ผู้เขียน หัวข้อ: // เมื่อเช้านี้ ใครเห็นอะไร ก็ จุ๊ๆๆ ไว้นะครับ แหะๆๆ //  (อ่าน 14527 ครั้ง)

ออฟไลน์ tokyo

• Sr. Member
รถพี่อู๊ดนี่เอง   
ก็คิดตั้งนานมัน มีรถรุ่นใหนเกี่ยวกับ น้า แอ๊ด คาราบาว  ;D
07 mazda 3

ออฟไลน์ phatkung

• Full Member
แหมผมก็ว่ารูปไปไหน รีเฟรชไป 3 รอบ รูปก็ไม่ยักกะขึ้น แถมจบสั้นมากๆ วันที่ที่พูดถึงมันก็ยังไม่ถึงนิ

และสรุปไม่เกินบรรทัดไม่น่าเชื่อว่าพี่จิมจะเขียนสั้นขนาดนี้ เลยทำเอางงรับประทานกันไปเลย

ตกลงพี่จิมไปยุ่นปี่วันที่เท่าไหร่อ่าครับ???

ออฟไลน์ wip

;D ;Dอ่านจนจะจบหน้า 2ถึงรู้ว่ารุ่นไหน  ;D

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
ช่วยให้

Superman เป็นพรีเซนเตอร์ (JDM)
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ karataekung

• Newbie
  • *
เสียดายเข้ามาอ่านไม่ทัน สนใจรุ่นนี้อยู่ด้วย
ขอให้รีวิวออกมาเร็วๆนะครับพี่จิมมี่
;D

ออฟไลน์ Nut_K

ทำไมตอนเช้าผมเปิดไม่เจอง่ะ  T_T

ออฟไลน์ SP

มิน่า มีรูปอยู่รูปเดียว
ปกติพี่จิมไม่ทำรีวิวง่ายขนาดนี้นี่นา

ออฟไลน์ mandize

ได้อ่านพอดี
ก็ว่า ทำไมมันสั้นๆ แปลกๆ
55555

ที่แท้ก็แอบไปทดลองขับมาแล้วนี่เอง

ออฟไลน์ !+! Bomb !+!

เสียดายมาไม่ทันอ่าน เมื่อคืนผมก็นอนตี 2 นะทำไม่เห็น - -"

ออฟไลน์ Chris Evn

ว่าล่ะ มันแปลกๆ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Newhang

ที่แท้ไม่พร้อมเปิดเผยนี่เอง ว่าแต่ตามข่าวมันก็ใกล้แล้ว รอๆๆๆ

ออฟไลน์ CRO

ฮิฮิ อ่านไป มึนไปนึกว่าแดจาวู :D

ออฟไลน์ arm_bmw

• Newbie
  • *
พี่จิมครับ มันโผล่ทั้งคืนเลยละครับ
ตอนแรกก็แอบดีใจนึกว่ามีอะไรดีๆให้อ่านอีกแล้ว แต่พอเข้าไปอ่าน อ่าวทำไมมันแปลกๆ
ก็เลยสงสัยพี่จิมลืมอีกแน่ๆเลย 555

ออฟไลน์ chai99

อยากอ่านๆ ถ้าเดาไม่ผิด ต้องเป็นตัวที่กำลังสนใจแน่ๆ

ออฟไลน์ Pasakorndvm

ถ้าวิ่ง 110 กม./ชม. ให้อัตราสิ้นเปลืองมากกว่า 20 กม./ลิตร ซื้อเลยคันนี้
'19 Honda Civic EL

ออฟไลน์ MoLee

มารออ่านตัวเต็มครับ   อยากให้มีวีดิโอด้วยอ่ะ

ออฟไลน์ mann

• นี่หรือรถโมเดล
พลาดซะเอง นะครับ ลูกเพ่ 

เอาเป็นว่าผมไม่เห็นอะไรทั้งนั้น

แค่อ่านจบแล้ว 555+
1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
แหม เสียดายไม่ทันเห็น คิๆๆๆๆ

เดี๋ยวรอตัวเต็มก็ได้ครับ คิๆๆๆ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
เข้ามางงๆ..

แต่ฟังคำใบ้แล้วรู้เลย..  ;D
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ devilwingzx

ยังว่าตื่นมาอ่านเจอ แต่พออนอีกเครื่องมันหายไปแล้ว สงสัยจะโดนอุ้ม มาเจอแบบนี้อ๋อทันที ยังงงว่าไม่มีรูปให้ดูแฮะๆ

ออฟไลน์ thanawut

• Newbie
  • *
อ่านจบแล้วครับ เซฟไว้ด้วยล่ะ สงสัยจะดีใจจัดได้ไปพักโรงแรมที่อยาก อ่านไปงงไป ไหง ไม่มีรูปให้ดู มาเฉลยจนได้ ตอนแรกนึกว่าเขาให้อุบไว้ก่อนเสียอีก :D

ยังไงก็รอ Review ตัวจริงอยู่นะครับ เพราะรอรุ่นนี้อยู่นานแล้ว ข่าวลือเรื่องราคามากเหลือเกิน ข่าวแรกๆ บอกว่า 8แสน5 ยังรอราคานี้อยู่เลย คุณจิมมี่เขียนว่าล้านสอง เฮ้อ เหนื่อยเลยครับ

ออฟไลน์ Cube

อ้าว อดเรยตู

มาไม่ทันแต่ก็รู้แล้วว่ารถอะไร ยังไงก็รออยู่นะครับพี่จิมมี่ ;D

ออฟไลน์ KhunTon

• Newbie
  • *
 ;D ผมก็ว่าทำไมรอบนี้พี่แกเขียนสั้นจัง แถมไม่มีรูปให้ดูด้วยครับ.......    ^_^

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
Oh Toyota Pr>>s  Eeeee  ;)

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
ง่ะนึกว่าเป็น "ครูด" ซะอีก ที่แท้ก็..

ปล. พี่จิมป้ำๆเป๋อๆอีกรอบก็ได้นะคร๊าบบ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ mcat231032

อะไร วับวับเวมเวม นี่ สนใจ มากมาย ผมนอน ตีสาม ไหง มองไหมเห็นล่ะนี่ T T

ออฟไลน์ Ruksadindan

โห่พลาดเลย

ออฟไลน์ patzahut

ตัวเริ่มต้นเท่าไหร่อะ  มีท่านไหนได้ข่าวมาบ้าง

ออฟไลน์ new kid

อ๋อ รู้ละ      ;D ;D     รถครึ่งไฟฟ้า ครึ่งน้ำมัน  ของค่ายรถยักษ์ใหญ่     ผู้นี้นี่เอง