ผู้เขียน หัวข้อ: สายซิ่งแต่ต้องเคารพกฏหมาย ระบายอาการลงแดงความเร็วความมุดกันอย่างไรครับ  (อ่าน 6087 ครั้ง)

ออฟไลน์ #อินเดียหน้าโจร

• Hero Member
    • Need for slow - ดังแต่ท่อ ล้อไม่หมุน
ขับรถใน กทม มีแต่สะสมความเครียดครับ ไม่มีทางระบายอะไรได้เลยครับ ถ้าอยากขับรถระบายต้องขับออก ตจว อย่างเดียวเลยครับ และออกในช่วงเวลาเช้าตรู่ ถนนจะค่อนข้างโล่งพอให้ระบายอารมณ์ได้ครับ แต่โดยส่วนตัวก็ไม่ได้ไปขับที่ไหน เพราะผมต้องขับรถรับส่งแฟนที่ทำงานทุกเช้าเย็น แค่นี้ก็เบื่อการขับรถแล้วครับ ดีหน่อยที่ไปส่งเช้าๆ รถเลยไม่ค่อยติดเท่าไร
Altis 1.6 AT 2004 (Swap 2zz-ge 6MT)
Mazda 1.3 Sky

ออฟไลน์ ynot9x

• Sr. Member
บ้านผมไกล้ทางขึ้นลงทางด่วนครับ

ถ้ามีเวลาก็ bangkok ring ช่วงดึก รอบสั้น 1 รอบ ถ้ามีเวลาเหลือมากหน่อยก็ รอบยาว 1 รอบครับ
ชอบตรงที่มีโค้งให้เล่นได้รองการเกาะถนนเวลาเข้าโค้ง ที่โค้งมักกะสัน กับโรงแรม อีสทิน ครับ

2013 - Honda Accord G9
-=4cycle Turbo Collection=- <RWD FWD AWD>
2015 Dec - BMW F30 N20 M Sport [BMC + Racechip GTS + BILSTEIN B12 + EBC Brakes + Muffler Design]
2018 - Ford Focus MK3.5 Ecoboot [BMC + DTE-PowerControl-X + boomba racing + Brembo + EBC Break]
2021 Dec - Audi TT MK3 Model Year 2022

ออฟไลน์ JAY26

• Newbie
  • *
สมันฝึกงาน ถ้าได้ขึ้นทางด่วน และเห็นว่าถนนโล่งก็เหยียบบ้างนานๆครั้ง เคยเหยียบเพลินๆมากสุดก็ 160 แต่ก็ไม่เกิน5วินาที ก็รีบถอนครับ บอกตรงๆครับว่ากลัว

เดี๋ยวนี้เหรอครับ ทำงานในเมืองไปกลับไม่ถึง20กิโล โอกาสซิ่งไม่ค่อยมี นานๆจะได้ขึ้นทางด่วน เหยียบมากสุดไม่เกิน100ครับ เน้นไปเรื่อยๆชิวๆ ใครรีบก็ปล่อยให้เค้าแซงไปครับ ผมเน้นปลอดภัยไว้ก่อน  ::)