ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอร์ดเลืกขายเรนเจอร์ช่วงสั้นแล้วหรือครับ?  (อ่าน 1778 ครั้ง)

ออฟไลน์ solo

• Sr. Member
ผมเปิดดูในเว็บ ไม่มีทั้งรุ่น Bi-turbo และ 2.2

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
Re: ฟอร์ดเลืกขายเรนเจอร์ช่วงสั้นแล้วหรือครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 02, 2020, 16:52:41 »
ตัว SWB ต้องสั่งเท่านั้นครับ ไม่มีหน้าเว็บ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

• Hero Member
Re: ฟอร์ดเลืกขายเรนเจอร์ช่วงสั้นแล้วหรือครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 02, 2020, 17:07:13 »
ถ้าหมายถึง SWB มีขายครับ บางศูนย์มีจอดขายที่โชว์รูม บางศูนย์ไม่มีจอด ต้องสั่งจองเอา