ผู้เขียน หัวข้อ: XC 60 ควรได้ส่วนลดประมาณไหนในช่วงนี้ หรือควร รอโปรโม  (อ่าน 4790 ครั้ง)

ออฟไลน์ Psychopath

• Jr. Member
  • **
ขออนุญาตเรียนปรึกษาครับ

Volvo XC 60 T8 R-design

รถใหม่   ได้ราคา 2.89 (VPSP5-10-5)

ได้บำรุงรักษาฟรี 10 ปี

และของแถมจำเป็นอื่นๆ

ถือว่าโอเคไหมครับ

หรือควรรอโปรแรงๆ ช่วงเดือนกรกฎาคม

ที่(อาจ)มี Motor Show

ขอบพระคุณครับ

ออฟไลน์ CookiE

• Sr. Member
2.89 นี่ผมรีบคว้าเลยครับ กลัวของจะเหลือไม่ถึงกรกฎาคม  ;D

ออฟไลน์ Hadoken Shoryuken

• Hero Member
INBOX มาหน่อยได้ไหมครับว่าศูนย์ไหน  ;D

ออฟไลน์ kez

รีบใช้รถมั้ย รีบใช้ก็ซื้อ.  ไม่รีบก็รอ

ออฟไลน์ HLRx

เฮ้ย 2.89 รถใหม่ ที่ใหนครับ จากพับโครงการไปแล้ว เริ่มตาลุก

ออฟไลน์ axister

ดีอยู่นะครับ เค้าอาจจะมอเตอร์โชว์ตัวเองไปแล้ว

event เลื่อน แต่แคมเปญที่วางไว้ marketing budget รอไม่ได้ ก็มอเตอร์โชว์บน line@ ไปเลย แบบ audi benz เทกันใหญ่เลย

ออฟไลน์ Psychopath

• **
อูยย...ดูจากหลายความเห็น

เริ่มไม่แน่ใจว่ารถใหม่จริงไหม

ต้องรีบกลับไปสอบถามดูละครับ

ออฟไลน์ PREM

ราคาดีมากครับ แต่ต้องเป็น model year 2020 นะ
จุดสังเกตคือกระจกมองข้างกับกรอบหน้าต่างสีดำ
เบาะผ้าสลับหนัง ไม่ใช่ alcantara แล้วก็หัวเกียร์​หนังไม่ใช่คริสตัล
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ iamitman

• Full Member
ราคานี้แหละครับ ถ้าต้องใช้รถก็ซื้อได้เลยครับ

ออฟไลน์ chamanow88

จากที่เห็นๆโพสขายอยู่ คันนี้น่าจะเป็นรถใหม่MY19 ที่มีการตัดยอดแล้วนะครับ นั่นคือวารันตีเดินไปแล้ว แต่นานแค่ไหนต้องไปดูรายละเอียดอีกที
ส่วนรถMY20โปรโมชั่นไม่แรงเลย

ออฟไลน์ oonin

• Newbie
  • *
โปร 5-10-5 นิ น่าจะตอนผมซื้อนะครับ ปลายปีก่อน ตอนนี้น่าจะแค่ 5-5-5 ถ้าใช้รถเยอะ ก็จัดได้เพราะฟรี10 ปี แค่ 100000โลเท่าห้าปี เหมาะกับคนขับปีละไม่เกิน10000โล ส่วนถ้าราคา2.89 ล้านนิตัวDemo หรือค้างสต๊อค 2019 ไม่ใช่ 2020 ถ้าไม่รีบรอดูปลายปีอีกทีถ้าเศรษฐกิจไม่ฟืนดี คงมีราคาแรง

ออฟไลน์ wsonpee

ราคาโหดจัง คนซื้อก่อนแอบอิจฉาอย่างแรง ถ้าราคานี้รีบเลยครับ

ออฟไลน์ basterias

โหว 2 ปีราคามือหนึ่งยังลงขนาดนี้ สงสัยผมคงต้องใช้จนเก็บเข้ากรุอีกคันแน่ๆ
Current cars:
2018 - Volvo XC60 T8 R-design (Stock)
2020 - Mercedes C43 Sedan FL (tuned)
(Review https://community.headlightmag.com/index.php?topic=79186.0)
2021 - BMW 530e M sport LCI (Stock)
(Review https://community.headlightmag.com/index.php?topic=79736.0)

ออฟไลน์ bennieT8

ออกมาใกล้เคียงกับตอนผมซื้อปลายปีก่อน  แต่ผมได้เป็นประกันชั้น 1 กับผ่อน 0% แทน  ถ้าคุณขอประกันชั้น 1 ด้วยได้ก็เอาได้เลย  แต่ถ้าไม่รีบผมว่ารออีกหน่อยน่าจะได้เงื่อนไขดีขึ้นครับ

ออฟไลน์ jeafish

• **
ราคาดีงามมากๆเลยนะครับ แต่ต้องเป็นรถใหม่จากโรงงานเลยนะครับ ไม่ใช่รถ demo หรือรถค้างสต็อกนะครับ
รบกวนสอบถาม ตอนนี้ยังมีเหลือรุ่น D4 อีกไหมครับ หรือเหลือแต่ T8 อย่างเดียวหมดแล้ว

ออฟไลน์ EVA01

ไปถามก็ได้ราคาหรือของแถมประมาณนี้นะครับ แต่ต้องเป็นรถที่มีอยู่ในสต็อก (เข้าใจว่ารถใหม่นะครับ) แต่เฉพาะตัว R-design นะครับที่ได้โปรนี้

ออฟไลน์ SM.

ลดเยอะแล้วนะครับ

ไม่งั้น ลองต่อรองเพิ่ม พวกประกัน หรือ วารันตี ดูครับ

ออฟไลน์ rvsmart

ถ้าเป็นรถโชว์หรือดีโม ราคานี้ถูกหรือแพงครับ

ออฟไลน์ Mr.Joe

ถ้าได้ราคานี้จริง ไม่ต้องคิดละครับ พรุ่งนี้ไปจองเลย
ตอนนู้นผมได้มา 3.28 ไม่ยอมต่ำกว่านี้ เลยไปออกค่ายเยอรมันราคา 2.79 แทน ทั้งที่ใจจริงชอบ XC มากกว่า

ออฟไลน์ Koolkoe

• Full Member
ราคานี้เป็นไปได้ครับ ผมซื้อปลายปีที่แล้วได้แพงกว่านี้หน่อย
ผมได้ตู้ชาร์ต ดาวน์ 30% ดอก 1.89% 60 เดือน ประกันชั้น 1 ฟิล์มเซรามิค

ตัว MY 2020 คิ้วรอบหน้าต่างและกรจกมองข้างจะสีดำครับ และกล้อง 360°
MY2019 คิ้วและกระจกมองข้างสีเงิน (อันนี้ข้อแตกต่างชัดสุด) กล้องมีเฉพาะถอยหลัง

ควรได้รถใหม่ไม่ใช่เดโม่นะครับ ราคานี้น่าซื้อครับ
ถ้า MY2019 ควรจะถูกลงไปอีก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 01, 2020, 00:57:54 โดย Koolkoe »

ออฟไลน์ Pegasus7700

คุยให้ครบนะครับ
มีคุยได้. อยากได้จริงๆไม่ยาก
...ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป...

MERCEDES BENZ W212 '12
FORD FOCUS 2.0 Gdi '13
HONDA Civic RS '20
VOLVO XC60 Hybrid Inscription '19
FORD EVEREST 2.0 Bi Turbo '22