ผู้เขียน หัวข้อ: BMW 320 d msport ประกอบใน ตอนนี้ราคาลดสุดๆที่ อยู่ที่เท่าไรครับ ขอบคุณครับ  (อ่าน 13354 ครั้ง)

ออฟไลน์ vorawutth

• Newbie
  • *
320 d msport ประกอบใน ตอนนี้ราคาลดสุดๆที่ อยู่ที่เท่าไรครับ
แล้วถ้าเทียบกับ Cclass ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ joufo

• Hero Member
ผมไปดูมาเมื่อสัปดาห์ที่แล้วได้ 1 แสน + 50,000 (อาชีพพิเศษ) + ประกัน ครับ
ยังไม่ได้จอง เลยไม่ได้ต่อราคาอีก

ถ้าเทียบกับ C-Class นี่แล้วแต่ชอบครับ ผมว่า บุคลิครถมันต่างกัน ต้องลองขับดูครับ
ผมไม่ชอบเบนซ์ตรงที่ พวงมาลัยมันเยื้องไปทางซ้ายนิดนึง นั่งแล้วเมื่อยมาก

ยังไม่ได้จอง เพราะอ๊อพชั่นน้อยมาก
รู้สึกไม่คุ้มค่าครับ อาจจะรอให้ปรับอ๊อพชั่นหน่อย ค่อยว่ากันใหม่

ออฟไลน์ kakaik

• Newbie
  • *
ลด 130,000 + ประกันชั้น 1ปี ครับ ณ ตอนนี้คับ

ออฟไลน์ kalamung555

• Newbie
  • *
เคยมีน้องเซลส์เสนอมาลด 150K แถมทั่วไป ดอกปกติ