ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ ขอประกาศ ห้ามเอา กระทู้ Pantip & Caronlineมาโพสต์ ที่นี่ โดยเด็ดขาด! /*-*/  (อ่าน 445813 ครั้ง)

ออฟไลน์ azure_abb

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ pongsakorn11

• Sr. Member
รับทราบครับเเละไม่คิดจะเข้าไปอ่านเว็บนั้นด้วยเคยเข้าไปเเล้วงงมากหาไรไม่ค่อยจะเจอเลยย 555

ออฟไลน์ OXYGEN2

• Hero Member
    • เครื่องปั่น
 8) รับแซ่บครับ
2021 - BMW 530e
2023 - Tesla Model Y Performance
2023 - Tesla Model Y RWD

My website~ :) ;) :D 8)

ออฟไลน์ CR MaximaQX

• Sr. Member
  • Excimo G
รับทราบบบบบบบบบบบบบบบบบ
เพื่อนหมูแดง INK WARUNTORN - kəmikəze Club คนรักกามิ - 4EVE for aye ชาวฟีฟ - NewJeans Bunnies - PiXXiE - FFK Village

2001 Nissan Cefiro 2.0 ExecutiveV6 (A33)
2004 Toyota Estima Hybrid (AHR30)
2014 Nissan Teana 2.0 XL (L33)
2017 Honda HR-V 1.8 E (RU3)

RockmanJilly005

• บุคคลทั่วไป
รู้สึกผิดที่ยังหลงไปอ่านเว็บต้องห้ามทางนั้นอยู่ในช่วงหลังๆและเห็นหลายยูสโพสแล้ว

ก็ขอไม่ยุ่งเกี่ยว ไม่เผาผีและจะอยู่ในนี้กับพี่ๆทุกคนตลอดไปครับ

ออฟไลน์ ArmTuaDum

• Newbie
  • *
รับทราบครับผม  ;)

ออฟไลน์ Altima

แต่ caronline นี้ตายไปตั้งแต่ 2013 แล้วนะ

ออฟไลน์ Automotive Innovations

• เตรียมสร้างอนาคต
แต่ caronline นี้ตายไปตั้งแต่ 2013 แล้วนะ
โพสนี้นานแล้วครับ ตั้งแต่เปิดเวป แต่ถึงอย่างไร ก็ห้ามนำลิ้งค์สองเวปนี้ มาโพสก็พอครับ
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Ssangyong Stavic SV270  2006
Honda HR-V EL 2016
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Haval H6 PHEV 2022
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023

ออฟไลน์ Beats

• Full Member
โพสต์นี้นานละ จริงๆก็ไม่เกี่ยวเท่าไหร่แต่ผมอยากบ่นว่า ผมไม่ชอบพันทิปเลยครับ ตรงที่มีการขอเลขบัตรปชช เวลาสมัคร ด้วย
มันเป็นการละลาบละล้วง privacy กับ security ผู้ใช้มากๆ

ที่ตปท. เลขอะไรที่สำคัญพวกนี้ไม่มีใครเขาให้ใครกันง่ายๆแบบนี้ครับ ถ้ามาขอกันแบบนี้คงโดนคนด่าเละ เคยจะสมัครเมื่อสิบปีมาแล้ว เจอขอเลขบัตรปชช. จนตอนนี้ผมยังไม่สมัครเลยครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ผมเข้าใจเหตุผลของพันทิบดี
และเขาจำเป็นต้องทำแบบนั้น เพราะในอดีต มันมักมีใครก็ไม่รู้ มาโพสต์ ก่อความเสียหาย และยากที่จะตามตัวมาดำเนินคดี บ่อยมาก
ดังนั้น นี่จึงเป็นวิธีเดียวที่พอจะทำให้พันทิบสามารถจัดการตามตัวในกรณีที่มีการร้องขอข้อมูลจากทางตำรวจได้ง่ายขึ้น

ออฟไลน์ tikbbgun

• Newbie
  • *
รับทราบครับผม

ออฟไลน์ Everest~!

• Jr. Member
  • **
    • slot666pro
รับทราบแล้วครับ
บริการ ติดตั้งหลังคาโรงรถ และ บริการ ติดตั้งแผงโซล่าเซลล์ บนหลังคาโรงรถ คุณภาพระดับพรีเมี่ยมจาก  SHERA Roof Solution