ผู้เขียน หัวข้อ: เอาแล้วเพื่อนๆ,,,, Honda เตรียมถ่ายทอดสดวันเปิดตัว MotorExpo ครับ สุดยอดอ้า  (อ่าน 6030 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hero Member
  • Hail to the darkside
ผมต้องขอชื่นชม Honda มากจริงๆ ครับ วันที่ 30 นี้ Honda จะ
ถ่ายทอดสด งานเปิดตัวของบูธ Honda ในเวป www.honda.co.th
ตั้งแต่เวลา 14:40-15:10

เราจะได้เห็นรถต้นแบบ 2 คัน ที่เป็น Eco car ใช่มั๊ยเอ๋ย
คันนึงผลิตสำหรับขายในประเทศ อีกคันเป็นเวอร์ชั่นอินเดีย
นี่แหล่ะ Hilight สุดยอด

ถ่ายทอดสดกันแบบนี้ ยอดเยี่ยมมากสำหรับ พวกเราคนทั่วไป
ที่ไม่ได้เป็นสื่อมวลชน อย่าลืมติดตามดูกันนะค้าบ ตื่นเต้นๆ จังวุ้ย

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
ยังไม่มีบัตรเลยอะๆๆๆ

วันอังคารเรียนด้วย อดดูครับ น่าเสียดาย

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
รอดูๆครับผม

ออฟไลน์ jane_9090

• Sr. Member
  • ME+MINI=LOVE
ต้องแอบไปดูตั้งแต่คืนวันที่ 30  ;D
A member of
New Mini Society
Vios-club
Newcitythailand.com
Ampmodelcar.net

ออฟไลน์ T1k

• T1K
ไปถามคนที่ ANI โรจนะแลัวครับ ECo car เตรียม(หรือไม่ก็กำลัง)ขึ้น line แล้วครับ  :o
ส่วน Jazz M/C และ Hybrid  เค้ากำลังไปเช็คข้อมูล (ใครมีข้าวช้วยบอกด้วย) :P

ออฟไลน์ mothsan

ราคาก็น่าจะโดนเหมือนกันน่าเนี่ย ไม่น่าจะหนีจาก March มากนัก ตัวถูกน่าจะมากกว่านิดหน่อย แต่ตัว top น่าจะหมือนกันอะเปล่า

ออฟไลน์ Naow27

• อากาศมัน"หนาว"
    • Carside.in.th
ใครมีโปรแกรมอัดวีดีโอ ฝากอัดหน่อยนะครับบบ
(ลง Youtube ด้วยนะครับ 555+)
My Facebook: http://www.facebook.com/naow27
My twitter: http://www.twitter.com/Naow27
The New Generetion of Automobile Car ! http://www.carside.in.th

ออฟไลน์ KLANG MR-S

ถ้าราคาฮอนด้า Ego Car ออกมาดี สงสัยจองข้ามปีแบบ March อีกแน่ ๆ

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ไปทำงาน สงสัยจะอด ถ้าไม่ลงทุนนั่งรถลงมาดู
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
จะบอกว่า มีโชว์แค่คันเดียวครับ คือคันที่จะเป็นร่างทรงของเวอร์ชันไทย

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
จะบอกว่า มีโชว์แค่คันเดียวครับ คือคันที่จะเป็นร่างทรงของเวอร์ชันไทย

แอบเสียดายเล็กน้อย ;D

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

เวอร์ชันอินเดีย ถ้ามีโอกาสได้เห็นก็จะเอามาลงให้ละกันนะครับ เน็ดคุง

ออฟไลน์ UkKuP

• Newbie
  • *
Eco Car ของฮอนด้าจะเปิดตัวที่งาน Motor Expo แบบโชว์เล็กๆน้อยๆ สร้างกระแสให้กับกลุ่มที่สนใจซื้อ
แล้วจะเปิดตัวอย่างเป็นทางการปีหน้า ซึ่งคาดว่าน่าจะที่งาน Motor Show ปลายเดือนมีนาคม
แล้ว ณ เวลาที่ใกล้เคียงกัน Jazz Minor Change ก็จะตามมา ซึ่งก็มีสีใหม่เพิ่มขึ้นมา ที่เห็นแล้วก็สีส้มกับสีเขียว
ต่อมาประมาณกรกฎา-สิงหาคม All New Civic ก็เปิดตัวซึ่งก็คงเป็น City ขยายร่างนั้นเอง
และในช่วงปลายปี 2011 ถึงต้นปี 2012 CR-V Full Model Change ก็จะตามมาเช่นกัน แย้มว่าขนาดจะสั้นลงกว่าปัจจุบันเล็กน้อย
ใครชอบตัวไหนก็รอดูกันไปแล้วกันนะจ๊ะ