ผู้เขียน หัวข้อ: !!!New SLK 2012 เผยโฉมแล้วครับในYoutube สวยดีครับคล้าย sls AMG ในบางมุม  (อ่าน 6855 ครั้ง)

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

• Hero Member
เข้าไปในYoutube แล้วลองsearch ว่า SLK 2012 ได้ครับ เป็นโฆษณาของฝรั่งเศสครับผม

ออฟไลน์ BMTA

• Sr. Member
2012 ALMERA  1.2E M/T

ออฟไลน์ prai

สรุป พระเอก หูแว่ว ประสาทหลอนใช่มั้ยครับ? 55

แต่รถดูน่าใช้ขึ้นเยอะเลย

ออฟไลน์ kidnakub22

• Newbie
  • *
    • ดูหนังฟรี
โอ้ว สวยจริงๆ

ออฟไลน์ !LiLo!

• Sr. Member
ผมว่าตัวรถ นี้ แลดูดีมีชาติตระกูลขึ้นเป็นกองเลยแหละครับ

ไม่ใช่ว่าตัวเก่าน่าเกลียดหรอกนะครับ แต่ในความคิดผม ผมคิดว่า หน้าตามันหวานเกินไปครับสำหรับตัวก่อนหน้านี้ ส่วนตัวใหม่นี้  ขอรอดูตัวเต็มๆก่อนดีกว่า ><
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
โอ้
สวยขึ้น น่าใช้ขึ้น

และดูจากในหนังแล้ว

เหมือน อีนี่ มันจะหื่นขึ้น แหะ!

ออฟไลน์ TTL

สวยขึ้นมากๆเลยครับ ชอบหน้ามากดูดุสุดๆ ไม่ติ่มแล้ว

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
สวยกว่ารุ่นเ้ดิมมาก ระบบเยอะแยะไปหมด ไอ้ที่จะชนรถคันหน้าอะครับแล้วมีเตือนไมต้องปิดกระจกให้ด้วยอะครับ ครับ สวยดีครับ

แต่ไม่รู็ดิ z4 มันดูเพรียวกว่าปะครับ

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
โอ้
สวยขึ้น น่าใช้ขึ้น

และดูจากในหนังแล้ว

เหมือน อีนี่ มันจะหื่นขึ้น แหะ!

แนวฝรั่งเศสรึเปล่าคับ หุหุหุ ประเทศนี้เค้าเรื่องแบบนี้เยอะจัด  ;D

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

สวยกว่ารุ่นเ้ดิมมาก ระบบเยอะแยะไปหมด ไอ้ที่จะชนรถคันหน้าอะครับแล้วมีเตือนไมต้องปิดกระจกให้ด้วยอะครับ ครับ สวยดีครับ

แต่ไม่รู็ดิ z4 มันดูเพรียวกว่าปะครับ

มันเป็นระบบ Presafe อะครับผมเพราะถ้าปิดกระจกได้ มันก็ลดการบาดเจ็บจากเศษอื่นๆที่เข้ามาระหว่างชนได้ครับพวกเศษเหล็กมั้งครับ s-class ที่บ้านก็เคยครั้งนึงครับตอนขับที่เขาใหญ่ลงเขามาเร็วแล้วเบรกแรงมากเพราะมีรถเสียข้างทางครับ sunroof กับกระจกจะปิดหมดเลยครับ เบาะที่นั่งก็โดนปรับให้ชันขึ้นด้วยครับ