ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครชอบaudi tt mk2 มากกว่าโฉมปัจจุบันบ้างครับ (คุยเล่น)  (อ่าน 4050 ครั้ง)

allnewvalinor2

• บุคคลทั่วไป
มีใครชอบaudi tt mk2  มากกว่าโฉมปัจจุบันบ้างครับ
ผมชอบตัวโฉม mk2 มากครับรุ้สึกว่าหน้าดุแนวผุ้ชายและเด่นกว่ามากครับ
ตัวปัจจุบัน ดูไม่ดุดันเท่าตัวโฉมเก่าเลยครับ  :)
เจอตัวนี้ว้าวมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 08, 2020, 21:25:53 โดย allnewvalinor2 »

ออฟไลน์ arya

• Sr. Member
ก่อนที่ mk3 จะออกมา ก้อมองว่า mk2 สวยมากคับ

แต่พอ mk3 ออกมา ทำให้ mk2 ดูเก่าไปเลยคับ โดยเฉพาะภายใน

ต้องชมทีมออกแบบรถ audi คับ รถดูเรียบๆ แต่ยิ่งออกแบบ ยิ่งเรียบยิ่งสวย ยิ่งดูล้ำขึ้นไปได้เรื่อยๆ

ออฟไลน์ Ninezti

• Hero Member
  • Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
R8 ก็เป็นอีกตัวที่สวยนะ ค่ายนี้หลายๆตัวมันสวยนานมากผมว่า TT รุ่น 2 ผมก็ว่าลงตัวดีครับถ้ามองภายนอกรวมๆ

ออฟไลน์ AboveGod

R8 ก็เป็นอีกตัวที่สวยนะ ค่ายนี้หลายๆตัวมันสวยนานมากผมว่า TT รุ่น 2 ผมก็ว่าลงตัวดีครับถ้ามองภายนอกรวมๆ

ผมเจอ tt แต่งเป็น r8 หลายคันเลย มองผ่านๆสวยดี

ออฟไลน์ bluelawn

ผมเจอ tt แต่งเป็น r8 หลายคันเลย มองผ่านๆสวยดี

ที่คล้ายๆ R8 มันคือชุดแต่ง caractere ครับ ในรูปรถผมเอง  :P

ออฟไลน์ Champman20

• Jr. Member
  • **
AUDI TT คหสต. รุ่น1 ไม่ชอบอย่างมาก ไม่สวยเลย รุ่น 2 ดูดีขึ้น รุ่น3 ดูดีพอๆกับรุ่น 2.
แต่ถ้า AUDI R8 ผมมองว่ารุ่น1 โดยเฉพาะสีเงิน ทุกวันนี้ยังสวยอยู่เลย และมองว่าสวยกว่าตัวใหม่อีก.

ออฟไลน์ Auto

AUDI TT คหสต. รุ่น1 ไม่ชอบอย่างมาก ไม่สวยเลย รุ่น 2 ดูดีขึ้น รุ่น3 ดูดีพอๆกับรุ่น 2.
แต่ถ้า AUDI R8 ผมมองว่ารุ่น1 โดยเฉพาะสีเงิน ทุกวันนี้ยังสวยอยู่เลย และมองว่าสวยกว่าตัวใหม่อีก.
  คิดแบบเดียวกันเลยครับ         สวยทั้งคู่ 

ผมเห็นราคามือ 2 Audi TT  น่าเล่นมาก    แต่พอฟังคุณบอม ลูกชาย อ พัฒนเดชที่เขามีรถแบบนี้แล้ว ตอนซ่อมบำรุงใหญ่ 2 แสนบาท  ไม่กล้าสู้ราคาครับ  ซื้อรถมาแล้วมาซ่อมแพง   ๆ  แบบนี้    ภรรยาด่าตายเลย         อีกคนที่มีคือคุณ วรพล สิงห์เขียวพงษ์เล่าเรื่องซ่อม Audi TT   คิดว่ามันปวดหัวกับคนอย่างเรา  ๆ  พอสมควร ไม่อยากเสียเวลาไปกับรถ แบบนี้   

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ผมครับ อีกคันก็SLK ชอบ171มากกว่า172/173

ออฟไลน์ p.pooh

• Jr. Member
  • **
ความรู้สึกส่วนตัว TT มันก้ำกึ่งยังไงก็ไม่รู้ครับ ในความคิดผม คือจะแนวดุก็ไม่ใช่ จะแนวสปอต์ ก็ไม่เชิง เหมือนมันครึ่งๆกลางๆ ถ้าหน้าตาออกมาแบบ audi r8 spyder ตัวปัจจุบัน จะสวยมาก ยิ่งตัวเปิดประทุนคือรถที่สวยระดับต้นๆในคลาสเดียวกันเลย

ออฟไลน์ axister

ผมชอบตัวใหม่มากกว่าแหะ ตัวเก่าตอนออกมาผมมองว่าสวยนะ แต่มันมีความคมเส้นสายโค้งมนเป็นผู้หญิงไปหน่อย ชอบแบบปัจจุบันโมเดรินคมๆเหลี่ยมๆ ดี ภายในนิยิ่งโดน

r8 มันลงตัวด้วยตัวมันเอง แล้วไม่มีรุ่นใหม่มาเทียบ ปรับแค่ไฟหน้าไฟท้าย

เป็น tt สวยแล้วนะสำหรับผม tt r8 ดูเหมือนโตต้าแปะตรา L ยังไงไม่รู้ แต่ต่างคนมุม ต่างชอบแหละครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

เป็นคนที่ไม่ค่อยชอบ TT เลยแฮะตามตรง มันสั้นตุ่นๆไฟนิด เอาจริงๆเพราะชอบ R8 เลยมอง TT ไม่สวยสักเจน
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ xcalibur

อารมณ์เหมือนผมชอบ 350Z มากกว่า 370Z

nomad

• บุคคลทั่วไป
Audi เจนปัจจุบันมาแบบเหลี่ยมจัดทุกรุ่นเลย อาจจะไม่ถูกใจคนรอบรถแบบเรียบๆ น่ะครับ

ออฟไลน์ GoatGoat

MK2 ผมชอบเฉพาะตัว RS เท่านั้นเลย ส่วน MK3 ชอบตั้งแต่เดิมจากโรง แต่ง RS ยิ่งเท่

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore

ในรูปนี้สวยมากครับ นี่เดิม ๆ หรือชุดแต่งครับ

เพราะเดิม ๆ รู้สึกจะดูกลม ๆ น่ารัก ๆ

ออฟไลน์ SM.

รุ่น 2 มีคนไปแต่งสวยๆ เยอะด้วยครับ แถมขายได้มากด้วย

รุ่น 3 ผมว่าขายได้น้องกว่า รุ่น 2 เยอะ เลยไม่ค่อยเห็น และไม่ค่อยมีชุดแต่งเข้ามามากมายแบบรุ่น 2 ครับ