porsche 911 Carrera S

ออฟไลน์ ttcl

ขอบคุณมากครับ เห็นด้วยกับทุกคน ถ่ายสวยมากครับ
สินค้าอะไรเอา nsx r มาโชว์ครับ

ออฟไลน์ Devil13

อยากได้ captova  :-* สวย ราคาได้ตอบโจทย์ 7 ที่นั่ง

ออฟไลน์ BigCat

ขอบคุณมากครับผม Z4 สีแดงสวยมากๆ
Audi TT MK 3FL
BMW z4 e85
GLA 250 FL 2017
Nissan Teana L33 2014
Slk 200 R172 2014
Camry 2.4 2009
Civic dimension MT 1.7
Civic 3 doors รถคันแรก

ออฟไลน์ kabutoro

cap ใหม่ผมว่าสวยเรียบดีนะ  ส่วน nsx  นี่อมตะจริงๆเอามาปรับอินเทีเรียภายในแล้วขายต่อผมว่าก็ยังขายได้นะ

ออฟไลน์ nl2br

• ร้านค้าออนไลน์
สอบถามครับ mazda 3 ตัวใหม่ เค้าให้เข้าไปนั่งภายในมั๊ยครับ

ภาพสวยทุกรูปเลยครับ
บล็อกข่าวไอทีกากๆ >> https://thaimobiletricks.blogspot.com/ << ข่าวมือถือ มือถือรุ่นใหม่

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

ผมก็ไป พร้อมกล้อง เช่นกัน

แต่.....ทำไมผมยังไม่กล้าเอารูปออกจากกล้องเลย ค่อนข้างสุ่มเสี่ยง ::) ::) ::)

ออฟไลน์ Haszmoon10

• Newbie
  • *
ใครไปมาแล้ว รีวิว Supra ใหม่หน่อยครับ ตัวจริงเป็นไงบ้าง เทียบกับในรูป มีสีอื่นมาโชว์ด้วยไหม หรือมีสีเดียว ส่วนตัว คิดว่าสีเทาดูดีสุด รุ่นนี้พอมองจากข้างหลังแล้วสวยนะ

สอบถามครับ mazda 3 ตัวใหม่ เค้าให้เข้าไปนั่งภายในมั๊ยครับ

ภาพสวยทุกรูปเลยครับ

ขอบคุณครับ 55  ไม่ได้ลองเลยครับ มันเป็นตัว Concept ยังไม่มีตัวใหม่มาโชว์นะครับ

ผมก็ไป พร้อมกล้อง เช่นกัน

แต่.....ทำไมผมยังไม่กล้าเอารูปออกจากกล้องเลย ค่อนข้างสุ่มเสี่ยง ::) ::) ::)

5555

ใครไปมาแล้ว รีวิว Supra ใหม่หน่อยครับ ตัวจริงเป็นไงบ้าง เทียบกับในรูป มีสีอื่นมาโชว์ด้วยไหม หรือมีสีเดียว ส่วนตัว คิดว่าสีเทาดูดีสุด รุ่นนี้พอมองจากข้างหลังแล้วสวยนะ

ตัวจริงผมว่าก็ไม่ได้สวยขึ้นเท่าไรนะครับ สำหรับผมนะะ  มีแค่สีขาว ที่โชว์คันเดียวเลยครับบ

ขอบคุณมากครับ เห็นด้วยกับทุกคน ถ่ายสวยมากครับ
สินค้าอะไรเอา nsx r มาโชว์ครับ

เป็นร้านข้างนอก ขายโมเดลรถอะครับ

ออฟไลน์ SM.

ถ่ายภาพมาได้สวยมากๆครับ มือโปรจริงๆ

ออฟไลน์ ttcl

เป็นร้านข้างนอก ขายโมเดลรถอะครับ

ขอบคุณมากครับ ถ้าได้ไป จะแวะไปดู nsx บ้าง เป็นหนึ่งในรถในฝันเมื่อยุคนั้นเลย