ผู้เขียน หัวข้อ: // ขอย้ำ! ห้ามลงประกาศขายของ ห้ามลงโฆษณาอะไรทั้งสิ้น!!! ไม่ว่าจะรูปแบบไหนก็ตาม//  (อ่าน 239722 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
สงสัยจะไม่สะดวกหนะครับผม
เว้นเสียแต่ว่า ส่งลิงค์มาให้พี่ดูก่อนหนะครับผม
แล้วเดี๋ยวจะบอกต่อไปว่า จะทำอะไรต่อไปได้บ้างหนะครับ

ออฟไลน์ GMUGEN

• Jr. Member
  • **
สงสัยจะไม่สะดวกหนะครับผม
เว้นเสียแต่ว่า ส่งลิงค์มาให้พี่ดูก่อนหนะครับผม
แล้วเดี๋ยวจะบอกต่อไปว่า จะทำอะไรต่อไปได้บ้างหนะครับ

ส่งลิงค์ให้ดูแล้วนะครับ ฝากพี่จิมมี่ พิจารณาด้วยครับ ขอบคุรมากๆ เลย ครับ
ถ้าคิดจะไป ต้องไปให้สุด

ออฟไลน์ jumpon77

http://facebook.com/jumpon.hiranyanon
https://twitter.com/jumpon77     คุยได้นะครับ.
 Corolla Altis 1.8 E MT MY2008 Corolla Altis 1.6 J AT my2011 Isuzu D-MAX Spark my2003

ออฟไลน์ -uมส๑-

• **

ออฟไลน์ Aommommamx

• Newbie
  • *
รับทราบค่า คุณจิ๋มมด

คุณด่าใครครับ? ผมไม่ใช่เพื่อนเล่นคุณ
ผมไม่รู้จักคุณ จะพูดจาอะไรหัดมีมารยาทซะบ้าง ไม่ใช่จะนึกพูดจาห่าเหวอะไรก็พูดได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 31, 2012, 20:47:25 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ pongisra

คุณด่าใครครับ? ผมไม่ใช่เพื่อนเล่นคุณ
ผมไม่รู้จักคุณ จะพูดจาอะไรหัดมีมารยาทซะบ้าง ไม่ใช่จะนึกพูดจาห่าเหวอะไรก็พูดได้

ผมขออนุญาติให้ความเห็นแบบกลางๆนะครับ

ข้อเทร็จจริงเป็นยังไงผมไม่ทราบแต่ มันอาจจะเกิดจาก auto correction ของ iphone ก็ได้ครับ

ถ้าเป็น Auto Correction จริง
นี่มันผ่านมาตั้งแต่ 28 พฤศจิกายนแล้ว

ทำไมไม่มาขอโทษ หรือมาแก้ไขให้มันเรียบร้อย?

เจตนาชัดเจนแบบนี้ ทุเรศครับ!

ออฟไลน์ pongisra

เข้าใจและเหนด้วยกับพี่จิมมี่ครับ ผมแค่ให้ความเห็นเพราะผมใช้มันก็ชอบแก้เป็นคำแปลกๆให้โดยที่เราไม่ทันสังเกตุบ่อยๆโดยเฉพาะภาษาไทย ด้วยความเคารพครับ

ออฟไลน์ AXEGIE

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ Chanachai

• **
รับทราบครับ พี่จิมมี่
ตอนนี้ผมขนลุกมากเลยครับ เพราะผมไม่ค่อยชินครับ  :D :D
อดีต : Nissan Sunny B14
ปัจจุบัน : Chevrolet Sonic 1.4 LT MT Sedan MY2013

ออฟไลน์ ATMD

• Newbie
  • *
    • ร้านผ้าม่าน
Japanese Carmaker

ออฟไลน์ Automotive Innovations

• เตรียมสร้างอนาคต
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Ssangyong Stavic SV270  2006
Honda HR-V EL 2016
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Haval H6 PHEV 2022
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023

ออฟไลน์ lnw Seo

• Newbie
  • *
  • แนะนำ 10 อันดับ ยี่ห้อไหนดี
    • 10 อันดับ ยี่ห้อไหนดี
รับทราบ อุทานยอดฮิต  ::) ::) ::)